Mitandao ya Kijamii Inasema Wanasumbuliwa

Picha za Amana 23794459 xs

Najua mimi ndiye. Siwezi kuendelea na mazungumzo yote ninayosawazisha kwenye mitandao yangu yote ya kijamii. Kwa bahati nzuri, zana kama Viralheat, Hubspot, HootSuite, Bafu na wengine zinanisaidia kusimamia arifu, kutaja, majibu na mazungumzo ... lakini bado ninahisi kana kwamba sifanyi yote ambayo ninapaswa kufanya ili kuendelea. Sio peke yangu kulingana na MyLife na Harris Interactive.

MyLife hivi karibuni ilimaliza utafiti wa kitaifa juu ya tabia ya media ya kijamii. Utafiti huo unaonyesha kuwa mitandao ya kijamii inazidi kuzidiwa na kusumbua idadi inayoongezeka ya mitandao ya kijamii na akaunti za barua pepe wanazosimamia, na kusababisha Hofu ya Kukosa (FOMO), na kuzingatia "likizo" kutoka kwa media ya kijamii kabisa.

Hapa kuna infographic waliyoweka pamoja kwenye utafiti:

MyLife_Overweed_IG_2_7-2

2 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Tulifikiri teknolojia ingefanya maisha yetu kuwa rahisi bado, hatuna wakati wa "bure" zaidi ya leo kuliko miongo kadhaa iliyopita. Na kwa wengine wetu mistari kati ya kazi na nyumbani imefifia. Tuko kwenye vifaa vyetu. Wote. The. Kutetemeka. Wakati. Maelezo mazuri. Asante kwa kushiriki 🙂

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.