Je! Mitandao ya Kijamii Inatugeuza Kuwa Psychopath?

psychopaths ya kijamii

Wakati wa kujifurahisha Ijumaa! Watu wengi unifuate mimi na usithamini mbinu zangu butu za nguvu mkondoni. Sina hakika kuwa kuna mtu aliyenichagua kama psychopath hadharani au la, lakini pengine kuna watu kadhaa wanashangaa. Siamini mimi - lakini nina shauku katika mijadala yangu mkondoni. Hata mimi hukasirika mara moja kwa wakati - lakini bado ninajaribu kuheshimu maoni ya wengine.

Athari za muda mrefu za kutumia maisha yako katika ulimwengu wa kweli wakati umeunganishwa kila wakati na ile ya kweli bado haijaeleweka kabisa. Wakati matibabu ya uraibu wa mtandao yamepatikana tangu katikati ya miaka ya 90, ni muhimu kuzingatia kwamba watu zaidi ya hapo awali wanaonyesha tabia mbaya za kupingana na kijamii sasa zinazohusiana na kutumia muda mwingi mkondoni. Je! Mitandao ya Kijamii Inatugeuza Kuwa Psychopath?

Mzizi wa shughuli zangu za kibinafsi mkondoni ni ukweli kwamba mimi ni wa umma na wazi katika kitambulisho changu. Ninawajibika kwa mambo ninayosema mkondoni kwa sababu ninaweka jina langu na picha yangu juu yake. Sifanyi chochote bila kujulikana. Ni imani yangu kwamba tabia nyingi za kisaikolojia tunazoona mkondoni ni kwa sababu hakuna athari kwa watu wanaopiga kelele au kuwa waovu mkondoni wanapokuwa wamejificha nyuma ya vazi la kutokujulikana. Siamini kuwa watu wana maana zaidi mtandaoni kuliko walivyowahi kuwa katika maisha halisi ... lakini ni rahisi kuwa psychopathic wakati hauwajibikiwi kibinafsi.

Psychopath ya Jamii

5 Maoni

  1. 1
  2. 2

    HAINA uhusiano wowote na media ya kijamii. Hiyo ni pale tu ambapo shida inaonekana zaidi na ambapo maelezo ni kushirikiana na utafiti. Ina kila kitu cha kufanya na ukweli kwamba Wamarekani… ..WANAZINGATIA na kazi. Kila kitu katika maisha yao kinazunguka sehemu fulani ya kazi, na wachache hupata likizo tena. Wakati watu hawapati muda wa kutosha wa kukaa na watoto wao (viongozi wetu wa BAADAYE nk) watoto hawajifunza jinsi ya kuzungumza juu ya mambo na wazazi wao. Wengi hawajifunzi hisia ambazo hututenganisha na wanyama. Nimeiona katika viwango vyote vya mapato. Wapataji wengi mara nyingi huwa kazini au mbali na hutumia wakati mdogo sana kukuza mkopo wa ushuru, namaanisha mtoto ***. Uliza yaya au jozi yoyote, ni ya kusikitisha, lakini yenye kuchukiza kwa wakati mmoja. Kwa wale wanaopata mshahara mdogo… .wengi wanafanya kazi mbili nk ili kutoa na tena… ..watoto hawalelewi vizuri. Inasikitisha kila mahali .. .. usithubutu kusema Ujerumani nk ni sawa, ni tofauti SANA wakati wa kupumzika kwa familia (sio mama kila wakati), wakati wa likizo, n.k. Kuna njia bora ya kusaidia familia zetu. Nilisoma makala kila wakati nikiongea juu ya jinsi Wamarekani ni wafanyikazi wenye ufanisi zaidi mahali popote .. .. halafu nenda kwa siku za kazi za masaa 6 na kulea watoto wako d *** !!!

    • 3

      Ninaamini mimi ni mmoja wa Wamarekani ambao unazungumza juu ya @driventowin: disqus! Walakini, sikukubali kwamba nilifanya uchaguzi wa familia OVER family. Siku zote nilifanya zote mbili na nilikuwa na uhusiano mzuri na watoto wangu (nilikuwa baba mmoja). Siamini lazima utoe dhabihu moja kwa ajili ya nyingine. Na sikuwahi kuweka familia yangu mwisho.

      • 4

        Hiyo ni nzuri kusikia mtu, ni kweli. Ninaona familia nyingi sana ambapo unajua tu kuwa ni familia b / c wanafika na kuondoka pamoja. Wengine wamebanwa sana na mafadhaiko ya kiuchumi hata hawawezi kufurahiya maisha. Je! Ulianzisha kabla ya kupata watoto? Au fanya kila kitu baada? Rahisi zaidi kufanya ikiwa una watoto baadaye, lakini inaweza kufanywa.

        • 5

          Haikuwa mpaka nilipoanza biashara yangu mwenyewe (na $ 0 na mtoto wangu kuanza chuo kikuu) kwamba nilikuwa na uhuru wa kuchanganya kabisa hizo mbili! Ninaamini mimi hufanya kazi masaa mengi zaidi kuliko Mmarekani wa kawaida - lakini nyingi ni nje ya wakati wa familia kutoka usiku wa manane hadi 4AM 🙂

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.