Alama za Kijamii: Ficha na Utafute

Picha za Amana 27736851 s

UPDATE: - Pamoja na muundo mpya wa wavuti na ukosefu wa utumiaji wa viungo, niliamua kuziondoa. Hakuna malalamiko hadi sasa! Marekebisho haya bado yanafanya kazi ikiwa ungependa kuitumia.

Nilikuwa kitako cha utani kadhaa uliokuwa ukiendelea Nektros. Kuingia kulikuwa juu ya kwanini unapaswa kuondoa viungo vyote vya alama ya kijamii kwenye tovuti yako. Nimekuwa na maoni ya watu wengine wachache juu yao pia ... mtu aliniambia nilikuwa na 25 [kejeli] tu.

Sikutaka kuziondoa… nilikuwa kama wao. Sina hakika kwanini haswa, lakini ninajua. Licha ya kuifanya iwe rahisi kuweka alama kwenye ukurasa wangu, mimi pia nataka watu kuona tovuti zote huko nje ambazo husaidia alama. Kuna tani yao! Nina hakika, mapema au baadaye, nzuri zitapanda juu na zingine zitafa, lakini sitaki kushinikiza mtu yeyote atumie moja au nyingine.

Kwa hivyo… nilifanya kile kibaraka mzuri yeyote angefanya. Nilidanganya Sociable programu-jalizi na kuongeza JavaScript inayobadilisha au kuzima vifungo. Ilichukua mabadiliko 3:

  1. Hariri Programu-jalizi inayoweza kupendeza ili kuongeza kiunga cha kubonyeza na kuzima… angalia mstari wa chini haujabadilika… hiyo ni kukuonyesha tu mahali pa kuweka nambari.
    chapisho; $ html. = ' Alama ya Kijamii '; $ html. = '> div id = "bookmark _'. $ postid. '" class = "sociable" style = "display: none"> '; $ html. = pata_chaguo ("sociable_tagline"); ?>
  2. Hariri faili ya Sociable.css ili kuweka kuongeza mshale wa mkono / pointer… kwa sababu ni tukio la kubofya tu na sio kiunga kweli:
    .link {mshale: mkono; mshale: pointer; }
  3. Hariri faili ya kichwa cha mada yako ili kuweka kazi ya generic ili kubadilisha na kuzima div:
     function showdiv(name){
     var obj = (document.getElementById)? document.getElementById(name) : eval("document.all[name]");
     if (obj.style.display=="none"){
     obj.style.display="";
     }else{
     obj.style.display="none";
     }
     }
    

Kwa hivyo, kubofya kiunga cha Alamisho ya Jamii itabadilisha na kuzima yaliyomo kwa chapisho maalum!

4 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    Ndio, tafadhali fanya! Nilitaka kutumia hii lakini nadhani nilifanya kitu kibaya (ingawa zamani na teknolojia, sio lazima iwe hivyo) - niliunga mkono asili, kwa shukrani, kwa sababu wakati nilijaribu kutekeleza mabadiliko blogi yangu ilivunja - skrini tupu, hakuna ufikiaji kwa msimamizi. Tofauti ya programu-jalizi ingekuwa ya kutisha sana kwa sisi bila uwezo wa kufanya mambo mazuri na ujasiri! 🙂 x

  4. 4

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.