Sababu halisi ya Kuajiri Jamii ya Jamii

Picha za Amana 53911431 s

Zaidi ya miaka kumi iliyopita, nimefanya kazi bila kuchoka kujenga ufuataji mkondoni, mamlaka, na mwishowe nikastawi biashara. Sasa, ninakabiliwa na watu ambao wanataka kuajiri huduma zangu ili niweze kuwasaidia kufanya vivyo hivyo. Wakati mwingine ni kampuni nzuri na talanta nzuri na ninaweza kutoa. Wakati mwingine sivyo ilivyo na mimi hutoa huduma tofauti.

Kupitia miaka hii, nimeangalia wengine wakinizidi mkondoni na nimejifunza mengi. Nimewazidi wengine wengi… wachache sana wana kitabu kilichochapishwa au biashara yao iliyojikita katika utaalam wao. Imenipa ufahamu juu ya kile kinachofanya kazi, kisichofanya kazi, ni uwekezaji gani unaweza kuanzisha mamlaka yako, na vile vile ni nini kinachoweza kuiharibu.

douglas karr analala mungu

Walakini, maarifa hayo yote sio sababu unayotaka kuniajiri. Habari hiyo iko nje… iko mkondoni kupitia machapisho yangu ya blogi, yangu blogi ya biashara kitabu, na mawasilisho yangu. Ukinifuata, au nyingine yoyote ile inayoitwa vyombo vya habari vya kijamii, karibu wote huweka habari hiyo bure. Hakika - wengi hutoa fursa za mafunzo kufupishwa kupata kozi ya ajali (ni sababu nzuri ya kututazama tukiongea)… lakini ukweli ni kwamba bado unaweza kuipata bila kuajiri sisi.

Kile usichoweza kupata bure ni mamlaka yetu. Gurus ya media ya kijamii ina wafuasi wazuri - kawaida ndani ya niche nzuri. Niche yangu ni uuzaji mkondoni, uuzaji wa ndani na ujumuishaji wa teknolojia za utaftaji, kijamii na zingine mkondoni kujenga biashara. Wakati mimi hushauriana na kampuni nyingi juu ya mada hizi - kampuni zingine ambazo zimewekeza katika huduma zangu zinatafuta kitu tofauti kabisa…

Wanatafuta yangu ridhaa hivyo wanaweza jenga mamlaka haraka… kama vile ufikiaji wa wasikilizaji wangu.

Mashabiki, wafuasi, wasomaji na wanachama ni bidhaa muhimu siku hizi… haswa ikiwa unaweza kuendelea kukuza hiyo ifuatayo. Watu wengine wananiuliza nizungumze kwa sababu wameona na kufurahiya mawasilisho yangu - lakini wengine wengi wananiuliza nizungumze kwa sababu wanajua kuwa nitatangaza biashara yao au mkutano wao kwa hadhira yangu. Ikiwa ninazungumza - nataka iwe tukio kubwa… kuuzwa nje na buzz kote kwenye mtandao. Kwa uaminifu wote, kuna nafasi ndogo nitatangaza hafla ambayo sishiriki katika… Sifurahii juu yao vya kutosha kuwatangaza kwa dhati… na watazamaji wangu wanaweza kusema.

Hiyo ilisema, mimi huchukulia fursa zangu za kuongea na ridhaa zangu kwa umakini. Sitoi tu idhini bila kuamini chanzo - hata ikiwa ninalipwa kufanya hivyo. Ninafanya kazi na kampuni nyingi ambazo sijawahi kutaja mkondoni. Sio kwamba siwaamini wanastahili, ni kwamba itakuwa haina maana kuzitaja kwa wasikilizaji wangu. Utangulizi ungeonekana nje ya mahali na kulazimishwa.

Nimeshangazwa na idadi ya vyombo vya habari vya kijamii ambayo hutoa machapisho ya kulipwa, tweets zilizolipwa na ridhaa zilizolipwa bila kuhakikisha kuwa zinatoa thamani kwa watazamaji wao. Wanaweka picha za kupendeza wakiwa wamesimama karibu na mtu muhimu kwa namna fulani kutoa hisia kwamba lazima wawe muhimu… angalia picha hapo juu;).

Ninafanya kila jaribio la kuzuia mbinu hizi… itakuwa tusi kwa hadhira ambayo nimefanya kazi ngumu sana kuijenga na mwishowe huwaweka hatarini. Nadhani ni mkakati wa muda mfupi wa kuingiza pesa - na inashusha hadhira yao kwa muda. Wengi wa Pata pesa online gurus fanya hivi. Wanalazimika kudanganya na kununua vibali ili kuendelea na hali ya umechangiwa ambayo wameunda mkondoni. Watazamaji wao huja na kwenda wakati hugundua kuwa wamedanganywa.

Ikiwa kweli unataka uwepo mkubwa mkondoni na ufikiaji wa hadhira ya media ya kijamii guru, njia rahisi za kufanya hivyo ni kuajiri kubwa media ya kijamii guru ambayo ina yafuatayo ambayo unataka kupata na kujenga mamlaka nayo. Chini ya miongozo ya FTC, nitasema kila wakati kuwa wao ni mteja au kwamba ninapewa fidia kwa idhini yangu. Kwa sababu nimekuwa mwangalifu nisisumbue wasikilizaji wangu kwa mtu yeyote ambaye anataka kunitupia pesa, wasikilizaji wangu hawajali kwamba nimelipwa. Wamekuja kutambua kuwa hata ridhaa zangu za kulipwa zitatoa dhamana kila wakati.

Kuajiri guru ya media ya kijamii inaweza kukupa habari muhimu na mashauriano ambayo yatasaidia kuendesha biashara yako ... lakini sababu halisi ya kuajiri mtu ni kupata ufikiaji wa hadhira yao na mamlaka kupitia idhini. Bila hiyo, una barabara ndefu mbele yako. Pamoja nayo, unaweza kuanza uwepo wako wa media ya kijamii na mamlaka ya mkondoni.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.