Wakati mwingine Njia za Kijamaa Zifunge

usiseme mabaya1

Sote tunashuhudia. Tukiwa na wachawi wengi, tunashuhudia utapeli wa kelele na wa lazima wa kampuni, wafanyabiashara, na watu kwenye Facebook, Twitter, na katika blogi za ushirika. Ni kelele sana.

Imekuwa shida kila wakati email masoko… Wauzaji wanatarajiwa kuweka barua pepe kila wiki na wakubwa wao. Kama matokeo, wanafanya. Na huvuta. Na badala ya kubadilisha, matarajio ya uwezekano wa kujiondoa.

Uuzaji wa barua pepe huchukua juhudi zaidi kuliko kutupa sasisho la hali kwenye wavuti yako ya kupenda ya media ya kijamii. Mawakili hawa wapya wametoa fursa zaidi kwa kampuni kuzungumza ... na wavulana hufanya hivyo. Ninatumia wakati mwingi siku hizi kufuata, kujiondoa, na kuzuia kuliko vile nilivyowahi kufanya hapo zamani.

Kukosa kukaa kimya ni moja wapo ya makosa ya wazi ya wanadamu. Walter Bagehot

Rafiki yangu mmoja (samahani - siwezi kukumbuka ni yupi!) Alikuja na wazo nzuri… Twitter inapaswa kuwa na kitufe cha Sitisha. Ndio hivyo watu, tunahitaji Twivo ili tuweze kuruka tweets za ujinga na tufikie zile ambazo ni muhimu sana. Hatufuati au kuzuia ... lakini tunamruhusu mtu ajue kuwa wanazungumza sana. Je! Unayo rafiki anayefanya mazungumzo ya kupendeza ya D&D? Sitisha!

Sionyeshi wengine kidole tu! Katika wiki za hivi karibuni sasisho zangu za hali zimekuwa chache - nimekuwa nikifanya kazi masaa 20 kwa siku ili kuendelea na fursa kubwa ambazo nimepewa. Kile nilichogundua ni kwamba nina wafuasi zaidi na mashabiki sasa kuliko nilivyofanya wakati nilikuwa nikilala siku nzima.

Mbali na nyakati ambazo hakuna la kusema, kuna wakati pia haupaswi kusema chochote. Nina hatia ya hii, pia. Wakati mwingine siwezi kupinga fursa ya tupa bomu la kejeli huko nje wakati mambo yanakwenda kombo… na imenifanya nionekane kama punda kwa wengine. Kama Erik Deckers weka vizuri, Picha ni Kila kitu, Twitter ni Milele.

Kelele huko nje inazidi kuwa kubwa na watu zaidi. Isipokuwa unasema kitu cha dutu, sauti yako inakuwa gumzo linalochosha nyuma ambayo kila mtu huacha kusikiliza. Kijamaa haimaanishi kuwa lazima uzungumze kila wakati; kwa kweli, kijamii pengine zaidi juu ya kusikiliza kuliko kitu kingine chochote. Toa sauti yako kupumzika na uone kinachotokea.

4 Maoni

  1. 1

    Ninashiriki kabisa mawazo yako, acha matarajio kwa wafuasi wako wawe na hamu ya tweet yako inayofuata, chapisho, uzinduzi. Kupata hisia hiyo ni bora zaidi kuliko kuongea kila wakati.

  2. 2
  3. 3

    Hii ni habari nzuri hapa. Nadhani ni ngumu kupata hisia za twitter. Unaona kila mtu mwingine akiandika tweeting mbali na unaanza kujiuliza ikiwa unapaswa kufanya zaidi. Hii inasaidia.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.