Shiriki Hii ni 50% ya Maombi Kubwa

shiriki.pngWakati ShareThis ilizinduliwa, nilifurahi kuondoa orodha ya aikoni za virusi kwenye tovuti na kuibadilisha na kitufe kimoja rahisi. Shida ni kwamba kitufe kimekuwa kutofaulu vibaya kwenye blogi yangu. Kwenye machapisho ambayo yamekuwa na mamia ya marejeleo na maelfu ya kutajwa kwenye wavuti za media ya kijamii, ShareThis ilitumika chini ya mara kumi!

Shida na ShareThis ni kwamba ni si rahisi kwa msomaji.

Wacha tuseme, kwa mfano, msomaji anataka kushiriki hadithi waliyoipata kwenye Twitter.

  1. Wanatumia kipanya juu ya kiungo cha Shiriki.
  2. Lazima wabonyeze kwenye Twitter.
  3. Wanapaswa kutoa kuingia.
  4. Lazima watoe nywila
  5. Lazima wabonyeze baada ya.

Hatua nyingi sana. Hatua nyingi sana.

Ninasema kuwa ShareThis ni 50% kwa sababu wanatilia maanani sana uzoefu wa mchapishaji na sio umakini wa kutosha kwa uzoefu wa watumiaji. Hii ina uwezo wa kuwa programu nzuri ikiwa watafanya jambo moja rahisi - iwe rahisi kushiriki.

Sanduku la kushiriki kilikuwa nyongeza nzuri ya huduma - watumiaji sasa wanaweza kuona vitu ambavyo wameshiriki. Haitoshi, hata hivyo.

Kama mtumiaji, nitaweza kuingia kwenye ShareThis mara moja na kuanzisha mitandao yangu ya kijamii mara moja. Ninapotembelea wavuti nyingine ... tayari lazima niwe nimeingia kwenye ShareThis ili niweze kubofya kitufe ili kuipitisha kwa Twitter, Facebook, au mtandao mwingine (kama vile Tweetmeme hufanya kwa Twitter). Hakuna magogo ... hakuna kujaza maelezo (isipokuwa kama ni ya hiari)… shiriki tu!

Natarajia kuona jinsi ShareThis inavyoibuka mnamo 2010. Ninaitunza hapa kwenye blogi kwa sababu inatoa dhamana. Uwezo ni mengi, hata zaidi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.