Jibu lako la Mgogoro wa media ya kijamii linaumiza taaluma yako

Mtu analia
Mtumiaji wa hakimiliki ya Flickr Craig Sunter

Hakukuwa na uhaba wa shughuli za media ya kijamii wakati wa hafla za hivi majuzi huko Boston. Mitiririko yako ya Facebook na Twitter ilikuwa imesheheni sana na yaliyotaja yaliyomo kwenye hafla za dakika kwa dakika. Kwa kweli, mengi yake hayangekuwa na maana nje ya muktadha.

Pia hakuna uhaba wa mameneja wa chapa ya media ya kijamii ambao wamejiingiza katika mazoea bora wakati wa shida. Stacy Wescoe anaandika: "Ilinibidi nijizuie na kusema," Hapana, watu hawahitaji kuona hiyo sasa, "na kuacha ukurasa wangu wa Facebook ukiwa mtupu kwa siku nzima." John Loomer anaonya kwamba "Ujumbe wa chapa mara nyingi unaweza kuonekana kama waaminifu wakati huu." Pauline Magnusson anasema, "Katika wakati wa msiba, hata hivyo, hiyo sio ambayo wasikilizaji wetu wanaendelea kuhitaji."

Na kuendelea na kuendelea.

Kila mtu hutoa ushauri huo huo, na kwa kweli hata hutoa maoni sawa na namba moja orodha yao. Steven Shattuck inaiita "Mara moja Lemaza Tweets, Machapisho na Barua pepe zilizopangwa."

Kwa nini? Kwa sababu kama BlogHer's Elisa Camahort anaandika:

Hatutaki kuwa shirika tuzungumze juu ya ufundi wa watoto, wakati jamii yetu inasubiri kujua ni watoto wangapi wameumizwa au kupotea katika upigaji risasi shuleni. Hatutaki kuwa shirika linaloendeleza sana vifaa vya riadha wakati jamii yetu inasubiri kusikia kutoka kwa marafiki na jamaa zao kwenye mbio za marathon.

Mtu analia

© Mtumiaji wa Flickr Craig Sunter

Katika kujaribu kuelewa athari hizi, nilikutana na maoni kutoka kwa Mary Beth Quirk saa Mtumiaji. Yeye hufanya hatua ifuatayo:

Biashara na mbaya, matukio ya kukasirisha ambayo husababisha upotezaji wa maisha ya mwanadamu hayachanganyiki.

Sote tumeathiriwa na mgogoro mkubwa. Sisi sote ni wa kihemko. Humdrum ya kila siku ya shughuli za biashara inaonekana tu sio muhimu sana wakati tunashughulika na kitu cha kutisha kama ugaidi, majanga ya asili, au ajali za viwandani.

Ninaweza kuelewa hamu ya kuacha kufanya kazi. Wakati Rais Kennedy aliuawa (Ijumaa), Chicago Tribune taarifa kwamba Jumatatu, karibu ofisi zote na biashara nyingi zilifungwa, na shule nyingi na vyuo vikuu vilisimamisha masomo.

Lakini katika kesi ya mabomu na utaftaji wa washukiwa, siwezi kupata rekodi ya mtu yeyote kusitisha au kupunguza shughuli za biashara nje ya Boston (isipokuwa kwa hatua za usalama). Kila mtu aliendelea kufanya utafiti na maendeleo, kuendesha uzalishaji, kwenda kwenye simu za mauzo, kufanya uchambuzi wa kifedha, kuandika ripoti, kuhudumia wateja, na kupeleka bidhaa.

Kila hali ya biashara iliendelea kuendeshwa isipokuwa moja. Tunatakiwa kusitisha kampeni zetu za uuzaji-haswa zetu kijamii vyombo vya habari kampeni za uuzaji-wakati wa mgogoro.

Kwa nini uuzaji ni tofauti na kazi zingine za biashara? Ikiwa "biashara na matukio ya kukasirisha hayachanganyiki" basi kwanini tusichelewe kila kitu chini? Kwa nini mameneja wengi wa chapa wanafikiria wanapaswa kuacha kufanya kazi wakati ulimwengu unazingatia mgogoro mkubwa? Je! Si lazima mameneja wa mimea, mameneja wa mauzo, mameneja wa uhasibu na kila mtu mwingine afanye vivyo hivyo?

© Mtumiaji wa Flickr khawkins04

© Mtumiaji wa Flickr khawkins04

Wauzaji sio zaidi au chini ya binadamu kuliko kila mtu mwingine. Ikiwa tunaamua kuzima ujumbe wetu wa media ya kijamii, labda tunasema hivyo kila mtu anapaswa kuzingatia msiba au tunasema hivyo sisi sio muhimu kwa biashara zetu.

Ikiwa ni ya zamani, kukaa kimya kwenye media ya kijamii inamaanisha kuwa tunafikiria watu wachache katika fani zingine ambao bado wanafanya kazi zao badala ya kuzingatia kile kinachoendelea.

Ikiwa ni ya mwisho, tunasema kuwa uuzaji sio muhimu kama mgawanyiko mwingine katika kampuni zetu. Kwa kweli, nadhani kama wauzaji huwa na maoni kidogo juu ya thamani yetu wenyewe. Hii ilidhihirika wakati nilijaribu kujadili suala hilo mkondoni:

Kwa hivyo hapa kuna orodha yangu ya mazoea bora wakati wa mzozo wa media ya kijamii. Labda hautakubali. Hiyo ndio maoni ni ya:

Kwanza, zungumza na menejimenti yako ili kujua kuwa kampuni hiyo inazima au inapunguza shughuli - Ikiwa wanapanga kufunga mapema, tuma wafanyikazi nyumbani, au punguza shughuli, uuzaji wako unapaswa kupunguzwa ipasavyo. Na utakuwa na jukumu la kuwasilisha uamuzi huu kwa umma pia.

Pili, kagua mkakati wako wote wa uuzaji wa vitu ambavyo vinaweza kuwa visivyo na maana. Onyesho la duka linalosema bidhaa zako ni "DA BOMB" ni mbaya kama tweet iliyo na yaliyomo sawa. Endelea kufuatilia hafla zinapojitokeza ili uweze kufanya marekebisho kama inahitajika. Usifute tu ujumbe wote uliopangwa, isipokuwa kampuni yako pia inafunga shughuli zote za biashara.

Tatu, pitia uhusiano wa biashara yako na tasnia yako na janga la sasa. Ukitengeneza vifaa vya riadha, bomu la marathon linaweza kukuhamasisha kuchukua nafasi ya jumbe zako za uendelezaji na juhudi za kukuza ufahamu karibu na misaada unayoiunga mkono iliyoko kwenye shida. Au, unaweza kutaka kutafuta njia ya kusaidia moja kwa moja. (Kwa mfano: kile Anheuser-Busch alifanya baada ya Kimbunga Sandy.)

Nne, kuwa mwangalifu juu ya kuonyesha maoni yako. Kila mtu anajua kuwa kila mtu anafikiria juu ya wahanga wa janga la sasa. Isipokuwa una kitu cha kuongeza zaidi ya "Mioyo yetu inakwenda kwa…" labda haupaswi kusema chochote kama chapa. Hakika hautaki kuwa Mzushi au Kenneth Cole. Na unapaswa kuelezea tu kile kampuni yako inafanya kujibu ikiwa habari hiyo inathiri wateja wako na watetezi wako.

Kwa mfano, ikiwa unatoa mchango wa kifedha, usizungumze juu yake wakati wa shida. Lakini ikiwa wafanyikazi wako watatoa damu, wajulishe watu kwamba kutakuwa na ucheleweshaji wa kurudisha simu na barua pepe.

Jibu lako la shida ya media ya kijamii linaumiza taaluma yako. Ikiwa unafanya kile wataalam wanasema na kufunga ujumbe wote wa kiotomatiki, unaweza kumaanisha kuwa wauzaji ndio watu pekee nyeti wa kutosha kuacha kufanya kazi na kuzingatia yale muhimu, au unamaanisha kuwa uuzaji sio muhimu kama biashara nyingine. kazi. Chaguo zote zinaonyesha vibaya taaluma.

Wacha tufanye uuzaji kuwa raia wa daraja la kwanza. Wacha tufanye kazi na wataalamu wengine katika taaluma zingine ili kujibu ipasavyo, panga kwa busara, na tuwe na tabia nzuri.

Jisikie huru kutokubaliana hapo chini.

10 Maoni

  1. 1

    Habari Robby -

    Ninashukuru sana kuninukuu katika kipande chako, na nadhani uchunguzi wako wa maswala magumu yanayohusika katika kubadilisha ujumbe wa uuzaji kwa wakati wa janga la kitaifa unastahili.

    Hiyo ilisema - Sitokubaliana nawe.

    Unaandika, "Ikiwa tunaamua kuzima ujumbe wetu wa media ya kijamii, tunaweza kusema kwamba kila mtu anapaswa kuzingatia msiba au tunasema kuwa sio muhimu kwa biashara zetu."

    Nadhani huo ni ujamaa wa uwongo - hizo sio jumbe mbili tu zinazowezekana zinazowasilishwa na chaguo la kusimamisha kampeni ya uuzaji ya kiotomatiki wakati wa msiba.

    Kwa mimi mwenyewe, ni kutambua kwamba kati ya wasikilizaji wangu, kuna uwezekano wa watu katika hatua nyingi za huzuni. Na wengine wanaweza kuwa hawana huzuni hata kidogo. Lakini kwa sababu ya ugumu wa athari za kibinadamu kwa msiba na upotezaji, haswa kwa kiwango kikubwa, naamini jibu la kimaadili tu ni kujaribu kutokuongeza huzuni ya mtu na ujumbe wa uuzaji wa kiotomatiki ambao unaweza kuwa mbaya, wa uchochezi, au wa kuumiza mtu aliye na huzuni - haswa akijua kuna nafasi nzuri ya kuwa * wasikilizaji wangu wengi wako kwenye huzuni.

    Sio mengi sana kwamba naamini ninaweza kuelekeza watazamaji wangu pale inapofaa kuzingatia. Ni kwamba nina matumaini kuwa ni watu walio na maisha kamili, tajiri ambapo watu wanajali zaidi ya faida. Natumai biashara yangu sio jambo muhimu zaidi katika ulimwengu wao, na ninachagua kurekebisha ujumbe wangu wa uuzaji ipasavyo baada ya msiba.

    Kwa mimi na mwenzangu, wakati tulifunga ujumbe wetu wa kiotomatiki, hatukuacha kuwasiliana na hadhira yetu. Tulijua kwamba tunahitaji kuwa mikono hasa na kusikiliza wasikilizaji wetu. Badala ya kujaribu kubadilisha haraka barua pepe. Ni rahisi tu kusitisha mlolongo wa kiatomati wa "wanaoanza mazungumzo" kwani yaliyomo kwenye media ya kijamii mara nyingi huwa na kutuma sasisho chache rahisi kutoka moyoni, na pia kuzingatia ushiriki bora. Kwetu, hili lilikuwa jibu letu lililochaguliwa kwa kile wasikilizaji wetu walionyesha hitaji lao.

    Sasisho letu la kwanza baada ya bomu kutokea lilikuwa picha rahisi ya mkimbiaji na maelezo mafupi ya kuelezea sala zetu kwa jamii ya Boston na wakimbiaji wa marathon. Na maoni zaidi ya 80,000 (zaidi ya 20K kwa masaa machache tu), ningeweza kusema kuwa ulikuwa ujumbe wa uuzaji ambao uliwasiliana na wasikilizaji wetu kwa njia inayofaa zaidi kuliko tu kuruhusu ujumbe wetu wa kiotomatiki uendelee.

    Kwetu, thamani ya uhalisi kama chapa ni muhimu sana, sio tu wakati wa msiba, lakini kila wakati. Kama chapa, ni muhimu kulinganisha vitendo vyetu na ambao tunasema sisi ni, kutumia ufafanuzi wa ukweli wa Seth Godin. Sisi ni watu ambao hujali wateja wetu kwa dhati - sio tu kama vyanzo vya faida, lakini kama watu halisi wenye hisia za kweli, ambazo zingine ni ngumu wakati wa msiba na huzuni. Kuwa halisi kwetu ni pamoja na kuhakikisha ujumbe wetu wa uuzaji hujibu hii kwa njia nyeti wakati wa msiba wa kitaifa na huzuni.

    Kwa njia zingine - unaweza hata kusema kwamba kusimamisha ujumbe wa uuzaji wa moja kwa moja kwa wakati kama huo hutoka kwa heshima ya nguvu kubwa ya kazi ya uuzaji, lakini kwa nguvu inakuja jukumu la kuitumia kwa busara.

    Asante kwa kuanzisha mazungumzo - ni mada muhimu sana kupuuza, nadhani.

    • 2

      Asante kwa maoni, Pauline

      Maana yangu ni kwamba kusimamisha ujumbe wa kiotomatiki wakati wa shida kwa sababu "kuna mambo muhimu zaidi ya kuwa na wasiwasi juu" inaonekana kuwa haiendani na ukweli kwamba hatusimamishi kila kitu kingine biashara yetu inafanya. Kwa nini kuendelea kuuza sio kugusa kuliko kuendelea kuuza, kuendelea kutarajia watu kufika kazini kwa wakati, au kuendelea kuwa wazi kwa umma?

      Sipingi kabisa kwa chapa kuwa halisi. Nadhani kuna kesi ambazo tunahitaji kugeuza umakini wetu wa kitaifa mbali na nyanja zote za biashara kuelekea msiba. Ndiyo sababu nilitaja upotezaji wa Rais Kennedy.

      Wasiwasi wangu ni kwamba kutofautiana kati ya tabia ya wauzaji na tabia ya taaluma zingine katika biashara. Nadhani kutokwenda sawa hudhuru taaluma kwa sababu inaweza kuwafanya wauzaji waonekane sio muhimu au kuwafanya waonekane nyeti kupita kiasi.

      Nataka uuzaji upate heshima zaidi. Kupunguza shughuli za uuzaji wa umma wakati ambapo taaluma zingine nyingi zinaendelea kufanya kazi kwa kasi kamili kama itaimarisha uuzaji kama raia wa daraja la pili.

      • 3

        Nitaendelea kutokubaliana. Unaandika, "Nataka uuzaji upate heshima zaidi. Kupunguza shughuli za uuzaji wa umma wakati ambapo taaluma zingine zinaendelea kufanya kazi kwa kasi kamili kama itaimarisha uuzaji kama raia wa daraja la pili. "

        Kwa uaminifu, naamini kwamba kinyume ni kweli. Kufanya biashara kama shughuli ya uuzaji wa kawaida wakati wa msiba wa kitaifa kutapunguza heshima kwa wauzaji - kwamba itaimarisha mtazamo wa umma wa uuzaji kama unaozingatia dola yenye nguvu kwamba hawajali mahitaji ya kweli na mhemko wa wateja wao . Katika biashara yangu, majibu kutoka kwa wateja wangu yamedumisha maoni yangu. Na kwa uaminifu - kuwa biashara ndogo, tulisitisha shughuli zingine. Na kuwa msimamizi wa HR katika maisha ya awali, ningeweza kushuku kwamba kulikuwa na kazi zingine nyingi za biashara ambazo hazikuwa zikitokea Jumatatu alasiri. Sina nambari za kudhibitisha kesi hiyo kwa njia yoyote, lakini kiongozi yeyote mahiri katika biashara angechukua hesabu ya kile wafanyikazi wake walihitaji wakati huo, na hiyo inaweza kuwa ni pamoja na kuruhusu watu wengine warudi nyumbani mapema ikiwezekana. Ujumbe ni muhimu, lakini bila watu (wateja au wafanyikazi), ujumbe haufanyiki.

        Kusudi la uuzaji ni nini? Kuthibitisha thamani yake mwenyewe au kuhamasisha mteja kufanya uamuzi mzuri kwa heshima na chapa hiyo. Ikiwa ni ya zamani, basi hakika, Tuma. Ikiwa wa mwisho, ninafikiria sana kupumzika ili kupata pigo la soko na kujibu ipasavyo inaweza kuwa na ufanisi zaidi. Unaweza kusema unachotaka kwa dhamana ya uuzaji kama chombo kilichotengwa. Nitasema kwa shauku tu kwamba uuzaji sio mwisho lakini njia ya kufikia mwisho. Na sioni hiyo kama ukosefu wa heshima kwa taaluma hata kidogo.

        Kama mfano - katika gari langu, petroli ni njia ya kufikia malengo. Ninaiheshimu sana, lakini yenyewe, bila utaratibu wa gari, haifanyi chochote. Na bila hiyo, gari langu halitaendesha. Kuzingatia kipekee ubora wa petroli yangu bila umakini uliolipwa kwa mifumo mingine kwenye gari langu haitafanya gari langu kuendeshwa kwa ufanisi zaidi.

        • 4

          Kwangu mimi, chapa ambayo inaacha kupigia debe bidhaa zake lakini inaendelea kuifanya, mlolongo wa duka la kahawa ambao huacha kutuma tweeting lakini unaendelea kuuza kahawa — hizo ndio chapa ambazo ninapoteza heshima. Ni kana kwamba walikuwa wakiondoka na uuzaji mara nyingi, lakini wanahisi wanahitaji kupunguza sauti wakati wa msiba.

          Sidhani uuzaji ni chombo kilichotengwa. Nadhani (inapaswa) kuunganishwa kwa karibu na utamaduni wa kampuni na uhusiano wake na wateja na watetezi wake.

          Ndio sababu nataka kuona chapa zikifanya maamuzi ambayo ni ya jumla, badala ya kutengwa na idara ya uuzaji tu. Nadhani kufanya hivyo kutaongeza heshima kwa uuzaji, kwa sababu kampuni hiyo itakuwa kwenye ukurasa huo huo badala ya kuangalia tu kama inachapisha ili kuongeza maoni ya umma.

  2. 6

    Robby,

    Lazima nikubaliane na Pauline. Wakati nadhani ni muhimu kufahamu ni nini chapa zetu zinafanya kwenye majaribio ya kiotomatiki (soma = imepangwa), wakati huo huo tunapaswa kukumbuka kuweka mambo katika muktadha.

    Sio biashara zote zitaathiriwa sawa na janga la kitaifa. Jibu la umma halihitajiki kwa kila chapa, lakini inategemea biashara / soko la kibinafsi. Ikiwa wewe ni mtengenezaji wa nguo za watoto au kampuni ya fataki, unaweza kuwa na majibu tofauti ya media ya kijamii kwa hafla za huko Boston dhidi ya kampuni ya kukaribisha au mahali pa kukarabati magari. Vivyo hivyo, mahali pa kukarabati magari kunaweza kutaka kutazama ujumbe wao wa umma ikitokea mkasa unaohusu bomu la gari.

    Mbali na kupungua kwa uuzaji wa media ya kijamii kitaifa kwa chapa, siku zote nadhani huo ni uamuzi wa busara. Kwa kweli, hiyo lazima ipimwe dhidi ya uuzaji wa chapa inayopewa ni kiasi gani. Kampuni yangu, kwa mfano, inafanya uuzaji mdogo wa media ya kijamii hivi sasa, kwa hivyo kusimamisha kushinikiza kwa dijiti hadi baada ya matukio muhimu ya msiba kumalizika kunaweza kuua ufikiaji wowote kwa umma ambao tunafanya, kwani 100% ya ujumbe wetu ni zinazozalishwa mkondoni.

    Muda mrefu na mfupi ni kwamba ni laini nzuri ya kutembea. Kwa kweli, mmiliki mzuri wa biashara atajua hatua za busara za kuchukua kuhusu ujumbe wao kwa umma wakati wa shida. Na mwishowe, ni umma ambao utaamua ikiwa hatua zilizochukuliwa na chapa hiyo zilikuwa nzuri au la.

    • 7

      Asante kwa maoni, John.

      Ni laini nzuri ya kutembea. Nina wasiwasi zaidi juu ya heshima kwa taaluma ya uuzaji kuliko mimi ni katika kujadili kile kinachofaa kwa biashara fulani. Nadhani biashara inapaswa kuratibu juhudi zake. Ikiwa wanakaa kimya mkondoni, labda wanapaswa kuangalia kufunga milango yao katika idara zingine pia.

      Uko sawa kwamba umma utaamua ikiwa hatua zilizochukuliwa na chapa zina ladha nzuri au la. Lakini tayari tunajua hilo umma hauamini chapa mengi ya kuanza.

      Njia moja bora ya kuonyesha uaminifu ni kuwa thabiti. Kampuni iliyofunga kwa masaa machache kutoa damu na kusasisha ujumbe wao mkondoni kufanya hivyo itaonyesha msimamo. Kampuni ambayo inasitisha uuzaji wote lakini inakaa wazi vinginevyo inaonyesha kuwa ujumbe wao sio msingi wa tamaduni yao baada ya yote.

      • 8

        Asante kwa jibu Robby.

        Ninakubali kwamba biashara inapaswa kuratibu juhudi zake, hata hivyo, kwa sababu tu biashara inasimamisha uendelezaji wa bidhaa zake kwa muda mfupi, sio lazima inapunguza kampuni ya majukumu yake katika maeneo mengine. Ikiwa ningeacha kusimamisha uuzaji kwa sababu ya janga la kitaifa, haimaanishi kuwa bado sina wateja waliopo wa kuendelea kuwa na furaha. Ninahitaji kuhudumia wateja ambao nimechukua jukumu la kuendelea kuwa na furaha.

        Labda hii ndio sababu watumiaji hawaamini chapa kuanza. Nadhani pia ina mengi ya kufanya na ukweli kwamba kampeni nyingi za uuzaji hazijazingatia hitaji la mteja. Jinsi ninavyoiona, ni juu ya kupata ndoano ya kisaikolojia ili kuwafanya watumiaji wagaane na pesa zao. Nimeweka biashara yangu tofauti. Ili kupata uaminifu kwa watumiaji, unahitaji kuwajua kwa kiwango cha kibinafsi. Biashara za methali za mama-na-pop ni mfano bora wa hii. Wanajua jinsi ya kuwatendea wateja kama wanadamu, tofauti na kuwaona kama ishara ya dola ambayo ilitembea tu mlangoni - na hiyo ndio wateja wanaokatishwa tamaa wanapoanza ununuzi kwenye duka kubwa la sanduku dhidi ya biashara ndogo ndogo mitaani . Nini kinatokea? 'Mtu mdogo' huenda nje ya biashara na kilichobaki ni duka kubwa la sanduku na sisi sote tunajua matokeo ni nini: ushindani mdogo kwa minyororo mikubwa na wanaanza kupandisha bei kulingana na huduma yao ya wateja. Inakuwa juu ya kuuza na kupata pesa na sio juu ya kumhudumia mteja.

        Kwa hivyo, mimi hupunguka. Hoja ni juu ya uthabiti na sihisi tu kwamba kwa sababu eneo moja la kampuni linaweza kuathiriwa, hiyo inamaanisha tunahitaji kuacha kabisa kazi zingine za biashara. Uuzaji ni mkubwa, lakini wakati una majukumu yaliyopo ya kutimiza, ni muhimu kuelewa kwamba majukumu hayo lazima yatimizwe.

        • 9

          Kukubaliana, John. Ingawa kama mmiliki wa biashara ndogo na meneja wa zamani wa HR, mimi pia ni sawa kwa kutathmini mahitaji ya wafanyikazi wangu na / au wakandarasi kwa muda mfupi na kuruhusu wengine kuchukua mapumziko au kwenda nyumbani kwa sababu ya tukio kama hilo la kawaida ikiwa ni lazima kuwa. Hakika tuna majukumu kwa wateja wetu. Lakini - watu ambao wananiruhusu kufikia dhamira yangu ni kila kitu muhimu kwangu kama wateja wangu walivyo.

        • 10

          Ninakubaliana na maoni haya.

          "Nadhani pia ina mengi ya kufanya na ukweli kwamba kampeni nyingi za uuzaji hazizingatii mahitaji ya mteja"

          Hii ndio sababu ninalinganisha uuzaji mwingi kwa magari ya mafuta ya nyoka, au angalau nirudi siku za PT Barnum. Uuzaji hauzingatii mahitaji ya watumiaji. Badala yake inamwambia mtumiaji "Unahitaji hii." Sio furaha? "Unahitaji Brand-X!" Ni mfano wa zamani sana. Maneno hubadilika, njia za uwasilishaji hubadilika, lakini mwishowe ujumbe bado ni sawa. "Unahitaji hii." Wakati ni kweli, siitaji hiyo.

          Chapa ambayo nitaiamini, ndio chapa inayoonyesha mpango katika uwajibikaji wa kijamii juu ya njia yake mwenyewe - na ni wachache. Sisemi kwamba chapa zinahitaji kuzima ujumbe wake. Punguza tu mambo ya kiotomatiki, na ruhusu udhibiti zaidi wa binadamu. Walakini, kama ulivyosema hapo awali wakati mwingine hiyo ni rahisi sana ..

          Robby, unaleta alama nyingi nzuri. Sidhani biashara inahitaji kusimama, lakini uuzaji unahitaji kujua kuna wakati na mahali, na ujumbe wako unaweza kuwa na nguvu na jinsi unavyojibu msiba badala ya kudumisha mzunguko. Uuzaji kwa sababu ya uuzaji unaonekana kutofikiria, na hauna maana kwa uwajibikaji wa raia. Ili kufanya uuzaji kuwa raia wa daraja la kwanza, lazima ifanane na maoni ya wajibu wa raia na uwajibikaji. Hiyo inamaanisha kuweka jamii kwa ujumla kwanza, na tu ruhusu watu wakutafute wakati wanapohitaji. Kumbuka uzoefu wa kibinadamu unaoendelea, na chukua kiti cha nyuma kwa mambo muhimu zaidi.

          Walakini, kama John na Pauline, nadhani moja ya tofauti kuu kati ya uuzaji (haswa uuzaji wa media ya kijamii) ni kwamba maduka kukaa wazi kutimiza hitaji, hata ikiwa ni mahali tu pa kukusanyika.

          Nadhani suala langu ni kwamba, haswa na tweets za kiotomatiki, tunahitaji kuzingatia mahitaji ya watumiaji. Kwa sababu ikiwa hatufanyi hivyo basi sio chochote kwa mafuta ya nyoka wakati huo.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.