Matumizi ya Media ya Jamii Sio Mtaalam wa Kufanya

geek-na-poke.pngLakini tena leo nilialikwa kwenye hafla kadhaa za matukio - kibinafsi na kupitia wavuti - kupata fursa ya mtaalam wa mitandao ya kijamii na kuchukua kwao uuzaji wa media ya kijamii. Ninapopitia maelezo yao mafupi, maelezo yao ya LinkedIn, tovuti zao na blogi zao, sioni habari muhimu inayounga mkono ukweli kwamba wao ni wataalam wa media ya kijamii.

kijamii vyombo vya habari mtaalam? Kweli? Labda wana makumi ya maelfu ya wafuasi wa Twitter, mamia ya maoni juu yao Facebook ukuta, na uanachama katika mitandao kadhaa au zaidi. Labda kwa sababu wao ni charlatan, papa au geek.

Je! Ningeainisha nini kama media ya kijamii mtaalam? Ninapenda orodha ya Peter Shankman ya sifa na kutostahiki kwa wataalam wa media ya kijamii. Ningeongeza - ikiwa inahusu biashara - ningependa kuona a orodha ndefu ya kupimika matokeo na marejeleo kwa anuwai ya kampuni na mikakati.

Je! Ninajiorodhesha kama mtaalam? Ninafanya hivyo - lakini sio kwa sababu mimi nadai kuelewa yote. Hii ni kati ya vijana na inabadilika kila siku. Inabadilisha tabia ya biashara. Inabadilisha tabia ya watumiaji. Uongo wangu wa uzoefu unaotokana na uuzaji wa moja kwa moja na uuzaji wa hifadhidata, uuzaji wa barua pepe, nk uliniwezesha kubadilika kuwa hali yangu ya sasa.

Sijidai kuwa mtaalam kwa sababu ya ufahamu wangu wa media ya kijamii… Ninajidai mtaalam kwa sababu ya kazi ambayo nimetimiza kwa kampuni kubwa na ndogo kukuza biashara zao, kuhifadhi na kukuza wateja, na kupunguza simu za huduma kwa wateja kwa kutumia kwa ufanisi vyombo vya habari vya kijamii.

Je! Ninajidai mtaalam kwa sababu ya kazi ninayofanya sasa?

  • Wakati VP ya jukwaa la kublogi, tulisaidia wafanyabiashara kadhaa kukuza media zao za kijamii na mikakati ya utaftaji wa kuendesha juhudi za uuzaji zinazoingia.
  • Ninamiliki mafanikio Wakala Mpya wa Vyombo vya Habari na historia thabiti ya kusaidia kampuni kukuza na kutekeleza mikakati yao ya kijamii.
  • Ujumuishaji na zana za kiotomatiki nilizozitengeneza katika Mabalozi, enamel, video na nafasi ya rununu imefikia makumi ya maelfu ya kampuni.
  • 2 kijamii mitandao Nilisaidia kuanza na kuendelea kusaidia kukimbia.
  • Blogi yangu mwenyewe ambayo inachukua miaka 5+ (pamoja na michache zaidi kwenye majukwaa mengine) akizungumza na media ya kijamii na teknolojia ya uuzaji.

HAPANA! Hakuna moja ya hii inayonistahilisha kama mtaalam.

Ninajiita mtaalam kwa sababu tatu:

  1. Biashara zinatafuta wataalam, sio gurus na geeks.
  2. Kujiita mtaalam hushikilia kiwango cha juu na matarajio na kampuni ambayo lazima nitimize.
  3. Ninafaa ufafanuzi:

Mtaalam ni mtu anayetambuliwa sana kama chanzo cha kuaminika cha ufundi au ustadi ambaye kitivo chake cha kuhukumu au kuamua kwa haki, kwa haki, au kwa busara hupewa mamlaka na hadhi na wenzao au umma katika uwanja maalum uliojulikana. Mtaalam, kwa ujumla, ni mtu aliye na maarifa makubwa au uwezo katika eneo fulani la masomo.

Je! Mimi ni mwerevu kuliko watu wengine huko nje? Nope.
Je! Najua kila kitu juu ya media ya kijamii? Bila shaka hapana.
Je! Wataalam wengine wanakubaliana nami kila wakati? Sio nafasi!
Je! Kazi yangu yote imefanikiwa? Hapana - lakini mengi yake ina.

Ninaamini kuwa nimekuwa na kipaji bora cha kuchambua michakato ya biashara, njia za uuzaji, na kuamua jinsi teknolojia inaweza kuziba pengo. Sina uwongo kwa wateja na uwaambie lazima wawe sehemu ya media ya kijamii ikiwa wanataka kuishi. Ninashiriki nao mafanikio mengi, ingawa! Ni njia ambayo mimi binafsi naamini na ninatumaini kuona kupitishwa kwa watu wengi - sio kwa sababu inaweza kudanganywa na biashara mbaya - lakini kwa sababu inaweza kudhibitishwa na biashara kubwa.

Ninaamini media ya kijamii inaunganisha biashara na matarajio, huunda uhusiano ulioboreshwa kati ya wateja na kampuni, inasukuma kampuni kuboresha huduma kwa wateja, inajenga uwazi, na inahimiza uongozi wa mawazo, talanta ya ujasiriamali na mageuzi… yote ni mazuri kwa biashara.

Na hiyo, marafiki zangu, ni yangu mtaalam maoni.

PS: Nina hakika ikiwa utarudi mbali kwa kutosha kwenye blogi yangu au maoni kwenye blogi zingine ambazo nimewaangukia watu wachache ambao walitangaza utaalam wao. Sasa ni zamu yako. 🙂

10 Maoni

  1. 1

    Ninaona kuwa ya kufurahisha kuwa katika blogi mbili tofauti nilisoma thamani ya 'mtaalam' inajadiliwa. Katika machapisho mawili niliyosoma hapo awali ilidokeza kupuuza (na baadaye kutajiri) mtu yeyote anayetumia neno 'mtaalam' kama sehemu ya sifa zao, lakini unageuka na kutaja nakala moja ya blogi kama sababu ya kukuita mtaalam , na baada ya kutaja nakala hiyo inamaanisha kuwa wewe ni mtaalam. Kwa hivyo ni ipi? Je! Nakuamini kwa sababu unajiona kuwa mtaalam na unamtaja Shankman, au ninapuuza kila kitu unachosema kutoka hapa kwa sababu unajiona kuwa mtaalam na unamtaja Shankman? Usinikosee, nashukuru kila kitu ambacho umekamilisha, na mimi hufuata blogi yako kwa hivyo ninaona thamani katika kile unachosema… lakini utata kama huu ndio sababu wateja wangu wamechanganyikiwa.

    • 2

      Habari Robert! Ninakubali kabisa kupingana - hata unafiki - kwa upande wangu katika chapisho hili. Ninarejelea machapisho mengine kwa sababu ningependa mazungumzo yaendelee na mitazamo tofauti. Hapo zamani, niliepuka neno 'mtaalam'. Wakati ninaendelea kufanya kazi zaidi shambani, hata hivyo, ninaona watu zaidi na zaidi wakitumia jina la 'mtaalam wa media ya kijamii'.

      Ninajikuta katika hatua katika kazi yangu ambapo nina wasiwasi kuwa biashara zinadanganywa na wanaojiita 'wataalam' lakini biashara zinaendelea kuzitafuta. Je! Ninaendelea kutazama biashara ikienda kwa watu wasio na uzoefu au 'utaalam'? Au - je! Ninajitangaza mtaalam, kudhibitisha thamani yangu, na kupata biashara hiyo?

      Nitajiita mtaalam kutoka hapa nje kwa sababu ya faida za biashara. Vile vile - nakushukuru wewe na wasomaji wangu wengine kunishikilia kwa kiwango cha juu!

      Asante - nathamini maoni hayo!
      Doug

  2. 3

    Nakubaliana na wewe Douglas. Inachukua uzoefu wa miaka na pato zuri (pamoja na kutofaulu kwa mtu, tunahesabu tu jinsi mtu ameinuka baada ya kutofaulu kama kwa sababu hiyo bado ni nzuri) kuitwa mtaalam. Kuwa na maelfu ya wafuasi kwenye Twitter haifanyi hata moja.

  3. 4

    Hujambo Doug,

    Hakuna nidhamu nyingine ambayo nimeona mjadala huu juu ya nani ni mtaalam, ni nani na ni nini hufanya vigezo vya kupata hadhi ya mtaalam. Ninaelewa wasiwasi kama mimi pia, nimeona watu wengi wanajiita wataalam wa media ya kijamii lakini hawana utaalam wa uuzaji wa kuifuata. Wanajua zana, lakini haiwafanyi kuwa mtaalam wa uuzaji kupitia media ya kijamii kama kituo.

    Nimekuwa muuzaji kwa miaka zaidi ya vile ninavyojali kukubali, na nimejifunza nidhamu ya uuzaji katika njia zote, nikitumia kila aina ya mbinu, kutoka mkakati hadi utekelezaji. Kuongeza media ya kijamii kama kituo kingine cha uuzaji ni maendeleo ya asili na ni moja, kwa bahati mbaya wauzaji wengi wamepuuza hadi hivi karibuni walipobaini kuwa wanajua mambo haya.

    Lakini watu pekee ambao wanaweza kukutangaza kuwa mtaalam ni wateja wako na wateja. Hao ndio uthibitisho unaothibitisha neno hilo.

  4. 5

    Hujambo Doug,

    Ninakubaliana na maoni yako kwa moyo wote, neno "mtaalam" linatumika kwa njia rahisi. Ninajua idadi ya watu wanaojiuza kama wataalam katika media ya kijamii na bado wanaiba maoni na mikakati ya waandishi wengine na kuwaita yao. Niko katika mchakato sasa hivi wa kuunda na kujenga mkakati wa kijamii kwa moja wapo ya vikundi vikubwa vya mali isiyohamishika na hiyo imekuwa fursa ya kweli kwangu. Ninakubaliana na Deborah katika maoni yake, kwamba ni wateja na wateja tu wanaweza kukupa taji na tag ya wataalam. Bado ninajifunza kuzimu sana na sio mtaalam, lakini ninaifanyia kazi. Nakala nzuri

  5. 6
    • 7

      Patrick,

      Mimi huwa nakubaliana na wewe. Huwa najisikia kujitangaza mwenyewe ajabu na jina kama 'mtaalam'. Walakini, ukweli ni kwamba biashara zinatafuta 'wataalam' na ni wale tu ndio wanaotumia jina ambalo litapatikana.

      Cheers!
      Doug

  6. 8

    Kwa kukujua na kufanya kazi na wewe kwenye miradi anuwai, naweza kusema ninaunga mkono kwa moyo wako wote kujirejelea kama mtaalam. Kama ulivyosema, kichwa kinatokana na mafanikio yako na vile vile kufeli kwako kama ilivyoelezwa na David katika maoni ya kwanza. Labda inazeeka na wewe, lakini najua kwamba ninapokuwa na swali juu ya kitu kinachohusiana na teknolojia na media ya kijamii nitapata jibu kulingana na uzoefu, maarifa na uaminifu. Hiyo ndivyo ningeangalia kwa mtaalam katika mada yoyote au tasnia.

  7. 9

    Doug, hii ni chapisho nzuri kwa sababu kadhaa.

    1. Ni ya moja kwa moja na kwa uhakika: Hakuna BS napenda kuruka vivutio na kufika kwenye kozi kuu.
    2. Ni sahihi: Gek yoyote inaweza kujua jinsi ya kurekebisha media ya kijamii, lakini wataalam hutengeneza biashara (aka "msingi wa chini").
    3. Ni kweli: Tunachunguza mipaka mpya hapa ambayo iko katika mabadiliko na inabadilika haraka. Wataalam wa kweli ni wale ambao wana ujasiri lakini wanyenyekevu wa kutosha kuwa waaminifu na kusema, "Sijui", halafu pata jibu, badala ya kujifanya unajua yote.

    Nzuri! Imeshirikiwa!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.