Mitandao ya Kijamaa na Furaha

Muda wa Kusoma: <1 dakika

Mwaka jana, niliandika chapisho Je! Vyombo vya Habari Vinaweza Kutibu Unyogovu?. Inaonekana inaweza! Leo nilikuwa furaha wakati rafiki mzuri na Indianapolis Marketing Marketing guru Adam Small alinitumia kiunga kifuatacho:

Furaha inaambukiza katika mitandao ya kijamii. Somo:
furaha

Utafiti mpya unaonyesha kuwa katika mtandao wa kijamii, furaha huenea kati ya watu hadi digrii tatu zilizoondolewa kutoka kwa mtu mwingine. Hiyo inamaanisha wakati unahisi kufurahi, rafiki wa rafiki wa rafiki ana uwezekano mkubwa zaidi wa kujisikia mwenye furaha pia.

Zaidi ya hayo:

Waligundua kuwa wakati mtu anaacha [kuvuta sigara], uwezekano wa rafiki kuacha sigara ulikuwa asilimia 36. Kwa kuongezea, nguzo za watu ambao hawawezi kufahamiana waliacha kuvuta sigara wakati huo huo, waandishi walionyesha katika nakala ya New England Journal of Medicine mnamo Mei.

Mahusiano ya kijamii pia huathiri fetma. Uwezekano wa mtu kuwa mnene uliongezeka kwa asilimia 57 ikiwa alikuwa na rafiki ambaye alikuwa mnene katika kipindi fulani, Fowler na Christakis walionyesha kwenye jarida katika New England Journal of Medicine mnamo Julai 2007.

Hii ni njia ya nguvu ambayo tumeanza tu kugundua na kujiinua kama wauzaji. Ni muhimu kutambua athari hii unapoendelea kukuza mikakati yako mkondoni. Kwa kusoma zaidi juu ya jinsi watumiaji tayari wanabadilisha tabia zao kupitia media ya kijamii, ningependekeza sana Ripoti ya Uzoefu wa Uuzaji wa Watumiaji wa Razorfish ya 2008

3 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Sidhani utafiti huo ulikuwa juu ya marafiki wa MySpace, LOL. "Mtandao wa kijamii" kwa kusudi la utafiti ulijumuisha watu ambao wanajua watu ambao wanajua watu, Barbra Streisand alijumuisha.

    Vitendo visivyo vya kawaida vya fadhili vilivyofanywa mkondoni vinaweza kuwa na athari sawa, ingawa.

  3. 3

    Ninaweza kuona ni wapi utafiti ni sahihi na jinsi media ya kijamii inaweza kuwafurahisha watu zaidi. Kwa kweli inategemea kiwango kidogo cha sampuli kilichotumiwa. Lakini inaweza pia kuwa na athari mbaya? kucheza tu wakili wa mashetani, lakini media ya kijamii inaweza kuunda hisia za "marafiki" wakati kwa kweli sio. Watu wanaweza kuwachukulia kuwa wazito sana na kugonga sakafu ya pishi wanapogundua uhusiano na uhusiano huu uko mkondoni kabisa, na sio urafiki wa kweli wa kweli.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.