Kijani cha Media ya Jamii

kelele ya media ya kijamii

Kauli ya zamani ya media pana ni kwamba mboni = pesa. Mantiki yenye kasoro ambayo inakubaliwa kawaida leo ni kwamba zaidi mboni za macho = zaidi pesa. Tunaona tovuti za media ya kijamii kama Digg, MySpace na Facebook nyanda na hata kushuka kwa kushiriki.

Jukwaa la Media ya Jamii

Nina hakika tovuti hizi zote zitarudi nyuma na kukuambia kuwa zinaongezeka katika idadi ya macho. Hiyo ni kweli Kumbuka habari njema. Ikiwa ushiriki umewekwa kwenye sahani au kulia na idadi ya watumiaji inakua, kuna ujumbe katika hesabu! Mtumiaji wastani hutumia muda kidogo… au idadi inayoongezeka ya watumiaji wanaacha huduma kabisa.

Jaribu la kukua kubwa liko kila wakati… eyeballs zaidi zinaweza kuleta pesa zaidi. Walakini, hatari ya muda mrefu ya mboni zaidi ya macho inaweza kuzika umaarufu wa wavuti yako, au kuifanya iwe lengo kubwa kwa SPAM. Tovuti hizi zinapaswa kuwa na busara zaidi katika kuchambua ukuaji wa tovuti yao dhidi ya athari kwa watumiaji waliopo. Ikiwa wangefanya hivyo, wangeweza kugundua kuwa, ili kuongeza faida, kulikuwa na saizi ya kulia kwa wavuti yao kutopanuka zaidi kuliko kuendelea kutafuta ukuaji.

Blight ya Mjini = Blight ya Jamii

Shida ni ya msingi sana, ni shida ya mijini. Wakati niliishi Phoenix, Arizona kwa mwaka nilisoma mengi juu ya shida ya mijini iliyokuwa ikifanyika. Rudi mwishoni mwa miaka ya 80, vitongoji vya Phoenix vilikuwa vikikua kwa kiwango cha kudai, kwamba hakuna mtu anayeweza kuendelea na kiini - katikati mwa jiji. Wakati vitongoji vilipokuwa vimejaa kupita kiasi na trafiki ikawa fujo, watu walihamia vitongoji vipya zaidi.

Vitongoji hivi vipya vilikuwa na shule mpya, nyumba mpya, ardhi na miti zaidi, na majirani wakuu - sembuse hewa safi na nafasi nyingi za kuzunguka. Ulikua karibu na majirani zako… kwani hawakuingia na kutoka wakati wote… kuhudhuria hafla za kijamii na kuzungumza juu ya uzio.

Inatumika kwa Media ya Jamii, naamini tunaona jambo lile lile likitokea. Kiini cha Digg kinakabiliwa na shida hivi sasa - watumiaji ambao walisaidia kuunda huduma ambayo ilisifika sana wanachanganyikiwa na wanatafuta njia mbadala. Na MySpace, jibu lilikuwa Facebook. Sasa Facebook imekua kama MySpace na mabamba hayo hayo yanatokea - wakati huu kwa kasi kubwa.

Je! Kila mtu anaenda wapi? Nadhani jibu ni shambulio la mitandao ndogo ndogo kujitokeza. Watu wanaacha jiji na kuhamia kwenye vitongoji.

Ujumbe kwa Wauzaji

IMHO, hii ni habari njema kwa Wauzaji. Kutumia mbinu pana za utangazaji ambazo zinafikia mboni nyingi za macho (lakini wanunuzi kidogo) inakuwa maarufu. Kupata tovuti ndogo ambazo zinakutana na niche unayotaka kufikia inakuwa maarufu zaidi. Binafsi, ninapata ombi nyingi zaidi kwenye mapato ya matangazo ya wavuti za niche ninazoendesha, kama Vets ya Jeshi la Wanamaji.

Wakati uliotumika kutumia kampeni za uuzaji kwenye tovuti hizi zote zinaweza kuleta tofauti katika gharama ya ol tu kundi na mlipuko mbinu, ingawa. Uvuvi na baruti ulikuwa rahisi, lakini inaonekana kuwa mbinu hatari kwenye mtandao. Hii inahitaji wauzaji kubadilisha mbinu zao, zinawahitaji kufanya kazi kwa bidii kwenye ujumbe sahihi kwa wakati unaofaa - na vile vile kujenga uwepo mzuri mkondoni na sifa bora.

Hakuna mtu alisema kuwa itakuwa rahisi!

Moja ya maoni

  1. 1

    Vyombo vya habari vya kijamii ndio biashara ambayo haitabiriki zaidi. Tovuti nyingi kama vile MySpace au FaceBook zinalenga vijana na kama sisi sote tunajua aina hii ya watazamaji inaweza kubadilisha ladha yao haraka sana.
    Kumbuka Globu? Mtandao wa kwanza wa kijamii - "dotcom Bubble" ambayo ikawa $ 200 milioni kufikia na kupoteza kila kitu kwa siku 1.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.