Uuzaji wa Media ya Jamii ni juu ya Jamii, Sio Media

watengenezaji wa media ya kijamii

Majukwaa ya media ya kijamii ni zana. Majukwaa ya media ya kijamii ni programu. Kuna zana zingine na programu huko nje. Kutakuwa na zana bora kuzunguka kona.

Twitter haijalishi. Facebook haijalishi. LinkedIn haijalishi. Blogu hazijali. Wote hutusaidia tu kupata karibu kidogo na kile tunachotaka.
amplifier

  • Tunachotaka ni Ukweli.
  • Tunachotaka ni uaminifu.
  • Tunachotaka ni kuelewa.
  • Tunachotaka ni urafiki.
  • Tunachotaka ni kusaidia.

Mwezi huu ni mwezi MKUBWA kwa mmoja wa marafiki wangu wazuri katika teknolojia. Anahamisha kampuni yake ya media ya kijamii kutoka Indiana kwenda California. Atajumuishwa katikati ya Bonde na akili zingine kali ambazo zimekuza matumizi yao ya media ya kijamii. (Ndio, nina wivu kidogo).

Maombi ambayo timu yake iliunda ni rahisi (ndivyo pia Twitter!) Lakini inafika kwenye moyo wa watu gani unataka kweli. Wanaifanya iwe rahisi. Jukwaa ni njia tu ya kufikia sehemu ya kijamii. Sikudharau talanta nzuri na mawazo ambayo ilichukua kuzindua programu nzuri kama hii, hakuna shaka. Lakini umaarufu ni kwa sababu ya kile programu inawezesha. Inawezesha ushiriki wa kijamii ambao hatujaona bado.

Ninawaelimisha wateja na wateja juu ya teknolojia ili tuweze kuinua kikamilifu na kuongeza athari zao za kijamii. Kwa hivyo, wakati wateja wananiuliza, "Ninawezaje kupata zaidi [ingiza wafuasi, mashabiki, wanaofuatilia, gumzo, marudio], Siku zote nimesitishwa kidogo. Ikiwa kampuni yako sio kampuni ya kijamii, ikiwa haujali wateja wako, ikiwa hauandiki yaliyomo ya kupendeza, ikiwa hauna bidhaa nzuri, ikiwa hauna watu maalum, ikiwa ' re sio ajabu… Basi idadi kubwa haitakusaidia.

Ninaendelea kusema…. Vyombo vya habari vya kijamii ni kipaza sauti. Ikiwa huna chochote cha kukuza, basi kipaza sauti kubwa ulimwenguni hakitasaidia! Acha kutafuta wataalam wakubwa na bora wa media ya kijamii ili kuendelea kukujengea viboreshaji vikubwa na bora. Ni kile wanachokuza ambacho hufanya tofauti.

Ni sawa na mtu ambaye hawezi kuimba akituuliza tujaze uwanja. Baada ya kujaza uwanja, basi nini? Ikiwa huwezi kuimba, hatukuwa na biashara ya kuuza tikiti moja! Watu kama mimi wanaweza kupata watu kujitokeza kwenye tamasha… basi ni jukumu lako kuweka onyesho kubwa!

Kwa hivyo… acha kuniuliza nikupate zaidi ikiwa huwezi kushughulikia hizi ulizonazo sasa. Ikiwa wafuasi wako 500 hawafanyi biashara na wewe, basi ni jinsi gani kupata wengine 5,000 wataongeza matokeo yako? Hapa kuna ncha… itasababisha athari mara kumi.

Mara kumi sifuri ni sifuri.

Siku nyingine Twitter haitakuwa hapa, Facebook haitakuwa hapa, LinkedIn haitakuwa hapa… na tutafanya kazi na vituo vipya ambavyo vinaweza kuendelea kufanya mambo iwe rahisi kidogo. Jukwaa hizo mpya za media bado hazitaweza kurekebisha maswala ya msingi yanayopinga mkakati wako, ingawa. Wacha turekebishe hizo kwanza.

2 Maoni

  1. 1

    Kama maneno maarufu yanasema "Ukishindwa kupanga, unapanga kutofaulu". Ninachomaanisha ni kwamba, huwezi kuwa na mafanikio kwenye media ya kijamii na biashara ikiwa hauna mpango mzuri wa kupangisha juhudi zako. Nilipenda unaposema "Media ya kijamii ni kipaza sauti", nakubaliana kabisa na hilo!

    Kwa hivyo ushauri wangu ni kwamba, panga mkakati wako wa media ya kijamii, jenga uhusiano mzuri na ongeza viwango vyako vya ubadilishaji!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.