Starbucks Kuzindua Mtandao wa Kijamii

Wazo langu la Starbucks bado haijaamka imeamka! Kuweka mtandao wa kijamii kutafuta maoni kutoka kwa wateja moja kwa moja kwenye duka ambazo wanazingatia inaweza kuwa sio wazo mbaya. Ikiwa kuna chapa ya rejareja ambayo inaweza kufanikiwa na mitandao ya kijamii, Starbucks inaweza kuwa hivyo. Ni chapa kubwa, iko kila mahali, watu wametumwa (halisi) na bidhaa zao, na wateja wanapenda.

Starbucks iko juu dhidi ya ukuta. Wameshindwa kupendeza na wafuasi, gharama za uendeshaji zimepanda, baristas kubwa inazidi kuwa ngumu kupata, matumizi ya watumiaji yapo nyuma, na washindani kama McDonalds wanaanza kupayuka juu ya kupoteza wateja wa kifungua kinywa. McDonalds hata alishinda Starbucks juu ya kichwa kwa mtihani wa ladha ya kichwa.

Kwa nini siko Starbucks mara nyingi

Binafsi, ninatembelea Starbucks nusu kama vile nilivyokuwa nikifanya. Ninafurahiya choma ya kwanza ambayo ninapata kutoka kwa nyumba yangu ya kahawa na nathamini ukweli kwamba pesa zangu zinarudi kwenye uchumi wa eneo. Starbucks ilipoteza luster yake wakati nilianza kuziona vizuizi vichache mbali na moja na waya hiyo ilikuwa ikinigharimu $ 30 kwa mwezi. Mimi niko Starbucks tu wakati yangu Nyumba ya Kahawa ya Greenwood, Kikombe cha Maharagwe hakiwezi kufikiwa.

pamoja Howard Schultz amerudi kwenye kiti cha dereva, labda Starbucks angeweza kuchukua nafasi. Tutaona. Nadhani ni kwamba Mtandao wa Kijamii utakuwa na trafiki nyingi, ningechagua blogi na kuomba maoni kupitia yaliyomo ambayo ningeweza kulenga bora kidogo.

Je! Wazo langu litakuwa nini kwa Starbucks? Viti vyema.

10 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    Niliacha kunywa Starbucks wakati baristas walipoacha kukutazama wakati wa kuchukua agizo lako na kurudisha mabadiliko. Hakuna kinachoshinda huduma ya wateja wa kiwango cha ulimwengu, na Starbucks inakosekana sana ndani yake. Nashangaa ikiwa mafunzo hayo ya nusu siku yalisaidia?

  4. 4

    Starbucks imekuwa McDonalds ya kahawa, kwa maoni yangu. Kama ilivyoelezwa na Eric hapo juu, huduma ya wateja imepungua kabisa. Wafanyikazi kwa ujumla wanaonekana kutopendezwa na jinsi wanavyofanya katika sehemu nyingi za chakula cha haraka, na ubora wa bidhaa haiendani (ingawa ningesema kuwa kwa McDonalds ni sawa sana, sio kwamba mimi hula huko mara nyingi tena). Wamechukua kitu ambacho kilikuwa na kashe fulani kwake na kuifanya iwe ya kawaida.

    Katika utetezi wao, sina hakika ni vipi unatakiwa kudumisha viwango vya faida kwa kiwango kikubwa kwenye soko lenye ushindani kama kahawa ni siku hizi. Nadhani kuwa kufunikwa kwa ulimwengu na maduka ya Starbucks kutakuwa na upotezaji wa ubora wa jumla wa uzoefu unaopata unapotembelea, lakini ni bahati mbaya. Ningependa kuwaona wakiboresha mambo, lakini nadhani wana changamoto nyingi mikononi mwao.

  5. 5

    Sijui ikiwa Starbucks inahitaji mtandao wa kijamii zaidi ya vile Bode Miller anahitaji kutolewa mtandao wa kijamii wa skiing wa SkiSpace. Ni idadi kubwa ya watumiaji wanaounda athari ya mtandao na hufanya mtandao wa kijamii kuwa wa maana, kwa hivyo tovuti za niche zinajijifunga kwa mguu. Angalau, IMHO 😉

    • 6

      Nadhani ninakubaliana na wewe, Dave. Kwa 'muda mfupi', inaonekana wanaomba tu maoni na sio "mtandao wa kijamii" kwa maana ya kawaida. Itafurahisha kuona ikiwa watatumia viti vya juu visivyo na waya na vyema vya juu.

      Wote hawa huwaweka walinzi karibu na muda mrefu… kitu ambacho nyumba ya kahawa ya uzalishaji wa wingi inaweza kutothamini. Hauuzi zaidi wakati hakuna mahali pa kukaa!

  6. 7

    Tunaona hii wakati wote sio? Wazo zuri, bidhaa ya mafanikio na kampuni, mizani ya kuchukua faida ya chapa moto ... na kisha kuanza kupanuka kama wazimu na bidhaa za kuongeza na maeneo na kuanza kupoteza msingi wake.

    Bado ninasimama na Starbucks yangu ya kila siku lakini imepoteza rufaa yake njiani. Ninapenda kwamba Shultz amerudi kwenye usukani… anakumbusha Kazi kurudi Apple… inapaswa kuwarejesha karibu na kutoa uzoefu mzuri. Uunganisho wa media ya kijamii angalau unafungua milango kwa njia mpya.

    Wazo langu kwao itakuwa ni kusikiliza kwa uangalifu kwa sababu ambazo wateja waliopo hawaji tena, wengine wanaenda kwa McDonalds na kwanini watu wanaona ni shida sana hata kuzingatia. Jambo moja ambalo ningeweka hapo nje ni lazima waache jina la utani na kupunguza uzoefu. Ninakubali juu ya uhusiano wa wireless. Kwa hivyo, majibu yapo nje. Chapa yenye nguvu sana kwao wasipate njia ya kuirekebisha.

    Phil

    • 8

      Nakubali Phil. Ninajiuliza ni kiasi gani kinapotea kwa sababu tu Starbucks hana hiyo 'harufu mpya ya gari'?

      Kuwa na mtindo ni msingi dhaifu sana wa kujenga biashara yako na inaelekea kufifisha maono ya kampuni yenyewe na umuhimu wake. Nadhani mafanikio mengi ya Starbuck yalikuwa mwenendo wa kinywaji baridi na maneno mengi kwa bei ghali.

      • 9

        Ndio, msisimko wa gari mpya umepigwa. Nakumbuka wakati watu walikuwa wakinicheka kwa kuacha na kutumia hiyo lugha mpya ya kigeni ningejifunza.

        Labda umepata shida ya msingi kwao ... fad au uzinduzi mzuri wa kumiliki 'uzoefu wa asubuhi' uliopotea njia. Wakati utasema.

  7. 10

    Wakati mimi pia nampongeza Starbucks kwa kuunda mchakato ambao unaleta wateja katika mchakato wao wa uvumbuzi, pia kuna shida ambayo haukutaja. Washindani, kuanzia Peet hadi duka la kahawa la kona ya ukuta, wanaweza pia kupata mjadala wa uvumbuzi wa Starbucks. Hii ni hazina ya kile wateja wanatafuta, kile kilichojaribiwa, na kinachofanya kazi au kisichofanya kazi. Kwa kuongezea, Starbucks inafanya kazi nzuri ya kuingiliana, na hivyo kutoa utafiti zaidi wa soko huria.

    Bado ninaunga mkono kile Starbucks amefanya, lakini ikiwa ningekuwa timer-ndogo ningekuwa pia nikiharibu bodi za maoni kila siku!

    Zaidi juu ya mada hii maalum kutoka kwa mtazamo wa ubora wa biashara katika:

    http://www.evolvingexcellence.com/blog/2008/04/morro-bay-coffe.html

    Best,
    Kevin

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.