Acha Kuweka Bailing, Wacha Tuwekeze katika Fursa

kutupa pesaWamarekani wanachukia kupoteza vita, kipindi. Kwa maoni moja, tasnia ya magari inayokufa ni vita ambayo tunadhani tunapoteza. Siamini tunapoteza chochote, naamini tunaendelea. Kazi zinazohamia ng'ambo kila wakati zinasikika kama mbaya, lakini watu huwa wanapuuza kwamba tunaunda kazi mpya hapa katika taifa hili ambalo halijawahi kusikika hapo awali.

Mimi ni mfano hai wa hii. Nikiwa nje ya Jeshi la Wanamaji, kazi yangu ya kwanza ilikuwa fundi umeme wa kiwandani kwenye Gazeti. Nilikaa katika tasnia ya magazeti kwa muongo mmoja kabla ya kufukuzwa nje, na ninashukuru milele. Nashangaa nini kingetokea ikiwa wakubwa wangu wangekuwa kutoka nje na hakuhitaji kubadilika. Je! Ningeendelea kuteseka katika tasnia inayokufa?

Angalia Nafasi ya Meneja wa Media ya Jamii hiyo imefunguliwa HP. Wanatafuta mtu aliye na rekodi ya kublogi iliyothibitishwa, ujuzi wa Wikis na Twitter. Wanataka kubadilisha maarifa ya mtu huyo na kukuza Viashiria vya Utendaji muhimu kwa biashara ili kufuatilia mkakati wao wa media ya kijamii.

Utengenezaji wa kompyuta ulihamia pwani miaka mingi iliyopita… je! Ni wavulana waliopoteza kazi zao nje ya nchi wakitafuta kitini kutoka kwa Serikali ya Merika? Hapana, walibadilisha mwelekeo na kugeuza talanta zao kutoka kwa usanifu na utengenezaji na kuzihamishia kwenye mwanzo wa ujasiliamali na ujanja kwenye mtandao.

Ikiwa taifa letu (na wengine) wanataka kubaki mstari wa mbele katika kutumia teknolojia, basi tunahitaji kutazama siku zijazo kila wakati. Tumefanya magari tayari… angalia kwenye orodha na uiache iende kwa nchi ambayo ina njaa kuichukua. Wakati huo huo, wafanyikazi wetu wa tasnia ya magari wanapaswa kuangalia changamoto inayofuata kama vile uhandisi na kujenga vyanzo mbadala vya nishati.

Kwa wauzaji wa shule za ol, ni wakati wa kuendelea na watu! Anza kujielimisha mwenyewe na wateja wako kwenye fursa inayofuata - kublogi, usimamizi wa sifa na media ya kijamii ziko hapa - haziko kwenye upeo wa macho. Ni wakati wa kufanya mabadiliko, kabla ya kujikuta ukiwa kwenye foleni ukiomba uokoaji.

Kwa kumbuka upande, kudos kwa HP kwa kutarajia hitaji la kukuza mkakati wa media ya kijamii ya ndani!

2 Maoni

  1. 1

    Doug,

    Sikuweza kukubali zaidi. Inaonekana kwamba baadhi ya maeneo / watu hawataki kubadilika na kubadilika wakati jamii yetu inabadilika na teknolojia. Nadhani Indiana ni mfano mzuri wa hiyo, mipango mingi ya serikali imezingatia kubaki na kuunda kazi za utengenezaji, wakati wanapuuza uwezekano kwamba Indiana inaweza kuwa kitovu cha maendeleo ya kiteknolojia.

    Adamu

  2. 2

    Weka vizuri Doug - hakuna njia bora ya kukandamiza ubunifu na uvumbuzi kuliko kulipa malipo ya soko (bila kusahau maamuzi mabaya ya biashara) na kitini cha serikali.

    MAB

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.