Je! Vikundi vya Uuzaji vinapaswa Blogi?

blogi ya mauzo

Nilitokea kuona matokeo ya uchaguzi kutoka KuuzaPower na karibu tu nilikuwa na kiharusi wakati niliona matokeo. Swali ni Lazima Blog ya Timu za Mauzo? Hapa kuna matokeo:

kuuza nguvu

Je kidding me? 55.11% ya kampuni kukataza watu wao wa mauzo kublogi? Kwanza kabisa… ikiwa ndivyo ilivyo kwa kampuni ninayofikiria kufanya biashara nayo, hiyo inatosha kubadilisha mawazo yangu. Hii ndio sababu:

  • Uaminifu - Kwa asili, hii inamaanisha kuwa wafanyabiashara hawawezi kuaminika kuwasiliana mtandaoni. Na ikiwa ndivyo ilivyo, labda hawawasiliani kwa uaminifu mkondoni.
  • Positioning - Ikiwa kungekuwa na kikundi cha watu ndani ya shirika lako lililojengwa kwenye blogi, ni wafanyabiashara wako. Wafanyikazi wako wa uuzaji wanaelewa nafasi ya bidhaa yako, ushindani wako, nguvu zako, udhaifu wako - na anaelewa jinsi ya kushughulikia maoni hasi.
  • Watazamaji - Wasikilizaji wako wa blogi yako ni matarajio sawa na wafanyikazi wako wa mauzo wanawasiliana nao kila siku!

Blogu yako ni muuzaji. Matarajio yanatembelea blogi yako kutafuta majibu sawa na kutafuta maswali yale yale kama wakati walipompigia muuzaji wako simu. Kuwazuia ni ujinga kabisa. Ikiwa huwezi kumwamini mfanyabiashara kuandika chapisho la blogi, haupaswi kuwaamini wazungumze na matarajio.

Sioni ukweli, sivyo? Ikiwa timu yako ya uuzaji inafanya ujumbe na kushinikiza chapa, watu wanaofuata kwenye funga kufunga mpango huo ni wafanyabiashara wako. Sina ujinga, najua kuna mambo ambayo hutaki muuzaji aseme kwenye blogi yako… kama ushindani mbaya au kuuza huduma kubwa inayofuata inayoendelea… lakini hiyo inachukua mwelekeo kidogo kutoka kwa timu yako ya mawasiliano ya uuzaji .

Hii ni sababu nyingine nzuri kwa nini ukuta kati ya mauzo na uuzaji unahitaji kuvunjika. Wacha tuondoe CMOs na VPs za Mauzo na tuhamie kwa Afisa Mkuu wa Mapato ambapo mikakati hutengenezwa na kupelekwa - na watu wanaofanya maamuzi wanawajibika kwa matokeo ya kifedha.

Moja ya maoni

  1. 1

    Kujibu ikiwa faida au mauzo yanapaswa kuwa blogi, jibu langu limeongozwa na Meg Ryan katika "Wakati Harry Alikutana na Sally." NDIYO! NDIYO! NDIYO!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.