Uvuvi katika Maziwa Milioni

uvuvi2.pngSiku nyingine nilikuwa nikila chakula cha mchana na kikundi cha watu ambao kimsingi walifanya kazi katika mashirika ya matangazo, makampuni ya biashara na uuzaji. 

Douglas Karr, Mwanzilishi wa Martech Zone, alikuwa akizungumza na kikundi juu ya media ya kijamii na matumizi yake kama zana ya uuzaji. Moja ya mambo aliyosema yalinipiga sana kamba.  

Nitafafanua… . Ulikuwa kimsingi uvuvi kwa wateja katika bahari

Sasa na kijamii vyombo vya habari, masoko ya simu, blogs, mitandao ya kijamii na njia zingine zote mpya za mawasiliano wewe sio uvuvi baharini tena. 

Wauzaji sasa wana mamilioni ya maziwa ya kuvua kutoka. Kama vile uvuvi, unaweza kupoteza muda wako na juhudi zako katika sehemu zote zisizofaa. Pia, kama uvuvi, unahitaji kupata njia (maziwa) zinazokufanyia kazi na uzingatie hizo.

Nilidhani hii ilikuwa mlinganisho mzuri kwa uuzaji katika ulimwengu wa leo. Uuzaji mkondoni na kijamii vyombo vya habari umeleta mabadiliko ya kimsingi katika njia ambayo watumiaji wanatarajia mawasiliano. 

Je! Kampuni yako bado inajaribu kuvua baharini?

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.