Weka Profaili Zako Bure: Unganisha Akaunti yako ya Twitter

uhuru wa sm

Nitakubali… tangazo la hivi karibuni la kuvunjika kwa kati ya Twitter na LinkedIn moto moyo wangu. Watu hawataweza tena kulipuka visasisho vyao vya Twitter bila akili kwenye LinkedIn bila kuingia na kushiriki.

Wakati ninajua wengine wanashiriki furaha yangu, ni faida gani na hasara za kuunganisha akaunti yako ya Twitter na mitandao mingine? Kwa kuwa Facebook bado inaruhusu mazoezi haya, bado yanatokea. Wakati inanitia karanga, nitakubali kuna faida if kutumika kwa heshima - lakini karibu kila mtu huwahi kufanya hivyo.

Kwa hivyo ni faida gani?

faida

Ni bora. Hakuna ubishi kwamba sote tunazidi kuwa na shughuli nyingi na tuna wakati mdogo wa kuendelea na mitandao mingi ya kijamii. Kwa kuchapisha kiotomatiki kutoka kwa mtu hadi mwingine, hakika unaokoa wakati. Kukata nzuri na kavu.

Kwa kuongeza, ikiwa unauza kwenye media ya kijamii, inapanua ufikiaji wako. Walakini…

Africa

Moja ya kushuka kwa kuunganisha akaunti hizi pamoja ni sababu ya "sintaksia ya ajabu". Mazungumzo ya Twitter yanajumuisha alama mahususi kwa mtandao huu, kama alama za "@" na hashtag (tazama: hashtag ni nini?). Ikiwa watumiaji wa Facebook wataona wahusika hawa kwenye milisho yao ya habari, una hatari ya kuwatenganisha kwa sababu machapisho yako yanaonekana kutatanisha na isiyo ya kawaida. Hii inapunguza ushiriki.

Kwa kuongezea, utumiaji mzuri wa media ya kijamii kawaida hujumuisha kusikiliza, na ikiwa unaunganisha visasisho basi hauna sababu ya kuingia na kuzungumza na mtu yeyote. Umekwama hali ya utangazaji.

Ni mbaya wakati wa kwenda upande mwingine, pia. Ninaona watu ambao wanasukuma sasisho zao za Facebook kwenye Twitter, vile vile, ambayo inasababisha visasisho vilivyopunguzwa (kama hiiau mbaya zaidi, viungo vya yatima visivyo na maelezo (kama hii).

Mwishowe - ni ya kukasirisha tu, sivyo? Je! Hatujachoka kuona sasisho za hali ya uvivu zilizojaa alama za nje ya muktadha na tweets zilizokatwa?

Weka Profaili Zako Bure

Napenda kupendekeza kuchukua fursa hii kutenganisha akaunti zako za Facebook na Twitter na uanze kweli kushiriki kwenye kila mtandao kwa nia. Natabiri utaona viwango vya juu vya ushiriki na utazitumia kwa njia ambayo zilikusudiwa: kama kijamii mitandao.

Mawazo yako?

5 Maoni

  1. 1

    Ninaogopa hakuna njia ambayo nitawatenganisha. Tunasukuma tani ya yaliyomo na kusudi sio kila wakati kuchochea mazungumzo - mara nyingi ni kutoa habari kwa wasikilizaji wetu. Kwa maana hiyo, ni mkakati wa mafanikio. Ingawa ningependa kupeana kila ujumbe na kukaa kwenye media ya kijamii siku nzima… Sina nafasi hiyo.

    • 2

      Nilidhani utasema kwamba, Doug 🙂 Sote tunatumia mitandao ya kijamii tofauti na ikiwa lengo lako ni kutangaza basi mantiki yako ina maana. Kwa kweli nina upendeleo (wazi) lakini hiyo haimaanishi kuna "sawa" au "mbaya".

  2. 3

    Nadhani kuziunganisha ni wazo nzuri. Lazima nikiri kwamba nilikuwa nikiziunganisha lakini nikagundua ikiwa hauna yaliyomo kwenye kila jukwaa kama sehemu ya uuzaji mkondoni basi watu hawana sababu ya kufuata kila akaunti.

  3. 4

    Vyombo vya habari vya kijamii vinajiokoa wakati, lakini inaweza kuchukua kipengee hicho cha kijamii ikiwa haujali. Inaweza kuwa rahisi kuchapisha ujumbe huo huo kwenye mitandao ukitumia zana za media ya kijamii lakini unahitaji kukumbuka kuangalia kila akaunti na kujibu wakati kuna maswali. Huwezi "kuiweka na kuisahau".

  4. 5

    Nakubali kabisa. Inaokoa wakati kwa muda mfupi, lakini ina athari mbaya kwa muda mrefu. Sio tu inaonekana ya fujo, lakini inakwenda kinyume na msingi mzima wa media ya kijamii ni nini.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.