Starbucks: Mfumuko wa bei na Kushuka kwa Thamani ya Chapa

Starbucks

Merika haikuelewa ni kahawa gani inaweza onja kama. Kusaga kahawa ilipendekezwa na chips kwa muda mrefu ambayo ilisaidia kuongeza faida ya kampuni za kahawa. Nilikuwa na rafiki yangu ambaye alifanya kazi kwenye kiwanda cha ufungaji ambaye alifanya kazi kwenye vifaa vilivyojaza na kuziba vyombo vya kahawa. Aliniambia walibadilisha chapa usiku kucha, lakini hawakuwahi kubadilisha maharagwe. Sisi sote tulikuwa tunalishwa ujinga mmoja, tulijificha kwenye makopo tofauti ya kahawa.

Kisha Akaja Kahawa Kubwa

Karibu na wakati nilianza kuzingatia jinsi kahawa yangu ilionja ilikuwa juu ya wakati nilipopata Kampuni ya Kahawa na Chai ya Norfolk. Hadi leo nitakuambia kuwa hakuna kitu kama kupata maharagwe safi yaliyooka moja kwa moja kutoka kwenye oveni.

Ikiwa unaifikiria kama wimbi jipya, mahali pa kisasa pa snobs kukutana na kitovu, hauwezi kuwa mbali na ukweli. Ndani ilionekana kama kiwanda kilichotumiwa vibaya ... kulikuwa na mipako ya kahawa na vumbi la karanga kwenye kila kitu ulichokiangalia. Uliingia tu, ukaamuru begi lako la uwanja, na kutoka nje. Sijui maharagwe yalitoka wapi, lakini yalikuwa ya kutisha. Wamiliki walinifundisha juu ya watengenezaji wa kahawa mpya ambao walikuwa nje bila burners na misafara ya maboksi. Hakuna kahawa iliyowaka. Mmmm.

Kisha Akaja Starbucks

Karibu wakati huu, nilihamia Denver na nikaacha ugunduzi wangu mpya uliopatikana. Huko Denver, nilitafuta roasters za kahawa lakini haikuwa sawa. Starbucks alikuwa amekuja mjini, ingawa, na nilipata ladha ya maharagwe ya kuteketezwa ya 'pesa. Sidhani niliwahi kuzoea gharama au ladha ya maharagwe hayo, ingawa! Nilikuwa nikitumia pesa mara 10 kwa kahawa kuliko nilivyokuwa nikitumia!

Nilifurahiya maduka. Nilipenda kukaa chini, kuingia kwenye waya (kabla ya kuichaji), na kufanya kazi fulani ifanyike. Walicheza muziki mzuri pale (kabla hawajaiuza).

Kisha Akaja Viti Vigumu

Kunyongwa kwenye Starbucks wakati walifungua kwanza ilikuwa tamu nzuri. Viti vya kupendeza kote, na kuifanya mahali pazuri kufanya mkutano usiofaa. Viti vya kupendeza vilialika watu kutumia muda mwingi huko Starbucks, ingawa. Nimesoma kwamba vituo vingi vya rejareja vimeweka viti vikali ili watu wasikae kwa muda mrefu. Starbucks ilibadilisha kwenda kwenye maduka makubwa na viti ngumu na kiti cha nary karibu.

Kisha Akaja risasi-Auto

Nakumbuka ishara kubwa zikikusalimu wakati wa pesa:

Barista wako ni Jane

Jane anaweza kuwa na nywele za kijani kibichi na kutoboa michache katika sehemu zisizo za kawaida, lakini wakati akivuta risasi, uliangalia wakati anafanya ufundi wake. Angejadili kupenda kwako na kutopenda mbali na chaguzi za kunywa na kutoa mapendekezo kadhaa kwako kulingana na utajiri wake wa uzoefu. Ulijisikia poa tu kuwa pale na kuzingatiwa. Ulijisikia maalum.

Lakini mistari ilikua kubwa na laini ya kusanyiko ilibidi ikue vizuri zaidi. Mashine mpya zililetwa kwenye ardhi hiyo moja kwa moja, zikafungwa na kumwaga risasi. Uchawi ulikuwa umekwenda… hakuna kutokamilika, hakuna risasi ambazo zilichukua muda mrefu sana, fupi sana au zilikuwa na sababu nyingi. Mbaya zaidi bado, baristas walipoteza ujuzi wao wa ufundi. Barista hawakuwa wasanii wa chini kuliko mtu anayepindua burger kwa Burger King wa eneo hilo.

Kisha Akaja Rejareja

Unapokuwa umesimama kwenye foleni, sasa ulikuwa umezungukwa na mifuko ya maharagwe, vikombe, vikombe, vyombo vyenye maboksi, chokoleti, watunga kahawa, mashine za espresso, CD za muziki, magazeti… Duka lilikuwa linaanza kuonekana kama duka kuliko duka nafasi ya tatu, mahali mbali na nyumbani na kazini ambapo nilitaka kutumia wakati.

Kisha Ilikuja kwa Njia ya Kuendesha

Mistari ilikuwa mirefu sana kuendelea na mazungumzo. Baristas walikuwa busy sana kukujua. Mabadiliko ya baristas mpya yalikuja na kwenda, "Barista wako ni" aliachwa wazi. Ili kupigania mistari, gari-kupitia iliwekwa. Ni rahisi zaidi. Ni kwa kasi zaidi. Faida kubwa. Wateja zaidi.

Hakukuwa na chaguo la ladha ya nje ya kawaida inayolingana na dhana yako. Ya kawaida tu kinywaji kilichopendekezwa cha siku hiyo au upsell kwa keki ya kahawa.

Hapana asante. Sio mafuta, hakuna mjeledi, kijana mkubwa tafadhali.

Dola nane, gari karibu.

Ningesikiliza redio wakati nikivuta na kuwapa pesa yangu na kuelekea kazini. Hakuna salamu, hakuna majadiliano ya hali ya hewa. Ni mimi tu na gari langu. Uchawi ulikuwa umekwenda. Starbucks, uzoefu kama nilivyoijua, alikuwa amekufa.

Ukweli ni kwamba sijui kwamba nilikuwa huko Starbucks kwa kahawa. O - nilihitaji urekebishaji wangu kama kila mtu mwingine, lakini nilikuwa nikipenda chapa, mtindo, haiba ya nyumba ya kahawa. Nilipenda kwenda huko kwa sababu nilihisi kuwa muhimu. Na wakati nililipa $ 5 kwa kinywaji maalum, nilihisi ni muhimu zaidi.

Mahali fulani njiani, Starbucks alianza kunyoa maalum hiyo kwa faida na ufanisi. Waliacha kutengeneza me kujisikia muhimu. Waliacha kutengeneza me kujisikia maalum. Waliacha kuwa maalum. Starbucks ni hadithi ya kushangaza - walipandisha bei ya kinywaji cha kawaida na wakatuvuta wote. Lakini hawakuweza kutuweka. Ukuaji, faida na ufanisi vilichukua na mwishowe vikaharibu kila kitu nje ya duka ambazo zilikuwa za kipekee.

Ajabu ni kwamba Starbucks alijishusha thamani, hakuna mtu mwingine aliyefanya hivyo. Hakuna mshindani aliyeingia na kuwapa changamoto. Lini Schultz ilirudi Januari, nilikuwa na matumaini makubwa. Ah vizuri.

Kisha Akaja Punguzo

Leo, Starbucks alianza kutoa toleo la $ 2 alasiri kunywa ikiwa unaleta risiti kutoka asubuhi. Nilisimama kwa chakula cha mchana huko Starbucks leo na nikapata risiti yangu iliyowekwa muhuri kuja baadaye. Sikuwahi kufanya hivyo.

Nadhani tumekuwa kama hit ya msumari kichwani, anasema Brad Stevens, makamu wa rais wa usimamizi wa uhusiano wa wateja. Ni rahisi kwa baristas kutekeleza na ni rahisi kwa wateja kuelewa.

Rahisi. Ndio jibu. Nataka kulipa kwa urahisi.

IMHO, Nadhani Starbucks ameingia fainali msumari kwenye jeneza. Hawana maalum tena ya kutosha kukutoza $ 5 kwa kinywaji, sasa wanaamua kupunguzia bidhaa moja kubwa waliyoipigia debe. Ni siku ya kusikitisha kwa Starbucks.

Kisha Akaja Nyumba Ya Kahawa Binafsi

Ninaandika haya kutoka kwa nyumba ninayopenda kahawa ulimwenguni, ambayo ni duka linalomilikiwa na watu binafsi. Usiku wa leo, barista wangu Cassie aliniandalia soda nzuri ya raspberry ya Kiitaliano kwangu kwa msingi wa majadiliano ya ninayopenda na nisiyopenda (kwamba anajua vizuri). Na Alayna alinitengenezea sandwich ya nyama ya nyama ya kuchoma iliyochomwa sana kwenye bagel iliyochomwa (sio kwenye menyu).

Niliandika chapisho hili lote kwenye waya wa bure na nikakaa sehemu ya wakati kwenye kiti kikubwa cha kupendeza cha ol. Cassy na Alayna wanazungumza, kwa jina, na wateja na wanamwaga risasi (na kuzirudisha ikiwa ni ndefu sana au fupi sana), wakizifunga kwa uangalifu kulingana na unyevu.

Kuna hadithi muhimu hapa kwa kampuni zingine. Hauwezi kuendelea kuchaji kwa "maalum" na kisha kunung'unika kwa kila kitu ambacho kilikuwa maalum. Starbucks haikupunguza kahawa ya mchana mchana huu, walidharau chapa yao hata zaidi.

Ni siku ya kusikitisha kwa Starbucks, lakini siku nzuri kwa duka huru la kahawa. Sikuwahi kurudi na kupata kile kinywaji cha $ 2 mchana huu.

39 Maoni

  1. 1

    Najua unamaanisha nini, nilijaribu "espresso" ya Starbucks, kwa sababu nilifikiri kwamba hakutakuwa na njia ambayo mnyororo mkubwa, unaojulikana unaweza kuwa mbaya sana. Na ilikuwa hivyo. Lakini mimi huenda mahali pazuri huko Sydney, ambapo hukaanga maharagwe kwenye cafe, na wananijua kwa jina. Ni nzuri.

    • 2

      Nimekuwa Barista kwa karibu muongo mmoja. Nimefanya kazi katika moja ya duka bora za kahawa ambazo nimewahi kupata, na nimeona ni nini kinachofanya duka la kahawa kuwa nzuri. Nilifanya kazi katika Starbucks kwa karibu miezi miwili msimu mmoja wa joto, bila kujua chochote juu yake. Mimi Alikuwa kuacha kazi hiyo. Kila ustadi nilipata kutoka kwa uzoefu wangu kama Baritsa alitoka dirishani wakati nilivaa apron hiyo. Kazi yangu haikuhusiana na kahawa (ambayo ilikuwa ya kutisha hata hivyo). Ningependa kusema juu ya 90% ya kazi, kila siku, ilikuwa na uhusiano zaidi na kuuza na "kuangalia" kuwa na shughuli nyingi.

      Sijui ni kwa nini mtu yeyote angeenda Starbucks isipokuwa hawajui bora zaidi. Kuna maduka madogo ya kahawa yanayomilikiwa na watu binafsi ambayo yana hatia ya kitu kimoja pia. Mahali ninapoishi, hakuna sehemu moja ya kupata kikombe bora cha kahawa.

  2. 3
  3. 4

    Ninakubaliana kabisa na maoni yako juu ya biashara ya Starbucks. Ninaamini kuwa watumiaji wengi huko nje walifurahiya "uzoefu" wa Starbucks, sio kahawa. Ajabu kwamba wametoa kwa raia haraka sana hivi kwamba lazima uende mahali pengine kwa uzoefu huo sasa.

    Bado sijajaribu Kombe la Maharagwe bado, lakini hivi karibuni niliacha na Kampuni ya Kahawa ya Monon. Ninapendekeza uwape risasi ikiwa umewahi kuwa katika eneo la Broad Ripple.

  4. 5

    Niko tayari kuuza hisa zangu katika Starbucks. Sidhani wanaweza kupona. Wanaweza kuwa na usawa wa chapa, lakini wanapoanza kufunga duka elfu chache, unaweza kuona kuwa Bubble imepasuka.

    Siku hizi ninaoka kahawa yangu mwenyewe nyumbani. Ni ya bei rahisi na ya kufurahisha.

  5. 6

    Nilikuwa nikifanya kazi kwa Starbucks… Sasa hata siendi kwao tena. Ninapendelea Upandaji wa Kahawa ambapo unaweza kuagiza chochote unachopenda na baristas wanajua wanachokizungumza, kama wanapaswa! Wao pia wana waya wa bure, sehemu nyingi za kupendeza za kujiegesha mwenyewe, na duka nzuri la barafu karibu. Ni hali ya kushinda na kushinda.

  6. 7

    Mimi ni mmiliki wa kahawa ndogo inayojitegemea katika mji mdogo (Dillard, GA). Ninaweza kuwapa wateja wangu uangalifu wanaotaka, (au faragha) Sijali ikiwa watakaa kwenye WiFi siku nzima kwenye kikombe kimoja cha kahawa, ninatengeneza maagizo maalum kwa njia tu wanayoyataka, na wanarudi tena na tena! Mshangao mkubwa, eh? Katika biashara hii, kama katika biashara karibu zote, huduma ni KILA KITU !!!!

    • 8

      Unapiga msumari kwenye jeneza la Starbuck kulia kichwani. Hakuna utu zaidi hapo zamani. Hakuna srevice kama ilivyokuwa hapo zamani. Badala ya kufungua duka bilioni, wangeweza kupata pesa nyingi tu na kuzifanya zingine kuwa kubwa, pamoja na wafanyikazi. Walifikiri 'kubanana' na kahawa inayowalemaza, lakini kwa kweli walijirusha ardhini na kuchukua kila kitu kilichowafanya wawe maalum. Unataka wateja? Wako huko nje !! Lakini lazima utoe kitu ambacho hakuna mtu mwingine anacho, na angalau kutenda kama wao ni mteja bora kabisa! Utafanikiwa maadamu utaimba manta… ..huduma ni kila kitu.

  7. 9

    Nakala nzuri. Kweli wewe "piga msumari kichwani" !! Napenda sana kwenda kwenye nyumba ndogo za kahawa za kibinafsi. Wao ni kawaida zaidi ya wasaa na hutoa chakula cha mchana na chakula cha jioni.

    Kuna duka zuri sana huko Munising, Michigan ambalo lina duka ya vitabu. Unaingia, weka agizo lako, na unaweza kuvinjari kwenye rafu za vitabu wakati unasubiri.

  8. 10

    Natoka kwa utamaduni ambapo kunywa kahawa ni jambo kubwa, nenda kwa mamia ya maduka ya kahawa, agiza Cappuccino, Espresso au Macchiato kwa chini ya dume, nazungumza kahawa bora, hakuna shmanzy ya kupendeza inayoitwa vinywaji ambayo inahitaji Programu ya Jiwe la Rosetta ili kujifunza lugha.
    Hapa Arizona, Starbucks iko katika kila maduka makubwa, duka la vyakula na katika kitu chochote kilicho na maegesho. Ninajiona nikiacha kila asubuhi kwa kahawa ndefu pamoja na mama wa mpira wa miguu kupata kifungua kinywa kwa watoto wao na watoto.
    Starbucks Kahawa haina ladha thabiti, kwa kweli ina ladha mbaya isipokuwa upate $ 5 Mocha Cappu? na Karmeli kitu.
    inaweza kuwa mkakati wake wa uuzaji ili kuonja kahawa rahisi rahisi iliyotengenezwa ili uweze kusasisha hadi kinywaji cha $ 5, oh kwa njia usisahau keki ya sandwich ya mafuta ya batoni… safi yake.
    Douglas, asante kwa simu ya kuamka

  9. 11

    Ulikuwa umenitia njia yote kupitia barua yako. Uandishi mzuri. Ninafanya kazi katika muundo wa wavuti kwa benki kuu, na naona mlinganisho mwingi wa kushuka kwa chapa. Nitasambaza hii kwa wenzangu.

  10. 13

    Douglas:

    Karibu siwahi kwenda Starbucks kwa sababu sijawahi kunywa pombe na kwa nini ulipe wifi wakati ni bure mahali pengine?

    Lakini kusema ukweli nadhani shida ni masoko ya umma. Wawekezaji siku zote wanadai ukuaji na hawajali juu ya maalum maalum unayotaka katika kampuni ambazo zina hisa zao. Ikiwa hisa zao hazikui kwa thamani kubwa kuliko S&P wanaondoa usimamizi na kuleta wanasheria.

    Shida ni mara tu kufikia kiwango fulani hauwezi kuendelea kukua kwa kiwango sawa. Na hisa 95% ya soko utapata wapi ukuaji wa 10%? Kwa hivyo usimamizi huanza kukata pembe, gharama za kunyoa, kupata cheesier na njia zake. Na hiyo ni kweli haswa ikiwa mwanzilishi na / au timu ya usimamizi na ethos ya kushinda haiko tena kwenye usukani (angalia Apple wakati wa siku za John Sculley.)

    Kwa kweli sio Starbucks inayojiua yenyewe, imekuwa asili ya mnyama wa masoko ya umma ambapo wawekezaji wameachana kabisa na ushiriki wowote katika shughuli za kampuni na wanadai zaidi, zaidi, zaidi.

    Inatosha kumfanya mtawala wa kibepari atake kukaa kibinafsi.

    • 14

      Kukubaliana Mike. Sinema nzuri (ambayo ina vitu ambavyo vimesalia sana katikati lakini bado nilifurahiya) ni Shirika. Ujumbe muhimu nyuma ya sinema ni kwamba Mashirika yanaishi, vyombo vya kupumua ambavyo vinakua tu kwa faida. Hakuna haki au makosa katika shirika, ni faida tu au sio faida. Hilo ni jambo la kutisha kwa sababu karibu umepotea kumshinda mlaji!

  11. 15

    Ninakubaliana na Eric, hii ilikuwa barua ya blogi iliyoandikwa vizuri na inayohusika ambayo ina uhakika halali. Kile ninachotaka kujua ni kwanini Starbucks aliwahi kuongezeka mahali pa kwanza… je! Watu ni wale wanaotamani sana kujisikia maalum kwamba wanapaswa kulipa (mengi!) Sio kwa kahawa fulani, bali kwa tahadhari ya mtu anayetengeneza kahawa? Je! Unapenda na hupendi ni muhimu sana hivi kwamba unahitaji kuwa nawakilishwa kwenye kahawa yako? Nilikaa wiki moja tu pwani na Mkwe-mkwe wangu na alifanya kahawa mbaya zaidi kila asubuhi (Chock Full oNuts, kwanini ungeiita kahawa hiyo?) Na wale asubuhi tulivu wakiongea naye walifanya kahawa hiyo ya bora niliyowahi kuwa nayo. Tumia wakati na pesa kwa marafiki na familia, zitakufanya ujisikie maalum.

    • 16

      Maoni mazuri na ninakubali. Kuna kitabu ambapo Schultz anazungumza juu ya nyumba za kahawa kuwa 'nafasi ya tatu'. Ni mahali ambapo tunakutana na marafiki walio nje ya kazi na nje ya nyumba yetu. Ilikuwa ni baa ya ndani au baa ambapo hii ilitokea, lakini Starbucks alichukua hiyo.

      Uzoefu wangu ni na marafiki na familia - lakini mara nyingi ni katika mazingira ya joto mbali na nyumbani ambayo hutoa hisia kali. Tuko katika nyumba zetu na kazini kwetu kila siku… tunahitaji mahali pengine pa kwenda. Kwa muda mrefu, mahali hapo kulikuwa na Starbucks.

  12. 17

    Na haujui jinsi ilivyo ngumu kwa barista wa kisanii kufanya mabadiliko makubwa (kwa sababu ya "uchumi") kutoka kwa kahawa inayomilikiwa na wenyeji ambapo anaweza kuwa na nywele za kijani kibichi, kutoboa, na sanaa iliyokamilika kwa kampuni ya kiotomatiki, ya ushirika. -broot ulimwengu wa Starbucks… Inavuta.

  13. 19
  14. 20

    sijawahi kwenda kwa starbucks. natumaini kufa bila kuwa na kinywaji cha kahawa cha kalori cha $ 5 kutoka kwa starbucks.

    nakunywa kahawa. nyeusi. yuban inaonekana nzuri ya kutosha kutoka duka la vyakula. na sufuria kutoka asubuhi ni nzuri wakati wowote wakati wa mchana wakati unarudia tena kwenye microwave.

    ninafikiria kupata mtengenezaji wa kahawa ya waandishi wa Kifaransa. hiyo itakuwa siku wakati mimi pia ni snob kahawa.

  15. 21
  16. 22

    Post Kubwa. Hii imegeuka kuwa moja ya blogi ninazopenda kusoma!

    Ninaenda tu kwa Starbucks wakati nimesahau kuweka sufuria yangu ya kahawa usiku uliopita. Njia ya kuendesha ni rahisi asubuhi ya kazi. Jambo moja la kutaja juu ya wifi ya bure ni kwamba sio wote Starbucks wanayo tena. Nilimwendea Wifi kwa mmoja barabarani wiki iliyopita na nilikata tamaa sana. Ninaamini Starbucks ni moja ya kampuni nyingi ambazo zilipoteza njia tu wakati zinakua haraka.

    Sasa ni kawaida tu.

  17. 24

    Hujambo Doug,
    Makala ya ajabu. Kuna somo la kina na la kutuliza katika hii kwa wafanyabiashara wote ambao wanataka kuendelea kukua haraka na kwa kasi .. .. tajiri na tajiri zaidi. Ilikuwa mazungumzo mazuri ya mazungumzo kwenye Kombe la Maharagwe. Sikujua, kwamba maswali yangu kwenye vitu vya Wavuti yatanielekezea habari nzuri. Asante.
    Tazama karibu.
    Sachin

  18. 25

    Uko sahihi kabisa. Sikuwahi shabiki wa Starbucks hapo kwanza. Wakati mtu alikuja Terre Haute, ilikuwa tayari ni mnyororo wa wazimu. Ndani yako uko Terre Haute, piga Viwanja vya Kahawa au Java Haute. Zote mbili bado zinamilikiwa na wanafanya kuzimu moja ya kahawa isiyokamilika. Hata hivyo ingawa, nimeona biashara ya hizo mbili. Wote wawili wanatafuta kushindana na Starbucks kwa kiwango fulani na siwalaumu. Kuna pesa tatu hapa sasa dhidi ya maduka manne ya kahawa ya hapa. Hiyo ni pai ndogo ya kukata.

  19. 26

    Ni kama bendi unayopenda. Mwanzoni, unapenda kuwaona wakicheza kwa sababu wanacheza mahali ambapo unaweza kwenda na kufurahiya na marafiki na vinywaji na wanacheza muziki mzuri. Inahisi kama wanaweka onyesho kwako tu. Halafu wanapata utangazaji kidogo zaidi na unafurahi kwa sababu wana video ya muziki na wanauza Albamu zingine chache. Halafu inachukua kwa sababu nyimbo zao zimeandikwa pamoja na watayarishaji wakubwa wa risasi na hucheza viwanja vikubwa ambapo sauti ni ya kutisha na maegesho ni mwendo mkali wa maili 5 kwenda ukumbini. Kila kitu kizuri ni cha muda mfupi… furahiya wakati unaweza!

  20. 27

    Nakala yako iko papo hapo. Hakuna Uzoefu wa Starbucks tena, na sikuwahi kupenda maharagwe ya kuteketezwa kuanzia.

    Kwa hivyo labda duka kubwa, jasiri la kahawa litafunguliwa katika moja ya maeneo ambayo Starbucks inatoka nje, na uwaonyeshe jinsi inapaswa kufanywa!

  21. 28

    Mimi pia napenda "maduka halisi ya kahawa" (Starbucks, angalau kwangu, haistahili). Ninaishi saa kadhaa… wote wanahudumia Biashara ya Haki iliyothibitishwa, kahawa iliyokuzwa ya kivuli. Kuna jambo karibu la kichawi juu ya kujizunguka na kampuni kubwa, kahawa nzuri (ambayo ni zaidi ya bei ya chini NA haiharibu misitu ya mvua NA inasaidia wakulima), na isiyo na waya ... ikiwa imeketi kwenye kiti cha zamani lakini kizuri ... ni MBINGUNI!

  22. 29
  23. 30

    Ndio, sikuwahi kupenda Starbucks, lakini ilikuwa bora zaidi hapo awali - ingawa maduka ya Massachusetts yote yanaonekana kama unakumbuka. Kwa vyovyote vile, nadhani inasaidia kuhifadhi maduka madogo, dhaifu kama kawaida.

  24. 31

    Natoka Jimbo la Washington, ardhi ya maduka 5 ya kahawa kila kona. Craze yao mpya zaidi katika maeneo madogo ni duka la Kahawa ya Woods. Wana vitanda vya kupendeza na mahali pa moto na mkusanyiko mkubwa wa michezo ya bodi. Kuna bendi za moja kwa moja wikendi na ndio unaweza kufanya kazi yako hapo.

    Starbucks haiko tena juu, ni rahisi tu. Hivi karibuni urahisi wao utavaa kabisa. Sijatembelea Starbucks kwa miezi. Siwezi kusimama vinywaji vyao vyenye fluff na mahudhurio ya kuchukiza. Hakuna mtu anayekwenda kwa kahawa halisi ... Wanaweza kufanya vizuri zaidi ikiwa watakubali wanatengeneza baa za pipi kwenye kikombe kilichojaa povu.

  25. 32

    Nakumbuka wakati nyota za nyota zilianza kuja hapa. Kulikuwa na maduka mengi madogo ya kusimama kwa kahawa na sandwich, na wakawaondoa kwenye biashara.

    Starbucks ilikuwa juu ya chapa na uonevu. Uliza yeyote wa wakaazi wa New Hope, PA jinsi walihisi wakati nyota za nyota zililazimika kutoa duka lao ili kuhudumia watalii na wageni.

    starbucks walifanikiwa kwa kuhudumia watu wanaotafuta kitu tofauti, ilikua kwa kuhisi upscale na maalum, kisha wakakata koo yao kwa kuiruhusu yote iende vichwani mwao. Sasa ni taarifa tu ya mitindo na lebo nyingine ya mbuni.

    Angalia tu idadi ya iphone utakayoona ikitumika huko, na idadi ya mifuko ya wabuni, na vitabu vya MacBook. Haichukui muda mrefu kugundua watu wengi huenda huko kuonyesha jinsi walivyo baridi. Wengi hawatajua espresso nzuri au cappuccino ikiwa barista mchanga mwenye talanta aliye na nywele za kijani na kutoboa aliwatupa usoni kwa kuwa wenye kupendeza.

  26. 33

    Ni hadithi nzuri kama nini - waendeshaji wa duka la mnyororo wanapaswa kufanya usomaji unaohitajika kwa wafanyikazi wao.

    Sijawahi kupata ladha ya Starbucks, nikipendelea kuteremsha $ 1.50 kwa kikombe kikubwa cha kahawa ya mkate wa mkate wa Panera. Pia, Panera haitozi malipo ya ufikiaji wa mtandao, na kufanya maduka yao kuwa mahali pazuri pa kupumzika.

    Panera ni kamilifu? Hapana. Kama Starbucks hupitia mabadiliko ya wafanyikazi na usimamizi mara kwa mara na viwango vya ubora tofauti kati ya siku hadi siku.

    Nadhani ndio sababu napendelea kutengeneza na kunywa kahawa yangu nyumbani.

  27. 34
  28. 35

    MIMI: ALIYEKUWA ANAWEKA VITUO VYA KITI BARISTA
    Ujumbe mzuri Doug! … Vivyo hivyo huko Seattle. Asante mungu kuna daima bora "halisi" maduka ya kahawa karibu. Kwa kweli, Starbucks ni kubwa na ina shughuli nyingi kila wakati, lakini huduma na ubora wao unaendelea kuanguka.

  29. 36

    Uchambuzi mzuri wa jinsi chapa hiyo ilifutwa, na ninaamini, ilipotea. Nimekuwa nikitazama hii kwa miaka michache iliyopita. Kile ambacho mara nyingine kilikuwa uzoefu ambao ulifanya Starbucks kuwa tofauti ilipotea kwani mlolongo haukuwa makini kwa njia ambayo wateja walichukuliwa. Ilikuwa isiyo ya kibinadamu, usemi wa mwisho ambao ni kuendesha gari. Unaweza kuendesha gari kupitia MacDonalds na upate kahawa. Starbucks haikuwa tena "nafasi ya tatu."
    Asante kwa uchambuzi mkali.

  30. 37

    Douglas-

    Mimi ni barista huko Starbucks. Nimefanya kazi huko kwa miaka 2 na kuhesabu… siku yangu ya mwisho ni Jumamosi ijayo. Sio tu kwenda shule, lakini nina mgonjwa na Starbucks. Ningeweza kuhamia kwenye duka katika eneo ambalo nitakuwa nikienda shule, lakini sina hamu kabisa ya kufanya hivyo.

    Nilikuwa napenda kazi yangu. Nilikuwa napenda duka langu. Nilikuwa napenda Starbucks. Nilianza katika duka nzuri la kushawishi huko Gresham, OR. Ilikuwa na shughuli nyingi, lakini bado nilikuwa na wakati wa kujua na kufurahiya wateja wangu, na bado nilikuwa na muda wa kujua na kufurahiya wafanyikazi wenzangu. Bila kusahau meneja wangu alikuwa wa aina yake. Halafu ilibidi nibadilishe duka kwenye Vancouver, WA. Huko Vancouver, ninafanya kazi kwenye duka maarufu ambalo "huwa na shughuli nyingi kila wakati" (ninapata hiyo kutoka kwa kila mtu ambaye ninaambia duka gani ninafanya kazi). Kweli kuwa na shughuli nyingi ni maneno duni na sisi ndio mfano wa Starbucks ambao unazungumza juu ya nakala yako, na nimepata ya kutosha. Kuna maduka makubwa ya kahawa, na ninafurahiya kwenda kwao badala ya kwenda kwa kampuni yangu mwenyewe! Hiyo ni siku ya kusikitisha kwa Starbucks wakati wafanyikazi wako badala ya kutokupa wakati wa siku.

    Kwa utetezi wangu na ule wa barista zingine za Starbucks, tunafanya kazi vizuri na kile tunachopewa. Sio kupiga pembe yangu mwenyewe, lakini baada ya miaka miwili, mimi ni barista mkubwa. Ninajali vinywaji ninavyotengeneza na wateja ninaowapa. Ninachukua muda wa kuzungumza na wateja wangu na kuwajua wanapokuwa kwenye dirisha langu la kuendesha gari au kwenye kaunta yangu nikiwa kwenye baa. Najua baristas wengi wamechukua mawazo ya "burger-flipping" na wameweka kando upendo wao kwa kazi hiyo, lakini wengi hawajafanya hivyo na ndio ambao wanashikilia kile kilichobaki cha Starbucks pamoja.

    Binafsi, nimepoteza imani yangu na upendo kwa Starbucks sio tu kwa sababu duka langu ni duka la kuchomwa moto, lakini kwa sababu ya njia tunachukuliwa kama wafanyikazi. Labda ni duka langu tu, lakini ni mbaya huko na kwa sababu yake na inahifadhi kama hiyo, Starbucks imekuwa meli inayozama. Mimi pia hufanya kazi huko Red Robin na ninatibiwa vizuri huko. Kwa kweli naipenda kazi yangu hapo. Ninapenda kwenda kufanya kazi na inanifanya mfanyakazi bora kwa sababu yake.

    Nilipitia mafunzo yote na kusisimua ambayo Howard Schultz alifanya mapema mwaka huu na mwanzoni nilikuwa gung-ho, lakini tangu wakati huo nimepoteza imani yangu na nimeamua kuacha kazi yangu kabisa. Nakala yako ni ile ambayo Schultz anapaswa kuona. Basi labda itakuwa wito wa kuamka anaohitaji.

  31. 38

    Unajua jinsi unavyojiambia unasoma kwa sababu una vitabu vyako vya vyeti vimefunguliwa mbele yako? Lakini je! Unabofya kwenye kigugumizi Juu ya kupata machapisho ya kupendeza kusoma?

    Ndio vizuri, nilikutana na yako na ilibidi niandike kukuambia nimeifurahia sana. Niliipa kidole gumba, ili watu zaidi waweze kuipata na kuifurahia pia.

  32. 39

    Unajua kilichonishangaza. Mstari mzuri wa Mc Cafe ni mzuri. Kahawa ya Mc Donald kwa zaidi ya $ 3 kikombe ilionekana kidogo.

    Baada ya kuijaribu nimefungwa kwa kusikitisha na nimekuwa nikienda huko zaidi na zaidi kama marehemu.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.