Asante, Mheshimiwa Kazi

stevejobs

Uzito wangu na Apple ilianza wakati rafiki yangu Bill Dawson na mkewe, Carla Ybarra-Dawson ameninunulia AppleTV mwaka mmoja. Huo ndio ulikuwa mwanzo… sasa watoto wangu wana Faida na simu za MacBook, ofisi yangu imejazwa na Maonyesho ya Sinema, iPads, AppleTV nyingine, iMac na Seva ya Mac Mini. Simama na ofisi yetu wakati mwingine na uiangalie.

Marafiki zangu wengi ambao walinicheka sasa wana Apple… ikiwa ni pamoja na Doug Theis, Adam Small, na Jenni Edwards. Sikuzungumza nao. Kwa kweli, wakati mwingi, ilibidi nitetee gharama zilizoongezwa. Ni kwa sababu sio juu ya Ibada ya Apple au kujaribu kuonekana mzuri au kupingana na Microsoft (napenda Microsoft!) Au kuonyesha kwamba nilitumia pesa nyingi zaidi kuliko mtu mwingine ... ni kwa sababu kubeba vifaa vya Apple kuliendelea kunitia moyo kutokubali maelewano.

Kile Steve Jobs alifanya na Apple kilinizuia kutazama kompyuta kama zana na kuanza kunifanya niifikirie kama brashi ya kupaka rangi ulimwenguni.

Ninajua hiyo inasikika kama hokey, lakini msukumo huo upo. Kama nilivyokuza biashara yangu, nimejifunza kuwa kila wakati ninapokubaliana, ni kama kubofya kazi ya sanaa. Hatimaye, kampuni itaonekana kama wengine walipiga, zamani, na bei rahisi ya ujinga. Sitaki kampuni yangu ionekane kama hiyo. Kwa hivyo sitii maelewano. Nimepoteza marafiki wengine juu yake. Nimepoteza mwenzi wa biashara juu yake. Nimepoteza wateja wengine juu yake. Ninawakosa wote… lakini najua nilikuwa nikifanya jambo sahihi. Biashara yangu inaendelea kuchanua na kuvutia wateja wakubwa na bora. Nina marafiki ambao walishikilia nami kupitia hiyo. Nina biashara zingine ambazo zinaendelea kunivumilia;). Sote tunajua tunaelekea katika mwelekeo sahihi.

Nje ya muundo wa vifaa vyake na programu, kila hadithi niliyosoma juu ya Bwana Jobs ilikuwa kwamba hatakubali kamwe. Kila kitu kilipaswa kufanywa vizuri kidogo, nyembamba kidogo, haraka kidogo… KILA KITU. Watu wengi karibu naye wanasema alikuwa maumivu kwenye kitako cha kufanya kazi na ... lakini hawangeweza kuuza chochote kwa hiyo.

Sina maono mazuri ya DK New Media kuwa Apple ijayo, lakini hata ndani ya mtandao wangu mdogo wa marafiki, wasomaji, na wenzangu, natumai kwamba ninaweza kuwafanya wafikirie tofauti kidogo kuliko wengine.
stevejobs

Asante, Mheshimiwa Kazi.

2 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Kinyume na kile wengi wanaweza kudhani juu ya maoni yangu, nilithamini Apple na bidhaa zake. Kama ulivyosema, kile sikupenda ni shabiki-Kool-msaada-kunywa-ibada-kama-kufuata wafuasi wake wengi. Ninakubaliana kabisa na uvumbuzi, ubunifu na msukumo ambao Steve Jobs anaonekana kuwa ameweza kuwa kichocheo cha njia anuwai tofauti. Atakumbukwa.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.