Jamii ya Jamii Media

biashara ndogo athari kubwa

Miaka XNUMX iliyopita wakati televisheni ilikuwa ikiibuka kwenye eneo la tukio, matangazo ya Runinga yalifanana na matangazo ya redio. Zilikuwa na mtu anayesimama mbele ya kamera, akielezea bidhaa, jinsi atakavyokuwa kwenye redio. Tofauti pekee ni kwamba ungeweza kumwona akiwa ameshikilia bidhaa hiyo.

Wakati televisheni ilikomaa, ndivyo matangazo yalivyokua. Kama wauzaji walipojifunza nguvu ya kituo cha kuona waliunda matangazo ili kushirikisha mhemko, zingine zilichekesha, zingine zilikuwa tamu au za kupendeza na zingine nzito na za kuchochea mawazo. Wakati mtazamaji wa wastani amejaa zaidi leo, bado tunaweza kuhamishwa kwa kicheko, machozi au hatua na tangazo sahihi. (Katika hali nyingi, tutakuwa tunaiangalia kwenye Youtube).

Ubunifu wa wavuti umepitia mchakato huo huo, kutoka enzi za tovuti za brosha, tulihamia kwa picha za kupendeza na zenye michoro ili kumfurahisha mgeni, na mwishowe kwenye tovuti rahisi, za kirafiki za rununu, ambazo huenda wateja wetu wako, na huduma za kuingiliana ili kuunda uuzaji mazungumzo na wageni.

Na sasa, tunaona media ya kijamii inapitia hatua zile zile. Kutoka kwa mazungumzo yanayosababisha utangazaji wa ujumbe wa mauzo, wauzaji wenye ujuzi wanajifunza kupata usawa kati ya mazungumzo, ushiriki na mauzo kidogo yaliyotupwa. Kadri kadri unavyozidi kukomaa, wafanyabiashara wadogo zaidi wanazingatia kwa uzito kama sehemu ya uuzaji wao. changanya.

Je! Hiyo ni mawazo ya kutamani au kuna mabadiliko kweli kweli? Tunataka kujua, kwa hivyo kwa mara nyingine tena tunafanya biashara ndogo utafiti wa mitandao ya kijamii na kulinganisha matokeo na miaka iliyopita. Tunatumahi kuwa na matokeo mengi zaidi, lakini maoni mengi ambayo tumeona hadi sasa yanaonyesha wazi mtazamo huu wa kukomaa.

Kutoka kwa Utafiti:

Nilikuwa nikisisitiza juu ya kublogi kwenye ratiba na wasiwasi kuwa hesabu za maoni hazikuwa za juu sana. Sasa nimepumzika na kublogi wakati nina mada ya kupendeza na kuunganisha machapisho yangu kwa moja kwa moja kwenye semina za kibinafsi na mafunzo. Wateja wanapenda viungo vya mada zinazovutia na ninaona wametembelea - hata ikiwa hawaachi maoni.

 

Kutumia muda mwingi kwa njia chache. Kufikiria mimi kila wakati natafuta jukwaa jipya linalofuata, ikifika, tutatoa moja ya zamani.

 

Nimekuwa nikifanya kazi kuunda mkakati rahisi na unaolenga ambao unashirikiana zaidi na wateja wenye uwezo.

 

Na wewe je? Je! Umebadilisha mtazamo wako kwa njia hii inayokomaa? Je! Unaona matokeo? Tungependa kuongeza uzoefu wako kwa yetu utafiti wa mitandao ya kijamii. itachukua dakika chache tu (Ni maswali 20 tu). Kisha utafute matokeo zaidi hapa baadaye msimu huu.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.