Adabu ya Mitandao ya Kijamii - Usiwe SNOB

Picha za Amana 12423633 s

Hakuna Snobs InaruhusiwaRant hii imekuwa ikitengenezwa kwa muda lakini nitaendelea kusema, mtandao una kiasi sawa cha mashimo kama ulimwengu wote. Hah… phew, nilisema. Najisikia vizuri.

Hapa kuna nyama yangu ya nyama. Mitandao ya kijamii ni jambo bora kugonga wavuti tangu… hmmmm…. vizuri, wacha tu tuseme ni jambo bora ambalo limewahi kugonga wavuti. Ninapenda uwezo wa kuweza kutoa maoni yangu ya kupinga, maoni, na pingamizi. Ninapenda kusikia maoni ya watu wengine na ushauri pia - hata wakati sikubaliani sana.

Wakati mwingine mtandao huu mzuri ulimwenguni huhisi kama jamii bora kabisa. Nina wasomaji ambao mara kwa mara hutembelea blogi yangu, na kuna kundi la wanablogu ambao nimekuwa nikipenda sana kwa miaka michache iliyopita.

Hakuna Snobs Inaruhusiwa - Kamili

Hiyo ilisema, kwa nini mtu anashiriki katika jamii hii kuwa mbaya tu? Je! Ni nini juu ya maisha yao ambayo ni duni sana kwamba inabidi waingie mkondoni na kupitia juhudi za kueneza huzuni yao kwa wengine? Je! Maisha yako lazima yawe ya kusikitisha?

Matukio kadhaa ya hivi karibuni yalitokea ambayo yalinipata. Ya hivi karibuni ni kwamba baadhi ya nambari yangu ilionekana kwenye wavuti yangu na ikachukua Reddit.com na mtu aliyeitwa 'gizmo'. Sijui gizmo, lakini ninamshukuru kuchukua muda na kutuma kiungo.

Wewe ni SNOBAngalia maoni! WAJIBU! Bora zaidi ilikuwa wakati moja ya tovuti zangu zilikuwa kwenye Sayari Ajaxian. Angalia maoni hayo! Kuumiza tu. Sikuuliza kuweka chini. Nilikuwa na zana nzuri, nilitumia teknolojia nzuri, na niliiweka huko nje kwa watu. Ni bure hata! Hakuna mtu anayepaswa kwenda kwake, na ikiwa watafanya hivyo, sio lazima walipe.

Jambo la msingi ni kwamba hakuna sababu ya kuwa SNOB. Kutoa ushauri, maoni, vidokezo, wasiwasi, pointer, ukosoaji wa kujenga… njia hizi zote zinakubalika 'kijamii'. Hayo ni mambo yote ambayo hutusaidia kubadilika na kuwa bora kwa kile tunachofanya na kile tunachojua. Kuwa SNOB haisaidii chochote. Haiongeza thamani kwa 'mtandao wa kijamii'.

Sawa… inatosha hasira yangu. SNOB ni nini? Wakati mwingine mtu anapokuwa mbaya, asiye na heshima, au mjinga wazi kwenye wavuti ya Mitandao ya Kijamii, unaweza kumtumia picha ya kulia! Jisikie huru kutumia yoyote ya picha hizi popote na hata hivyo ungependa! Wapeleke hapa ikiwa wanahitaji ufafanuzi kamili.

Na ikiwa wewe ni SNOB, songa mbele. Usisumbuke kuniwasha juu ya hili - nitaifuta tu.

8 Maoni

  1. 1

    Doug, samahani ulilazimika kupandisha handaki yako ya carpal kutuambia juu ya wale watu wabaya huko Sayari ya Ajax. Kuna wahujumu katika kila umati, nadhani. Ombea 'em. Hiyo ndivyo angefanya. Na endelea kufanya kile unachofanya. Wewe ni na msukumo kwangu!

  2. 2

    Inaonekana kwangu, kuna wanyanyasaji wengi wa wannabe huko nje, na wanafikiri wanaweza kunyanyasa na kuchochea sh *** kwa sababu "hawajulikani" kwenye mtandao. Watu wengine huondoka tu kuwa punda *** s. Jinsi ninavyoiangalia ni kwamba wao ni wenye huruma, viumbe vyenye upweke na hawastahili majibu au wasiwasi.

  3. 3
  4. 4
  5. 5
  6. 6
  7. 7

    LOL,

    Nilikuwa najiuliza ni lini mtu atakuja kuzunguka na hali hii inayoongezeka. Nitakuwa nikikopa beji yako na kuipeleka kwa wengine. Kwa hivyo usisahau kuiruhusu CC license

  8. 8

    Doug sisi sote tunakupenda, je! Tunahitaji kumpiga punda, ikiwa tutanijulisha, nitajaribu kupata wavulana ambao bado wanaweza. Ninaweza lakini sio kwa muda mrefu

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.