PIPA / SOPA: Jinsi Maudhui ya Bure Yanavyoweza Kutuua

karatasi ya mgomo

Kampuni nyingi zinazimisha tovuti zao kwa juhudi za kupambana na Sheria ya Protect IP (PIPA) / SOPA ambayo inakaguliwa hapa Merika. Badala ya kupanda kwenye gari na kufunga tovuti yangu, nilidhani itakuwa bora zaidi kushiriki majibu yangu na wewe.

Tuna zaidi ya machapisho ya blogi 2,500 ambayo kukuza teknolojia ambayo husaidia mashirika na wauzaji ulimwenguni kote. Hatujawahi kuchaji kwa yoyote ya yaliyomo, na sisi sivyo. Tunapopigwa, mara nyingi tunachukua wakati wa kukagua bidhaa au hadithi - na tunachapisha habari bila malipo. Tumekuwa na maelezo mazuri kutoka kwa kampuni ambazo zilisema kwamba sisi ndio blogi pekee ambayo iligundua na ilisababisha ufichuzi mkubwa na ukuaji wa zana zao.

Tuko kwa jina la kwanza na wengi katika tasnia ya teknolojia na mahusiano ya umma kwa sababu tuna hamu ya kusaidia. Wakati blogi zingine zinapenda kupasua kampuni au teknolojia, utapata kuwa machapisho yetu yanasaidia sana. Tunataka ufanikiwe. Tunataka ufanikiwe na suluhisho. Tunataka kupata suluhisho hizo.

Kampuni zingine zinatuunga mkono kupitia udhamini. Zoomerang (sasa SurveyMonkey) alikuwa mfadhili wetu wa kwanza rasmi, a programu ya bure ya uchaguzi mtandaoni ambayo imeongeza sana maandishi yetu na mwingiliano na wasomaji wetu. Delivra ni kampuni ya uuzaji ya barua pepe ambaye hutoa yaliyomo na utafiti kwa wauzaji wa barua pepe. Haki ya Kuingiliana ni kiongozi suluhisho la uuzaji wa automatisering ambaye anatusaidia kuelewa uuzaji wa maisha ya mteja.

Na wafadhili wetu na watangazaji, tumeweza kuwa mwenyeji wa podcast ya uuzaji, tunatengeneza jarida kubwa la barua pepe, tumeanza kukuza video na tunaendelea kuongeza uzoefu wa wavuti yetu. Tunayo hata maombi ya simu pembeni mwa kona! Webinars ziko kwenye orodha yetu fupi pia. Yote hayo ni bure kwako - wasomaji wetu. Ingawa hatunufaiki kutoka kwa blogi moja kwa moja, fedha zinawekeza kusaidia Wewe. Kwa kweli, tunafaidika kwa kuwa na blogi ya kwanza… lakini tunatumahi wewe pia,.

Hii inaweza kubadilika.

Leo, tulikuwa na mkutano na wawakilishi wetu wa huko Indiana kujadili shida zetu na Kinga kitendo cha IP na SOPA. Wakati viongozi walikuwa wakijibu, hawakusema ikiwa mwakilishi wetu alikuwa akiunga mkono muswada huo au la. Hapa kuna maelezo ya ziada - lakini tafadhali soma maelezo yangu hapa chini na wasiwasi wangu.

Kwa kadiri wawakilishi wetu wanavyohusika, uzuiaji wa DNS umezidishwa na inahitaji mtu wa tatu kuamua ikiwa au kweli kuzuia tovuti. Verbiage hutegemea mwelekeo kwamba tovuti pekee ambazo zinaweza kuzuiliwa ni tovuti za kigeni. Mimi sio wakili, kwa hivyo sina hakika ikiwa hiyo ni kweli au la.

Kinachoweza kutokea mara moja, bila utaratibu unaofaa, ni kwamba tovuti ambayo inachukuliwa kama ukiukaji wa hakimiliki inaweza kuondolewa kutoka kwa injini za utaftaji na njia zote za mapato ya matangazo zilizozuiwa. Hii inaweza kutokea bila taarifa na bila uwezo wa tovuti kujitetea. Ziara zetu za injini za utaftaji na mapato yetu ndio damu ambayo inaruhusu blogi hii kuendelea kupanuka. Kwa maneno mengine, ikiwa shirika lenye uzito juu ya mtaalam wa kisheria ambaye anataka kwenda vitani na yaliyomo tunayoshiriki… blogi yetu inaweza kunyongwa hadi kufa bila msaada wowote.

Nilihakikishiwa kwa simu kuwa hii haiwezekani, kwamba tutaweza kupata uwakilishi na kupigana na suala hilo. Hapa kuna shida… ambayo inachukua muda na pesa ambazo sina biashara ndogo. Kwa hivyo, badala ya kupigana, itakuwa bora kwangu kunasa wavuti na kurudi kufanya kazi kwa kampuni kubwa. Hiyo inatisha.

Washington ni mji uliojaa mawakili. Mara nyingi hawakumbuki kwamba wale wetu bila rasilimali za kisheria hawapati kujitetea vya kutosha. Hii, kwa maoni yangu, ndivyo Sheria za IP Protect na SOPA zimeandikwa kufanya. Wao ni zana ya tasnia inayokufa… mshtuko wa mwisho kujaribu kuzuia kuepukika. Mlinganisho niliotoa ni duka la duka ambaye alikataa kuweka kufuli kwenye mlango wao. Kwa kuwa hawawezi kujua jinsi ya kujilinda, sasa wanauliza serikali iwalinde.

Siandiki haya kwa maoni moja tu ya mwanablogu. Tunatoa yaliyomo na matarajio kwamba hakimiliki yetu inaheshimiwa. Wakati mwingine haijawahi na nimechukua hatua. Nimeweza kuzuia tovuti, kuziripoti kwa mifumo ya matangazo, na kuwa na kampuni zingine - kama kampuni za picha za hisa - na mifuko ya kina iwafuate. Hiyo inamaanisha Ol Olou kidogo ameweza kuzuia ukiukaji na kupigana bila hitaji la serikali kuhusika. Kwa kweli, hii sio juu ya mali yangu ya kiakili ingawa - ni juu ya kuzorota kwa tasnia ya sinema na rekodi.

Inasikitisha. Na ni bahati mbaya kwamba viongozi wetu wa kisiasa wanafikiria kufanya hii. Cha kusikitisha zaidi ni kwamba a kidemokrasia kiongozi, Chris Dodd, sasa ndiye kiongozi wa kikosi hiki ambacho kitaponda huduma kuu ya mtandao - uwezo wa kushiriki habari kwa uhuru. Huu ni muswada ambao utawapa nguvu zaidi wale walio na mifuko ya kina… na kuondoa fursa kutoka kwa wasio na nguvu. Itaathiri kila mtumiaji kwenye mtandao, pamoja na wewe.

Tafadhali chukua muda kusoma maelezo mazuri na uelewe jinsi itakavyokuathiri wewe, yaliyomo, na biashara yako. Haupaswi kuwa Mmarekani, mtandao hauna mipaka tunaweza kuweka nguvu ... na wale walio nje ya Merika wako katika hatari kubwa kuliko sisi. Soma zaidi saa Acha Udhibiti wa Amerika.

4 Maoni

  1. 1

    Doug,

    Maoni yako kwamba "Badala ya kupigana, itakuwa bora kwangu kunasa wavuti na kurudi kufanya kazi kwa kampuni kubwa. Hiyo inatisha. ”

    Nadhani umepiga msumari kichwani hapo.

    Labda mimi ni mpendeleo kama mmiliki wa biashara ndogo pia, lakini kila kitu ninachokiona kutoka kwa wanasiasa kote kwa bodi kinatuhimiza kuchukua kazi kama cog katika mfumo mkubwa. Kuna kutia moyo kidogo kwa Wamarekani kurudi kwenye mizizi yetu ya ujasiriamali na "Ndoto ya Amerika" imegeuzwa kuwa kifurushi cha "haki". Biashara kubwa hupata uokoaji wakati biashara ndogo mara nyingi haziwezi kupata mkopo siku hizi.

    Yote ya kusema, Sheria za SOPA & PIPA zinaonekana sawa sawa na hiyo. Nina hakika wote wanapigwa risasi kabisa, lakini kujua wanasheria huko Washington, hii haitakuwa ya mwisho kusikia juu ya aina hii ya Matendo.

    Bonyeza ndugu, na endelea kufanya kile unachofanya.

    Brian

  2. 2

     Maoni ya Brian yanaonyesha jambo ambalo limekuwa likitokea katika yetu
    nchi kwa miaka 150 iliyopita, hiyo ikiwa juhudi kubwa
    vyombo kama serikali, kudhibiti maisha ya watu wachache
    bila kujitetea. Serikali yetu imeunda mipango ya kijamii ambayo kimsingi
    ondoa hisia yoyote ya uwajibikaji wa kibinafsi na motisha ya ndani
    kutoka kwa watu binafsi wanaosababisha wao kuwa wanategemea mfumo ambao wanaogopa
    usumbufu au jeraha huwafanya wasiondoke (wiki-79 zetu ndefu
    mpango wa bima ya ukosefu wa ajira ni mfano mzuri). Serikali yetu ni
    polepole lakini kwa hakika kuchukua hatua za kuzima ujasiriamali na
    kuchukua zawadi ambayo inaweza kushikilia kwa watu binafsi (kupitia ushuru,
    kanuni, ujamaa, na zaidi) na kwa kukataa kutambua kuwa hiyo ni
    moja ya vitu vichache ambavyo vimeruhusu Amerika kukua kuwa ulimwengu
    nguvu kutoka kwa kuanzishwa kwake hadi karne ya 20.

  3. 3
  4. 4

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.