Waongo Waovu ambao Media ya Jamii Gurus Weave

Picha za Amana 33207643 s

Hii ni ghadhabu. Uongo, uwongo, uwongo. Nimechoka sana kusikia ujinga wote ambao media za kijamii 'gurus' huwaambia wateja. Jana usiku nilifanya a Twitter Imefafanuliwa mafunzo na Linda Fitzgerald na kikundi chake, Affiliated Women International. Kikundi hicho kinaundwa na wanawake wenye biashara wenye ujuzi, wenye uwezo. Kwa maneno yao:

Maono yetu ni "kuwawezesha wanawake ulimwenguni kote". Dhamira ni kuwatajirisha, kuwatia moyo, na kuwapa vifaa wanawake kwa njia ambayo inaongoza kwa uwezeshwaji.

Kwa nusu ya kwanza ya mkutano, ilibidi niondolee uwongo ambao kikundi hicho kilikuwa kimeambiwa. Hii sio mara ya kwanza. Inahitaji mimi kumrudisha kila mtu hatua na kuwatuliza. Vyombo vya habari vya kijamii vinaweza kutisha, lakini haiitaji.

Tovuti za media ya kijamii haziji na miongozo ya mafundisho.

Sababu ni kwamba kila mtu hupima faida, kusudi, anapenda na hapendi tofauti. Vyombo vya habari vya kijamii huwezesha mtumiaji… unaweza kusoma au usisome, kufuata au kuacha kufuata, kujiandikisha au kujiondoa, kujiunga au kuondoka… ni juu yako. Sio juu ya mtu ambaye anajisemea kama tasnia mtaalam lakini hajawahi kutekeleza mkakati wa chapa ya muda mrefu na uuzaji katika maisha yake.

  • Usiniambie sipaswi kutumia jumbe za moja kwa moja kwenye Twitter. Nimeongeza zaidi ya wanachama 500 kwa mpasho wa blogi yangu ya RSS. Nina zaidi ya wafuasi 30,000 kwenye Twitter. Watu hawafuati kwa sababu ya DM auto. Sijali ikiwa hupendi. Sio lazima unifuate. Au chagua tu kutoka kwao!
  • Usiniambie siwezi kuuza kwenye blogi yangu. Ninaweza na kuuza kwenye blogi yangu. Kwa kweli mimi hubadilisha maneno yangu na kupata matokeo bora wakati mimi kuuza laini na kudhibitisha mamlaka yangu na utaalam kwanza. Najua ninachofanya. Kwenye kampuni yangu, blogi yangu ina mabadiliko zaidi ya wafanyikazi wowote.
  • Usiniambie lazima nitakuwa nikichapisha video kwenye Youtube. Mimi hufanya video kutoa ufahamu wa kibinafsi juu ya utu wangu na ili watu wanijue kwa kuibua, sio kwa maandishi tu. Nadhani ni muhimu, lakini sio ufunguo wa mafanikio yangu. Ningependa mteja asiye na raha na video aepuke kuliko kuifanya kazi duni.
  • Usiniambie nisitangaze… kila mahali. Nina blogi iliyofanikiwa na maelfu ya wageni kwa siku, maelfu ya waliojiandikisha, maelfu ya wafuasi, na ninapata mazungumzo ya kuongea (moja kwenye Mkutano wa Kimataifa unaokuja Las Vegas… zaidi juu ya hivi karibuni), kushauriana na gigs, fursa za programu, na Mimi niko kwenye bodi ya kuanzia 2. Mistari miwili miwili kwenye machapisho yangu haionekani kunizuia. Sitaomba msamaha kwa kutengeneza pesa mia chache kwa mwezi kwa masaa mia + niliyoweka kwa wastani wa wiki.
  • Usiniambie ninahitaji kushiriki katika mazungumzo juu ya kuungana. Sijali ikiwa unapata biashara kwenye Facebook. Nilijaribu. Sikuweza. Kwa hivyo ikiwa nitafanya malisho kutoka kwa blogi yangu na Twitter hapo na niingie mara moja kwa mwezi, hiyo ni nzuri kwangu Facebook ni toleo la AOL 20… au MySpace 3.0… hakika ina idadi na ukuaji… lakini kutakuwa na kitu bora ambacho kinakuja. Ndio sababu napenda wavuti. Sitacheza kamari yangu yote ya trafiki, mtandao na uhusiano kwenye mtandao wa kijamii… Nitaiweka kwenye blogi yangu ambayo ninamiliki / kukimbia / kuelekeza / kuhifadhi / kufuatilia asante sana.
  • Usiniambie siwezi kutuma barua pepe na picha moja kubwa na hakuna maandishi katika kampeni yangu ya uuzaji ya barua pepe. Nilifanya na kupata kiwango cha juu cha majibu ya kampeni zetu zozote. Pita juu yake.
  • Usiniambie nisibishane. Ninaepuka kulaani mkondoni kadri inavyowezekana kwa sababu ninahisi kana kwamba ni ukosefu wa heshima kwa wasikilizaji wangu. Lakini unataka kubishana, laana mbali! Sina lazima kuisoma (ingawa nilisoma tovuti kadhaa zilizofanikiwa ambazo zinafanya). Ninachagua tu kutofanya hivyo.

Ikiwa unataka kuendesha yako Pata Pesa Haraka miradi kwenye Twitter. Nenda kwa hilo! Ikiwa unafaidika nayo, ni nzuri kwako. (Sitakuwa nikikufuata au kukupa umakini wowote.) Ikiwa unataka kupata uhusiano wako unaofuata kwenye Facebook, nenda kwa hiyo. Ikiwa unataka kutumia Twitter kama injini ya utaftaji, nenda kwa hilo! Ninatumia kama kibali cha habari… napenda kubofya kiunga kwa nasibu, kujiunga na mazungumzo, kusaidia mtu nje, au kujaribu tu trafiki kwenye blogi yangu nayo. Niache! Ninaweza kuitumia hata hivyo nataka!

Unapohudhuria maonyesho, soma blogi, angalia wavuti na zingine guru huanza kuzungumza juu twetiquette, na nini unapaswa kufanya au usifanye ... uwiano wako wa wafuasi na watu unaowafuata, nk, kimbia kwa mlango… usitembee. Hizi gurus hawajui biashara yako ni nini, tasnia yako ni nini, mashindano yako ni yapi, mtindo wako wa kuuza, jinsi unavyoweka bidhaa yako au utu wako ni nini. Wanawezaje labda kukuambia jinsi ya kutumia mitandao ya kijamii ?!

Ninashiriki na mikakati yangu ya watazamaji ambayo nimejaribu, jinsi ya kupima matokeo na nini kilifanya kazi / nini hakikufanya. Ninaelezea utendaji na huduma za zana zilizo nazo. Ninahimiza wateja wangu na watazamaji kujaribu. Ninahimiza kupima. Ninawahimiza kuweka juhudi za kutosha ambazo mnahakikishiwa ikiwa ni njia nzuri kwako au la. Kinachonifanyia kazi hakiwezi kukufanyia kazi ... na kinyume chake.

Mitandao ya kijamii haina kitabu cha sheria.

kufanya yako sheria juu ya unapoenda… hakikisha kupima kadri unavyoenda. Unaweza kutumia muda mwingi kutafuta vitu vyenye kung'aa bila kurudi kwenye uwekezaji.

38 Maoni

  1. 1

    Ninapenda ujumbe mkubwa ambao chapisho lako linagusa hapa, ambayo ni kwamba hakuna sheria. Au, ikiwa kuna "sheria" ambazo wakati mwingine kuzivunja kunaweza kufanikiwa zaidi kuliko kuzifuata.

    Ninapongeza ujumbe wa kugundua njia mpya, sio kuwa wauzaji wa kondoo.

  2. 2

    Swali: Ni tofauti gani kati ya sheria na wazo nzuri?

    J: Sheria ni kitu ambacho watu waliunda. Wazo zuri ni faida kwa watu wengi, labda hata kila mtu.

    Doug ni kweli kabisa: hakuna sheria kwa media ya kijamii. Ulimwengu wa sheria uko nje ya mtandao, lakini hakuna mipangilio, polisi au majaji wanaofanya doria kwenye mtandao.

    Walakini, kuna maoni mazuri na mawazo mabaya sana. Mfano wa wazo mbaya sana ni kashfa. Je! Ulisikia kuhusu jambo baya ambalo Doug Karr alifanya mwishoni mwa wiki iliyopita? Nzuri, kwa sababu nimeiunda tu. Kusema uwongo au tabia inayodhalilisha mkondoni inaweza kuwa na athari mbaya nje ya mtandao. Mbali na kudhibiti maoni haya, Doug anaweza kumtuma Vinny karibu kuvunja magoti yangu au kunihudumia kwa kesi.

    Je! Maoni ya Doug ni juu ya maoni mabaya kabisa? Sidhani hivyo, lakini siamini kuwa yote ni maoni mazuri, pia. Kwa kweli, unaweza kutuma barua pepe ambayo ina picha tu na kuvutia wateja wako wengi. Kufanya hivyo pia kutawatenga wale ambao ni walemavu wa kuona. Kwa sababu hii, mimi binafsi hujaribu kufuata Sheria ya Veen na kuepuka kuweka neno kwa picha. (Lakini hata mimi sidhani Flickr inapaswa kuwa haramu. Hiyo iko juu.)

    Vivyo hivyo, Auto-DMs itaondoa tu asilimia ndogo ya wafuasi wapya ikiwa wewe Tayari una 1,000s ya wafuasi. Singekushauri ikiwa wewe ni mpya kwa twitter kwani ninatabiri itakwaza ukuaji wako.

    Hakuna sheria kwa media ya kijamii. Lakini kuna maoni mazuri, na ninatafuta mengine. Unajua yoyote?

    @mwananchi

  3. 3

    Hii ni fikra na kweli sana. Natumai kuwa watu wanaosikiliza / kusoma watazingatia. Hakuna sheria wakati wa media ya kijamii na mitandao ya kijamii. Kinachofanya kazi katika uwanja wangu wa elimu hakiwezi kufanya kazi kwa mtu mwingine katika ulimwengu wa teknolojia. Mambo mazuri.

  4. 4

    Ninakubaliana na chapisho lako kwa jumla. Sheria zinaandikwa kila wakati. Kwa kweli, hakuna sheria.

    Hakuna njia moja ya kuuza kwenye mtandao.

    Kuna * mazoea bora * ya kufanya vitu kadhaa kwenye mtandao. Kuna njia sahihi na njia zisizofaa za kusambaza safu ya video inayoungwa mkono na matangazo (ikiwa unataka kufaulu, ambayo ni), kwa mfano. Kuna njia sahihi ya kuchuma mapato ya blogi ikiwa kimsingi ni jukwaa la uandishi wa habari (matangazo hayo ya laini mbili yanaweza kuunda uasherati)

    Kuna * utaalam wa media ya kijamii, kwa sababu wengine wetu tumekuwa tukifanya hii kwa zaidi ya muongo mmoja, na tumefanya mazoezi bora kwa majukumu na malengo ya kawaida.

    Kwa upande mwingine, mimi pia mara nyingi hutumia wakati wangu mwingi kufuata ushauri mbaya na mzuri kwa sababu "mtaalam" fulani aliweka sheria baada ya kusoma miezi mitatu ya Mashable na Techcrunch na kuamua wanahitaji kuwa mtaalam katika biashara. .

  5. 6

    "Ulimwengu wa sheria hauko sawa, lakini hakuna {wanasheria}, polisi au majaji wanaofanya doria kwenye mtandao." Kweli, kweli kuna wanasheria, polisi NA majaji (wa mwisho wakiwa wahukumu zaidi kuliko wale wa korti!), Na uwongo na DMCA ni wachache tu (lakini mashuhuri zaidi) wa ushuru kwenye mtandao.

    Sikubaliani na neno "mazoea bora" linalotumiwa kama aina kali au aina tofauti ya neno "sheria", kwani hiyo ni njia mpya tu ya kusema "sheria". Mazoea bora hutumika zaidi kwa kuorodhesha ukurasa labda, lakini sio yaliyomo (isipokuwa mtindo na sarufi na tahajia, na kwa hali hiyo Mazoea Bora ya FTW, lakini sarufi ya mtindo, na tahajia HAFANYI yaliyomo - hufanya tu muktadha wa maudhui na kueleweka, ambayo inapaswa kubaki muhimu).

    Kama unavyoona - nimeweka sheria hapa - lakini sio sheria za jinsi ya kushiriki katika muundo wa media ya kijamii au njia, kwa hivyo sitafanya hivyo.

  6. 7

    Imeandikwa vizuri, kwa ujasiri, na kwa uaminifu chapisho la blogi.

    Ikiwa watu wanakubali au la wanakubali maoni ya chapisho ni juu yao lakini…

    Hii ni chapisho muhimu la blogi kwa jamii pana. Hakikisha kutii sheria muhimu:

    Thamani ya Kutoa
    Unganisha na ushirikiane
    Kuwa wewe mwenyewe

    juu ya yote: jua mteja wako au lengo.

    Ujumbe mzuri. Endelea nayo.

    Mjadala wa DM ni mzuri na chapisho lingeweza kutumia hoja zaidi kwa hoja yako kwa sababu wewe ni mkali lakini ppl inahitaji kwa nini wanazi wa DM ni nutz

  7. 8

    Doug,

    Hasa. Watu wengine wanapenda kujiweka kama "viongozi wa mawazo" kwa kuchapisha orodha ya mambo ya kufanya na usiyostahili kufanya. Ukweli ni kwamba tuko katika hatua ya Magharibi ya media ya kijamii na kila kitu huenda.

  8. 10

    Kwenye auto-DM's:

    Samahani, kipengele cha auto-DM ni barua taka, wazi na rahisi. Kwa nini ungependa kugeuza mawasiliano kwanza? Inaonyesha ukosefu wa heshima kwa watu wanaokufuata, imo. Uko sawa - hakuna sheria, hata hivyo nilifikiri kama wauzaji kwa pamoja tulikuwa zamani kujaribu kuwatapeli wengine?

    Juu ya kubishana:

    Kuwahimiza watu kwa uangalifu kubishana - kumbuka, sio kila mtu yuko katika nafasi uliyo nayo. Watu wa kiwango cha chini wanaweza kupoteza kazi zao au uwezekano wa maisha yao ya baadaye kuvurugika wakati waajiri wanaona wamekuwa wakibishana hadharani hapo awali. Kutumia busara huenda mbali huko.

    • 11

      Adamu,

      RE: Spam - Njia pekee ambayo unaweza kupata Auto-DM ni ikiwa unamfuata mtu… hiyo ni chaguo ya kuingia. Iwe unathamini ujumbe huo au la haimaanishi kwamba hukumpa mtu huyo ruhusa ya kukutumia ujumbe.

      Ninathamini sana DM za Magari na sioni kama Spam. Ningependa kujua zaidi juu ya mtu ninayemfuata na kupata jibu la papo hapo kama hilo ni nzuri. Si ngumu kuzifuta.

      Re: Kubishana - sikuwa nahimiza watu kubishana. Kwa kweli, ningewatia moyo watu wasifanye hivyo. Ninasema tu kwamba inafanya kazi kwa watu wengine na haionekani kuumiza wafuasi wao. Ni 'sheria' tu ambayo haifanyi kazi kwa kila mtu (lakini inafanya kazi kwangu).

      Doug

  9. 12

    Nipumbaze mara moja, aibu kwako. Unipumbaze mara mbili, aibu kwangu. Kutoshiriki kwenye mazungumzo kunamaanisha kuwa umeacha mazungumzo. Ikiwa nitakuja kwenye blogi yako, ile ambayo unamiliki / unayoendesha / moja kwa moja / chelezo / na unafuatilia, basi ninatarajia mazungumzo yetu yataendelea hapo hapo.

    Ikiwa utaweka ajenda na kisha kujiondoa, sitarudi. Nitakachofanya, ikiwa nitaheshimu kazi yako, ni kuchukua yaliyomo yako mahali pengine na kuyajadili na watu wengine wanaohusika katika wazo la uchambuzi wa usiri. Kile ambacho umetoa kinaweza kuwa wazo nzuri lakini yale uliyotuachia, ikiwa haushiriki zaidi chini ya mstari, ni njia tu ya mto.

    • 13

      Habari Christopher,

      Daima nashiriki kwenye mazungumzo. Ikiwa mtu ananijibu kwenye Plaxo, LinkedIn, au Facebook - huwa narudisha ujumbe. Maana yangu ni kwamba sipati 'bang kwa pesa' kwa kutumia muda mwingi katika maeneo hayo, kwa hivyo ninaleta ujumbe kwa wafuasi wangu huko. Ikiwa watajibu, mimi najibu. Siziwathamini kama njia ZANGU za kimsingi za mitandao.

      Asante kwa kuongeza mazungumzo!

      Kwa heshima kubwa.
      Doug

  10. 14

    Sheesh, Doug. Nadhani mtu alikuwa na chupi yako kwenye mashine ya kukausha kwa muda mrefu. Kwa umakini, nadhani ninakubaliana na wewe (soma mara moja tu). Jihadharini na "wataalam" wote. Tafuta wasaidizi.

  11. 15

    Chapisho la kupendeza Doug! Watu huniuliza kila siku, 'Je! Ni huduma zipi ninazopaswa kutumia kukuza biashara yangu? Je! Ninafaa kuzitumia? ' Sijui!!! Lazima uangalie vitu vingi juu ya biashara yako kwanza. Hakuna kabisa suluhisho la suluhisho la media ya kijamii.

    Jambo bora unaloweza kufanya ni kufanya mpango ukitumia makisio mazuri kulingana na habari na uzoefu uliopo, kutekeleza mpango huo, kupima matokeo, na kutupa kile kisichofanya kazi (wakati wa kuongeza kile kinachofanya kazi, kwa kweli).

  12. 16

    Shukrani nzuri ya huzuni kwa kuandika hii. Nakubali 100%. Ikiwa unataka kuachana au kufanya mzaha au mpira wa rangi nyeusi au chochote kwa sababu mimi "sioni mstari" - fanya hivyo. Sipaswi kufuata sheria yoyote na niko sawa kabisa na biashara ninayoifanya kwa njia yangu. Mimi hukasirika ingawa, haswa kwenye sehemu / aina fulani za wavuti ambao (kwangu hata hivyo) wana tabia kama lemmings na ambao kila hoja inategemea kile kichwa kinachosema kinasema.

    Jambo la msingi, fanya chaguzi zilizoelimishwa, lakini… fikiria mwenyewe.
    -Jim

  13. 17

    re: twitter auto kufuata - Situmii na niko karibu na wafuasi 2500. Kadri muda unavyozidi kwenda kasi ambayo ninapata wafuasi inaonekana kuongezeka na inazidi kuwa ngumu kushughulikia kila ifuatayo na chochote kinachofanana na "asante" ya kibinafsi… urefu wowote wa wakati na wafuasi wanarundika, kwa hivyo Ninaona matumizi ya kufuata auto. Sio kuwa wa kibinafsi lakini inaweza kuwa zoezi linalotumia wakati. Tutakuwa na habari zetu mwishowe kwenye Twitter mwishowe. Ikiwa ningetumia kufuata kiotomatiki, pengine ingekuwa tu kusema shukrani na sio "kuuza" chochote… asante rahisi tu. Binafsi "angalia blogi yangu" auto DM huniudhi. Shukrani rahisi haiwezi.
    -Jim

  14. 18

    Doug - Shhhh. Unamwachia paka kutoka kwenye begi. Ikiwa watu watagundua, watatambua kuwa hakuna hitaji kubwa la guru la media ya kijamii na ujuzi mdogo wa eneo lao la utaalam kuliko mwandamizi wa shule ya upili. Wanaweza pia kugundua kuwa wengi wa wataalam hawa ni muhimu sana kama haberdasher katika "Nguo Mpya za Mfalme."

    Ah, na kwa yule mtu akisema "sheria zinabadilika" hii sio SEO ambapo kuna sheria kadhaa za mvuke ambazo zipo. Katika media ya kijamii, hakuna sheria.

    • 19

      Hi Mike!

      Kuunda mpango wa mchezo na kuchukua mbinu ya kimkakati na mshauri 'mzuri' inaweza kusaidia kampuni kutumia kikamilifu kila kati, kupima kwa usahihi matokeo, na kuwaokoa muda mwingi kuifanya. Sitetei kwenda peke yake, mimi ni kinyume na wataalam ambao wanauza fomula ya uchawi… sote tunajua hakuna hata moja!

      Shukrani!
      Doug

  15. 20

    Vyombo vya habari vyovyote vipya vya kijamii katika utoto wake hutoa kutoroka kutoka kwa mipaka rasmi na udhibiti. Inaweza kuwa na mvuto mpana na inaruhusu uhuru kutengeneza na watumiaji wengi, mahitaji, haiba.

    Kwa kweli, watumiaji wengine watajaribu 'kumiliki' media mpya, kuelezea umahiri na utaalam kama njia ya kujiongezea faida au faida. Hii inaonekana kuwa kozi ya asili katika shughuli yoyote ya kibinadamu.

    Binafsi, napenda awamu ya mapema ya anarchic wakati chochote kinaonekana kinawezekana: Ni kama turubai tupu. Kwa hakika, hata hivyo, wanadamu hurudia faraja katika muundo na udhibiti.

  16. 21

    Nilipata uhuru niliposoma kile ulichoandika. Nilikuwa mwoga kabisa mwanzoni kuchunguza na kujaribu vitu vipya kwenye Twitter. Nilikuwa nikitazama. kujifunza kutoka kwa wengine na kupenda tu zawadi ya Twitter ya kuweza kushiriki na kujifunza kutoka kwa wengine.
    Halafu wakati mmoja nilisoma sikuweza kuchapisha kitu cha kibinafsi kinachoendelea maishani mwangu. Kwa uaminifu nimepata tweeting kama mojawapo ya zana bora sana sisi wauguzi kutekeleza kwenye hatua zetu na hiyo ni kuweza kutoa hewa na kuelezea chochote unachokifanya. ndani yako. Inasaidia tu kupunguza na kupunguza maumivu na shinikizo za maisha.
    Ni vizuri kujua kwamba ninaweza kuwa vile nilivyo. Ninaweza kutoa maoni yangu na mtindo wangu kama ilivyo. Asante kwa uhuru huo, uupende! Ndio!

    Asante,
    LADYWSENSE

  17. 22

    Inafurahisha kusoma habari kutoka kwa mtu anayefanya kazi hiyo. Ninajuaje? Kwa sababu nina uzoefu wa kufanya hivyo na kujua yuko sawa.

    Jambo muhimu: Tumia media ya kijamii hata hivyo unataka. Ikiwa unataka kujenga biashara kwa kutumia rasilimali za media ya kijamii. Nenda kwa hiyo na utumie kinachofanya kazi. Kwa mfano, Facebook imenifanyia kazi. Ninaendelea kuitumia na ni sehemu ya mkakati wetu wa uuzaji wa media ya kijamii ambao tunatekeleza kwa wateja.

    Asante kwa nafasi hii iliyofafanuliwa vizuri.

  18. 23

    Kwa kweli, hatari katika densi hii ya Doug ni kwamba wewe sketi hatari karibu na kutoa dos na usijishughulishe mwenyewe, dos tofauti tu na sio kwamba hao watu wengine.

    Nadhani ujumbe halisi, na akilini mwangu unatoa hoja hii, ni kwamba bila kujali ni chombo gani, matumizi yanapaswa kuamriwa na soko lako na malengo yako. Hakuna swali kwamba jinsi watu wengine wanakuambia kuwa unapaswa kutumia media ya kijamii ni wazi kutoka kwa mtazamo wa ufanisi kwa wengine. . . na, njia unazopendekeza zinaonekana wazi kwako, na kwa wengine pia, lakini hakika sio kwa wote.

    Hatari halisi ni wakati watu wanapoanza kudai njia sahihi na mbaya za kufanya chochote - njia sahihi tu, kama unavyoonyesha, ndiyo inayofanya kazi kwa hali yako ya kipekee.

    mitandao ya kijamii ni chombo, sio dini!

    • 24

      Hi John,

      Unatoa hoja nzuri - na nadhani unafafanua yangu hata zaidi. Sitaki kutisha, nataka kuwawezesha. Kuwawezesha watu kunahitaji mshauri wa media ya kijamii kuwa bila upendeleo, lakini awe na ujuzi.

      Kwa mfano, mimi ni shabiki mkubwa wa StumbleUpon, lakini ninatambua kuwa inalingana zaidi na tabia yangu ya kuvinjari na haiba kuliko Digg. Hiyo haimaanishi kwamba wateja wangu wanapaswa kuachana na Digg na waruke StumbleUpon, tho!

      Badala yake, ninaelezea jinsi kila moja inaweza kutumika, huduma za kipekee, jinsi walivyofanya hapo zamani, na kumtia moyo mtu ajaribu kila moja. Tunaweza kisha kupima athari za juhudi zao na kuona ni yupi anawanufaisha (au hata kama wote wanaweza!)

      Doug

  19. 25

    Ninakubaliana na kila kitu ulichoandika Doug, nimeona hali kama hiyo hapa Australia.

    Nadhani sheria ambazo zinatumika ni sheria za adabu ya kawaida na adabu za kimsingi. Inaweza kuwa kwenye wavuti lakini hiyo haimaanishi haipaswi kuwa adabu na ya heshima

    Alama ya

  20. 26
  21. 27

    Kwa kweli hakuna sheria kwa yoyote; idhaa, kijamii, moja kwa moja / katalogi, barua pepe, wavuti… unaipa jina. kando na sheria zozote ambazo FTC imetekeleza. Matokeo yatatofautiana sana kulingana na hadhira yako, kwa hivyo unaona ni sheria gani unahitaji kufuata kwa biashara yako.

  22. 28

    Kwa kweli hakuna sheria kwa yoyote; idhaa, kijamii, moja kwa moja / katalogi, barua pepe, wavuti… unaipa jina. kando na sheria zozote ambazo FTC imetekeleza. Matokeo yatatofautiana sana kulingana na hadhira yako, kwa hivyo unaona ni sheria gani unahitaji kufuata kwa biashara yako.

  23. 29

    Kwa kweli hakuna sheria kwa yoyote; idhaa, kijamii, moja kwa moja / katalogi, barua pepe, wavuti… unaipa jina. kando na sheria zozote ambazo FTC imetekeleza. Matokeo yatatofautiana sana kulingana na hadhira yako, kwa hivyo unaona ni sheria gani unahitaji kufuata kwa biashara yako.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.