Ninaamini Mafanikio ya Uuzaji wa Media ya Kijamii ya B2B yametiwa chumvi

kama kutopenda

Wacha tuanze mazungumzo haya kwa kusema ushahidi wangu wote ni hadithi. Sijafanya utafiti wowote ulioenea ili kudhibitisha silika yangu; Ninaendelea tu kuwa na watu zaidi na zaidi wakininong'oneza kuwa hawatumii media za kijamii kuendesha matokeo. Nao hawateseka hata kidogo; kampuni zao zinafanya vizuri.

"Subiri!", Unatangaza, "Wanaweza kufanya vizuri zaidi!"

Hapana. Moja ya kampuni ina ukuaji zaidi ya 100% YoY katika soko lenye ushindani mkubwa. Hakuna kiongozi wao wala wafanyikazi wao wanaodumisha uwepo thabiti wa media ya kijamii. Miongozo yao mingi hutoka kwa mikutano ambayo wanahudhuria kote ulimwenguni. Wana timu ya mauzo ya ndani ambayo inafuata miongozo hiyo na huendesha ubadilishaji wa nyumbani.

Biashara nyingine imeunda nafasi mpya ya ofisi na inagharamia ukuaji wao. Wana bidhaa ya ujumuishaji ambayo haina ushindani katika tasnia ya Biashara, na wanasaini wateja haraka iwezekanavyo kuwaonyesha onyesho. Kwa umakini - hakuna media ya kijamii.

Sizungumzii tu juu ya ufuatiliaji wa arifu… nazungumza sifuri juhudi kuweka mikakati yao ya media ya kijamii.

Kwa upande mwingine, nina kampuni moja ninayofanya kazi nayo ambayo iliniambia haifanyi chochote isipokuwa kukuza media ya kijamii kwa sababu inafanya kazi vizuri. "Umejaribu nini kingine?", Niliuliza. "Hakuna kitu, hatuhitaji.", Alisema mmiliki. Inavutia, kwa hivyo kampuni moja inayopiga matokeo ya media ya kijamii haifanyi chochote isipokuwa media ya kijamii. Je! Wanajuaje inafanya kazi ?!

Wauzaji Amka

Mwenzangu aliniambia hivi karibuni kuwa CMO yake ilifutwa kazi hivi karibuni baada ya miezi ya kuripoti metri za ubatili kwa bodi. Mtazamo wa kurasa, Ufuatao, Unapenda, na Rudio… bila uhusiano wowote na uzalishaji wowote wa ukuaji au ukuaji.

Tunayo mteja ambaye alisherehekea uwezo wao wa media ya kijamii, akikusanya ufuataji mkubwa katika majukwaa ya media ya kijamii. Walifanya kazi ngumu sana kushiriki na kukuza mtandao wao wa media ya kijamii. Lakini wakati wa demo na upakuaji, nambari hazijawahi kuwa na uwiano.

Uchunguzi wangu wa hadithi unaendelea na wavuti zangu. Wakati mimi hupata nibbles kupitia LinkedIn, Facebook na Twitter wanazalisha sifuri mapato. Hivi majuzi nilijaribu na kuwafukuza makumi ya maelfu ya wasomaji wa ziada kushiriki nao kupitia meneja wa Facebook. Ndio .. umekisia. Sikuenda.

Shida nne na Uuzaji wa Media ya Jamii

Kuna shida nne ambazo zinaumiza uwezo wetu wa kupata mauzo mazuri ya media ya kijamii:

  1. Nia - Je! mashabiki na wafuasi wako kwenye media ya kijamii wanakufuata kwa sababu wanatafuta ununuzi wao ujao na kuangalia kampuni yako? Dhana yangu ni kwamba hiyo ni asilimia ndogo ya hadhira yako kwa ujumla… na furahiya kujaribu kujua ni akina nani.
  2. Sifa - mpito kati ya mitandao ya kijamii na yako analytics imejaa mapungufu, kubwa zaidi kuliko yote kuwa mauzo ambayo yalitoka kwa Sasisho la Tweet au Facebook. Haiwezekani; ni ngumu tu.
  3. Mizizi - kila muuzaji anapenda kuchora faneli yako ya ubadilishaji na atakuambia kuwa ushiriki ni muhimu kati ya ufahamu na uongofu. Shida sio utaratibu; ni nafasi kati ya. Wateja wanaona hii faneli baridi ambapo matarajio huruka hatua ya mwisho kwenda nyingine. Ukweli ni tofauti sana. Mabadiliko ni maili mbali na kuungana kwenye media ya kijamii. Inaweza kuchukua miaka kuendesha nyumba ya mamlaka ambayo unayo inapaswa kutambuliwa. Hiyo ni tani ya juhudi na kurudi kidogo sana kwenye uwekezaji.
  4. Ubatili - haisikii ya kushangaza unapopata mamia au maelfu ya maoni, kupenda, tweets, kurudia, kushiriki au viingilio vya mashindano? Haifanyi - timu yetu imefanya hivyo na inajali sana katika uwezo wetu wa media ya kijamii. Shida, kwa kweli, ilikuwa kwamba hakuna moja ya metriki hizo zilizosababisha biashara yoyote. Wakati simu haitaji, wauzaji wanapenda kuelekeza vipimo vya ubatili kugeuza umakini.

Wauzaji wanapaswa kufanya kazi kutoka mapato kurudi kwa matarajio. Kutambua mapato yako yanatoka wapi inapaswa kuwa kipaumbele chako cha juu na kisha kuendesha biashara kupitia njia hizo na njia.

Sisemi media ya kijamii haitafanya kazi au haiwezi kufanya kazi, ninazingatia tu kuwa mara nyingi ninaona uwekezaji wa uuzaji katika mikakati mingine ambayo ina faida kubwa zaidi kwenye uwekezaji, inahitaji juhudi kidogo, na ni rahisi kufuatilia.

Sijaacha pia kwenye media ya kijamii. Ninatambua kuwa utambuzi wa chapa, utambuzi, mamlaka, na uaminifu zinaweza kutoa matokeo mazuri. Ninaamua tu kwamba matokeo katika media ya kijamii mara nyingi huzidishwa. Ikiwa mtu yeyote atakuambia tofauti, angalia huko biashara na uchunguze ni vipi analipwa.

Nadhani ni kwamba sio kupitia media ya kijamii.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.