Tafadhali Usijibu Jibu la Media ya Jamii Njia Hii

Waliopotea

Moja ya programu ninazopenda za rununu ni Waze. Inanipeleka mbali na trafiki, inanisaidia kuepusha hatari, na inanionya juu ya polisi walio mbele - kuniokoa kutoka kwa tikiti za mwendo wa kasi ikiwa nitakuwa naota mchana na kuzunguka juu ya kikomo.

Nilikuwa kwenye gari siku nyingine na niliamua kusimama karibu na duka la sigara kuchukua zawadi kwa rafiki yangu, lakini sikujua ni zipi zilikuwa karibu. Matokeo hayakuwa ya kuvutia sana… na duka la sigara maili 432 mbali zilizoorodheshwa kama "karibu nami". Kwa hivyo, nilifanya kile mteja yeyote mzuri angefanya. Nilichukua skrini na nikashiriki na Waze.

Kwa bahati mbaya, hii ndio jibu nilipokea:

Ambayo nilijibu mara moja:

Uzi ulisimama hapo.

Sina hakika ni kampuni ngapi zinafanya hivi, lakini inahitaji kuacha. Ikiwa unatoa lango kwa kampuni yako kupitia media ya kijamii kwa wateja wako, unapaswa kuwatarajia waripoti maswala kwa njia hiyo, na lazima watu wapewe nguvu ya kujibu.

1 kati ya watumiaji 4 wa media ya kijamii walilalamika kupitia mitandao ya kijamii, na 63% wanatarajia msaada

Tayari nilichukua dakika chache kutoka kwa siku kwa sababu nilijali ubora wa programu, sitaenda kwenye ukurasa mwingine, jaza habari nyingi, na subiri jibu… nilitaka ujue programu yako ilivunjwa ili uweze kuitengeneza.

Jibu kubwa lingekuwa Asante @douglaskarr, nimeripoti suala hili kwa timu yetu ya maendeleo.

Moja ya maoni

  1. 1

    Kukubaliana kabisa. Nimefanya hivi mara kadhaa, na napata majibu ya kawaida ya "unaweza kujaza ripoti ya mdudu" au "unaweza kututumia barua pepe kwa X" - Na nimejibu kama vile ulivyofanya.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.