Unafanya Vibaya!

makosa

Kama wauzaji sisi sote tunafahamu kabisa jinsi ilivyo ngumu kubadilisha tabia za watu. Ni moja ya mambo magumu ambayo unaweza kujaribu kufanya. Ndio sababu Google, kwa sasa, itafurahiya kuendelea kutafuta, kwa sababu watu wamezoea "Google it" wakati wanahitaji kupata kitu kwenye wavuti.

Picha 31.pngKujua hili, nimevutiwa na idadi ya watu ninaowaona kwenye Twitter na blogi ambao wanawaambia wengine kuwa wanatumia Media ya Jamii vibaya. Kinachonivutia zaidi ni kwamba hawa ndio watu ambao wanafanya kazi kama washauri au wakala, iwe ni PR, Uuzaji, au Jamii Media.

Unataka siri juu ya jinsi ya kuendeleza Media ya Jamii na kusaidia kampuni kukuza biashara zao mkondoni? Acha kuwaambia watu kuwa wanafanya vibaya na anza kuwaambia watu jinsi wanaweza kuifanya vizuri. Hakuna mtu anayetaka kuambiwa kuwa wamekosea, wanataka kujua jinsi ya kuboresha biashara zao. Ni njia rahisi ya kukuza biashara yako na kuona kupitishwa bora kwa mazoea ya media ya kijamii katika kiwango cha ushirika.

Sote tunajifunza jinsi ya kutumia zana hizi, kuwawezesha watu na kutazama biashara yako ikianza.

Moja ya maoni

  1. 1

    Ninakubali .. Nilifanya chapisho la hivi karibuni lililoitwa "Jamii ya Jamii nahitaji mkufunzi?" Ninaona wamiliki wa biashara zaidi na zaidi wakifikiria au kuanza kushiriki kwenye media ya kijamii lakini nikuta kuna kukatwa kidogo. Wengine hawajui na wengine hushusha uwezo wa media ya kijamii. Kwa Wataalamu wengi "wanadai kuwa wataalam au matokeo ya kuahidi ambayo wao wenyewe hawajapata. Kwa ukosefu wa maarifa na wakati wa kujifunza, wamiliki wa biashara wanauzwa tu. Ninafuata na kuheshimu wale walio kwenye media ya kijamii kana kwamba nilikuwa nikitafuta kwao kama mshauri wa kifedha. Ikiwa mshauri wa kifedha bado hajajiimarisha kifedha, wangewezaje kunishauri.
    Napenda kufurahi maoni yoyote kwenye blogi yangu http://yougonetwork.com/johnnie_firari/2009/08/so… Kitu kama mmiliki wa biashara ndogo bado ninaunda na ninafanya kazi kujitolea. Asante.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.