Radhi zangu kwa marafiki wangu na wenzangu huko Chicago

MgonjwaKualikwa kushiriki katika Profesa wa Masoko Mkutano wa Masoko wa B2B ilikuwa ndoto imetimia! Uwasilishaji wangu ulikuwa umepangwa vizuri na nilitenga chumba changu kwenye Renaissance. Hata nilikuwa nazo Biashara Cards imetengenezwa mahsusi kwa hafla hiyo! Sikuweza kusubiri kukutana na mtandao halisi niliokua zaidi ya mwaka jana.

Ilinibidi nifanye kazi Jumatatu na mpango wangu ulikuwa kuendesha gari Jumatatu jioni na kupumzika kwa kikao cha leo, Kuleta B2B Blogging kwa kiwango kipya.

Huo ndio ulikuwa mpango.

Jumatatu asubuhi nilijikuta nimechoka isivyo kawaida kwenye gari kwenda kazini. Kulikuwa na nyakati kadhaa ambapo nadhani nililala kwa taa nyekundu ... sio nzuri. Siku hiyo ilikuwa na tija, lakini nilikuwa na usumbufu siku nzima na maumivu kadhaa ya kawaida. Kwa gari langu nyumbani, nilikuwa kijani na rangi. Nilifika nyumbani na usiku gani! Bado nilikuwa nikitumaini labda ni kitu tu nilichokula na kuamua kuacha hoteli hiyo na kuendesha gari baada ya usiku wa manane. Kufikia saa 3 asubuhi, hata hivyo, ilibidi niwaandike marafiki zangu kwenye hafla hiyo na kuwajulisha kuwa hakuna njia ambayo nitaifanya.

Sikuweza kufadhaika zaidi! Huu ni wimbo wangu wa kwanza wa "hakuna onyesho" na nimepigwa. Samahani kwa timu - zaidi ya yote Prof. Shelley aliniandikia na barua nzuri zaidi. Josh Hallett, Ann Handley, Deborah Franke, Phil Gomes, Christina Kerley, Mauzo ya Alison. Na nimevunjika moyo sikupata wakati wa kubadilishana mawazo na marafiki, Paul Dunay na Kristian Andersen pia.

Baada ya masaa 14 ya usingizi uliovunjika, ninarudi nyuma. Nadhani nitaenda kwenye baiskeli hapa kwa dakika chache na kupanda kwa saa. Ninahitaji kuwa tayari kwa kesho - mkutano mwingine wa mkoa, Kambi ya Wavuti. Sitakosa 2 mfululizo!

3 Maoni

  1. 1

    Samahani kusikia ulikuwa hujisikii vizuri! Moyo wangu ulishuka sana niliposimama na kuona uso mdogo wa kijani, nilikuwa na wasiwasi kuwa hautakuwa kwenye Kambi ya Wavuti kesho. Nachukia kwamba ulikosa mkutano huu ambao ulikuwa unatarajia… .lakini ninafurahi sana unajisikia vizuri NA kwamba utakuja WC kesho. Kipindi chako hupongezwa sana kila wakati. Tuonane kesho!

  2. 2
  3. 3

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.