Unajua Wewe ni Mtu anayependeza Wakati…

kiboko

Unajua wewe ni hippy wa media ya kijamii (smippy), wakati:

(Kabla ya kwenda kutoa maoni, hakikisha kusoma sehemu ya mwisho ya chapisho hili!)

Ninapenda viboko, usinikose. Ningependa kuwa siku moja - baada ya kuokoa pesa za kutosha kununua ardhi milimani (na broadband ya satelaiti) na sehemu kadhaa za patchouli. Kati ya sasa na wakati huo, ingawa, ninahitaji kulipa bili.

Bili yangu hulipwa wakati kampuni zina utabiri na ujasiri wa kuchukua faida ya njia ambazo husababisha ROI bora na kuridhika kwa wateja kuliko wakati wowote uliopita. Ninawasaidia kufanya hivyo, na sitaomba msamaha kwa hilo.

Twitter kama Kiwango cha Uuzaji

Guy Kawasaki alimweleza Robert Scoble kuwa Twitter inaweza kuwa kifaa kikuu cha PR katika historia. Twitter inabadilika.

Katika mahojiano ya hivi karibuni, mwanzilishi Evan Williams tayari amebaini kuwa anafurahi zaidi juu ya fursa za Twitter kama njia ya uuzaji kuliko tu jukwaa la kijamii. Twitter pia inachukua hatua kwa pesa taslimu kwenye mafanikio. Chukua hiyo viboko!

Twitter ni ruhusa-msingi kati ya uuzaji. Kwa hivyo, inatoa fursa kamili kwa kampuni kujiuza wenyewe jinsi wanavyoona yanafaa. Kwa kujiendesha majibu ya moja kwa moja kupitia Baadaye na kuchapisha kiotomatiki machapisho yangu ya blogi ndani Twitterfeed, Nimeongeza idadi ya waliojiandikisha kwenye blogi yangu kwa 5% na kuongezeka kwa usomaji wa kila siku (moja kwa moja kutoka Twitter) na 8% kwa wastani.

If Wewe chagua kunifuata, kwa asili unanipa ruhusa ya kuwasiliana nawe. Usifadhaike wakati mimi hufanya. Jambo la kwanza kila kampuni inapaswa kufanya ni tumia kwa kushikana mkono na jibu moja kwa moja na kitu kizuri. Ikiwa hupendi? Acha kufuata! Ni rahisi sana.

Masoko Media Jamii

Smippies inapaswa kuwa yenye furaha, sio kukasirika zaidi, juu ya uuzaji wa media ya kijamii. Popups na uuzaji mwingine wa kuingiliana unapotea kwenye machweo. Mwishowe, kampuni zinabadilika na kutafuta kupata na kuungana na watumiaji ambapo mtumiaji yuko - sio kwa kuburuza mteja akipiga mateke na kupiga kelele kwao.

Uuzaji wa Injini ya Utaftaji ni mfano mzuri wa hii. Kublogi kwa kampuni kunakuwa zoezi muhimu kwa kampuni, kwani ni njia bora ya kuhifadhi na kupata. Wateja wako kwenye injini za utaftaji - hapo ndipo kampuni zinahitaji kuwa!

Wakati Kampuni Zinapogoma!

Kwa hivyo umesoma kila kitu na lazima ufikiri mimi ni nguruwe mkubwa wa kibepari ambaye anashauri kampuni kutumia kila chombo kinachoweza kushughulikia, kuendesha, kuendesha na kuuza, kuuza, kuuza.

Sio hivyo.

Jambo zuri juu ya media ya kijamii ni kwamba mwishowe inasawazisha uwanja wa kucheza. Kampuni ambazo zinajaribu kutumia vibaya njia hiyo hazitashindwa tu, zitaaibika. Ujanja na unyanyasaji wa Twitter, Mabalozi na Media ya Jamii hukabiliwa na adhabu chungu na ya haraka… ikiwa sio maafa yote.

Hiyo ni nzuri kwa kila mtu! Smippies pamoja.

8 Maoni

  1. 1
  2. 3

    Penda chapisho hili! Kwa kweli ilinifanya LOL.

    Nilipoanza kujibu, ilinifanya nifikirie zaidi, kwa hivyo niliishia kutuma majibu kwenye blogi yangu: http://www.afhill.com/blog. Hakika kuna watapeli wengine nje, na kuna uwezekano kila wakati kutakuwa. Lakini zaidi yetu tunahitaji kutamani kuwa smullets - wale wanaotambua pande zote za media ya kijamii: ya kibinafsi na ya kitaalam.

  3. 4

    Kwa kweli alimfuata Andrea hapa kutoka kwenye chapisho lake kuhusu chapisho lako (na nadhani nitakuwa nikilitaja pia).

    Hakika nihesabu mimi (na Mtandao wetu) kutoka kwa umati wa Smippy. Walakini, kama chapisho lako linavyoonyesha, kublogi kwa busara na kama mwanadamu halisi huweka moja katika sehemu zote za Smippy na "Smullets" (pongezi za Andrea) 🙂

    Kublogi ni dhahiri "otomatiki" mara tu unapopita pembejeo (kwa mkono) ya kile unachowasilisha. Nadhani blogi zinazonitia wazimu kidogo ndio zile ambazo mikono ya wanadamu ilikutana nayo tu wakati ilikuwa ikiwekwa.

    Unaweza kusema tofauti 🙂

    Cha kushangaza ni kwamba, Twitter inaonekana kuwa mada kuu kwangu leo ​​- kwa barua pepe na machapisho. Tumeifunika hapo awali, pia, na kuitumia, lakini ni kama kujifunza neno jipya… kila wakati kuna sababu za kutokea tena (kwa hivyo kuburudisha kwa Twitter ni sawa, au kwa hivyo ulimwengu unaonekana unaniambia).

    Ah, na btw, mafungo katika milima na unganisho la setilaiti inasikika sana kwangu, pia!

  4. 5

    Smippy, Smulets… Hii inanichekesha! Unatoa hoja nzuri sana juu ya jinsi ma-smippies watakavyotengwa kwa sababu hiyo ndiyo ninayoisikia… .. ondoa kila kitu isipokuwa mandhari. Ikiwa unataka trafiki kutoka katikati, ni bora uwe na kengele na filimbi kwao hata watazame blogi yako.

    Kwa hivyo, mimi niko kwenye misitu ya mananasi, naipenda, lakini bado nina bili za kulipa, pia. 🙁

  5. 6
  6. 7

    Ninapenda kukutana na chapisho linalosababisha mazungumzo ambalo nilikosa. Doug, nashukuru uwazi unaotoa kwa uzoefu wako mwenyewe. Inaongeza tabaka kwa uaminifu wako na huwapa watu (kama mimi) hadithi zinazoonekana na zinazofaa.

    Sasa lazima niongeze haraka na nitumie Smippy katika sentensi ili nijitolee kwa sauti yangu ya muda mrefu ya media ya kijamii. 🙂

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.