Media ya Jamii inahusu Utekelezaji

masoko ya kijamii yaliyopunguzwa

Wakati nilikuwa nikifanya kazi na wateja kwenye uuzaji wa moja kwa moja, fomula zilikuwa rahisi sana. Tambua ni nani na wapi wateja wako wanaishi, kisha pata matarajio kama wao. Tekeleza, pima, usafisha - kisha ufanye tena.

Media ya Jamii ni tofauti, na labda ndio sababu kampuni huwa na aibu nayo. Matokeo hayatabiriki. Kwa kawaida kuna mifano kidogo au hakuna umefanya sawa wala hakuna fursa za sampuli wachache ili kuona jinsi wengine wanavyoitikia.

Media ya Jamii ni kitu ambacho kampuni yako inahitaji kupiga mbizi ndani ya kichwa, na kisha kuguswa na kusonga na hadhira. Ikiwa unaamini bidhaa na huduma zako na unataka kweli kuwafikia raia, basi hakuna fursa nzuri kama ilivyo leo. Kampuni ambazo zimesimama nyuma zikingoja, au mbaya zaidi - kujaribu kunakili wengine - ndio wanaoshindwa sana.

Paul katika Uuzaji wa Buzz aliandika chapisho kubwa siku nyingine, Soko la Kubadili Tabia ya Wateja, sio Mitazamo. Tabia ya mteja inaweza kuathiriwa, lakini kampuni zinapaswa kuwa na bata, kusonga na kugonga wakati wanahitaji. Sio mchezo wa chess, ni vita vya mtaani.

Wateja wanakupa changamoto zao turf, sio yako. Unaposhinda, unashinda kubwa. Lakini ikiwa haujitokezi au, mbaya zaidi, utapoteza pambano mbele ya matarajio mengine na wateja, utaenda mikono mitupu.

Kwa hivyo ni mwelekeo gani unachukua kwenye sufuria ya dhahabu? Kuweka tu, hautafuti mwelekeo - unaanza tu njia. Media ya Jamii inahusu barabara iliyosafiri kidogo, sio njia ambayo imepigwa hadi kufa.

Je! Utafanya nini juu yake?

  • Je! Wewe na wafanyikazi wako unashiriki katika mitandao mingapi ya kijamii inayoongozwa na wengine (hata na mashindano)? Yoyote mitandao ya mkoa?
  • Unajaribu na marafiki wangapi wapya wa kijamii. Je! Kampuni yako ina Twitter akaunti? A Youtube Kituo?
  • Je! Unashiriki katika hafla ngapi za kimkoa… au bora… unaongoza? Je! Unaleta wataalam wengine kusaidia wateja wako katika maeneo ambayo hauna utaalam?
  • Je! Kampuni yako inablogi? Je, wateja wako? Je! Wafanyikazi wako? Kwanini hujui?

Hapa kuna rahisi kujaribu. Weka akaunti ya Twitter kwa kampuni yako na uwe na orodha ya watu wanaofuatilia. Kila wakati unapoongeza yaliyomo kwenye wavuti yako, badilisha tangazo kwa Twitter. Unaweza kushangazwa na watu wangapi wanavutiwa!

Acha kupanga. Hili sio jambo ambalo unaweza kusubiri kuunda mpango kamili juu ya… hii ni kitu unachohitaji kutekeleza. Leo. Sasa.

2 Maoni

  1. 1
    • 2

      Kwa kweli ni fujo - lakini nadhani inaweza kusimamiwa vizuri na kuelekezwa wakati uliopewa. Nadhani shida kampuni nyingi zinao ni kwamba wana matarajio ya nini kitatokea.

      Wakati wanapoanza, matarajio hayo kawaida hutoka dirishani na wakati wa triage hupigwa. Ikiwa kampuni zinaweza "kujaribu maji" kwanza na kuzingatia mwelekeo wanaokwenda, naamini wana nafasi nzuri zaidi ya kuzuia maafa na fursa ya kukaribisha.

      Shangwe Steve! Nzuri kukuona!
      Doug

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.