Kwa umakini… Kwanini Wewe?

kwa nini

Tunafanya kazi na wateja wengi wa hali ya juu sana kazi zetu sio ngumu… ni kujaribu tu kuzingatia wateja wetu, kutanguliza kazi zao, na kutekeleza mikakati iliyobuniwa.

  • Kwa nini unatupa pesa zaidi kwenye kampeni za muda mfupi badala ya kuwekeza katika mikakati ya muda mrefu?
  • Kwa nini unatarajia uuzaji zaidi wakati haujaongeza uwekezaji wako wa uwiano?
  • Kwa nini bado unaweka wafanyikazi wa mauzo kwenye orodha ya malipo wakati hawafungi miongozo inayostahiki?
  • Kwa nini unatengeneza suluhisho za ndani wakati unaweza kwenda kununua kwa bei rahisi, haraka na bora?
  • Kwa nini unajaribu kukuza huduma zaidi wakati unapoteza wateja juu ya zile ambazo hazifanyi kazi?
  • Kwa nini unanunua kwa bei rahisi, ukijua kuwa chapa yako sio rahisi?
  • Kwa nini bado unamlipa mtu kusasisha wavuti yako wakati mifumo ya usimamizi wa yaliyomo ni nafuu?
  • Kwa nini bado unafanya biashara na wakala huyo huyo ambaye hawezi kuthibitisha ROI yao?
  • Kwa nini unawekeza katika kampeni mpya wakati hukuruhusu ile ya mwisho kukamilisha?
  • Kwa nini unawazawadia wateja wapya na sio wale ambao wamekuwa na wewe kwa muda mrefu?
  • Kwa nini unalipa malipo kwa kila mbofyo wakati hauchuji maneno hasi au hata kujaribu matoleo tofauti ya matangazo yako au kurasa za kutua?
  • Kwa nini unanunua wavuti mpya ambayo haijumuishi mikakati ya rununu, utaftaji na ubadilishaji?
  • Kwa nini unalipa kukuza tovuti yako wakati haijaboreshwa kwa utaftaji?
  • Kwa nini unanunua wavuti mpya wakati haujawahi kuchukua faida ya ile ya mwisho?
  • Kwa nini unatangaza kwenye tovuti zingine wakati hauna video peke yako?
  • Kwa nini unajaribu kuorodhesha kwa maneno ambayo hautawahi kuyapima na kupuuza mkia mrefu unaweza?
  • Kwa nini unachagua maneno ambayo huendesha maelfu ya wageni wakati unahitaji tu ni wachache?
  • Kwanini unajaribu kuorodhesha kitaifa wakati gani huna daraja ndani?
  • Je! Ni kwanini unajaribu kujipanga vyema kwenye maneno ambayo hayatabadilika kuwa mauzo?
  • Kwa nini unakagua analytics kila wiki wakati haujaanzisha hafla, malengo, ufuatiliaji wa ubadilishaji, ujumuishaji wa ecommerce au faneli za mauzo?
  • Kwa nini unataka kuingia kwenye mitandao ya kijamii wakati unajua haupendi kuwa wa kijamii?
  • Kwa nini unauza kwenye Twitter wakati wavuti yako haibadilishi wageni?
  • Kwa nini unatafuta wanachama wapya wakati wengi wanajiondoa kutoka kwa barua pepe yako?
  • Kwa nini unatuma crappy yako kila wiki barua pepe badala ya kutuma ajabu kila mwezi barua pepe ambayo inasababisha matokeo halisi?
  • Kwa nini unauza kwenye Facebook wakati hauna mpango wa kukuza barua pepe?
  • Je! Ni kwanini unablogi kwenye uwanja ambao hauna ... kuunda dhamana na mamlaka kwa jambo ambalo hautafaidika nalo?
  • Kwa nini unablogi na haukuza yaliyomo ambayo umetumia muda mwingi kuandika?
  • Kwa nini unafanya kazi kwenye wasifu? Ajira kubwa hazijawahi kutoka kwa kuwasilisha wasifu tena?
  • Kwa nini utaenda kufanya kazi kila siku ukiogopa kile unachofanya badala ya kuacha na kufanya unachopenda?
  • Kwa nini uko kwenye Twitter na Facebook na sio kublogi?
  • Kwa nini unaanza programu ya barua pepe wakati tovuti yako haifanyi kazi?
  • Kwa nini una wasiwasi juu ya kiwango cha kupindukia wakati huna chochote kwenye wavuti yako ili kuwashirikisha watu?
  • Kwa nini unaandika yaliyomo zaidi wakati huna hata picha yako kwenye wavuti yako ili watu wajue wewe ni nani?
  • Kwa nini unaandika yaliyomo bora na kuyawasilisha kwenye wavuti ambayo unachukia?
  • Kwanini unapoteza wakati kufikiria kuhusu jambo kubwa kubwa badala ya kusimamia kile unacho tayari?
  • Kwa nini unajaribu kufanya yote mwenyewe badala ya kupata msaada?

Mara nyingi mimi hucheka na watu kwamba mimi ni mshauri wa media ya kijamii lakini mimi mara chache nitawasiliana na watu juu ya media ya kijamii. Ni kweli kabisa, ingawa. Leo mmoja wa wateja wetu ameanza ukurasa wa Facebook kwa kampuni yao… Miezi 6 baadaye tukaanza kufanya kazi nao. Isingekuwa uwajibikaji kwangu kuwafanya waingie kwenye mkakati wa media ya kijamii ikizingatiwa kuwa hawakuwa wamepata kazi yote ambayo walikuwa wakifanya tayari.

Kila mtu kila wakati anasukuma wafanyabiashara kufanya kitu kipya, tofauti, cha kusisimua, nk… lakini bila msingi mzuri wa kujenga, yote ni kupoteza muda na pesa. Je! Unafanya kazi gani ambayo haupaswi kuwa?

4 Maoni

  1. 1

    Doug, chapisho kubwa. Tu kujua nini unatumia kuunda ujumuishaji huu kutoka nakala na kubandika kwenye blogi zako: 
    Nakala / weka "Unafanya kazi gani ambayo haupaswi kuwa?"

    -> Soma zaidi: https://martech.zone/marketing/seriously-why-are-you/#ixzz1ZwreWPmh ”

  2. 2

    Doug, chapisho kubwa. Tu kujua nini unatumia kuunda ujumuishaji huu kutoka nakala na kubandika kwenye blogi zako: 
    Nakala / weka "Unafanya kazi gani ambayo haupaswi kuwa?"

    -> Soma zaidi: https://martech.zone/marketing/seriously-why-are-you/#ixzz1ZwreWPmh ”

  3. 3

    Doug, chapisho kubwa. Tu kujua nini unatumia kuunda ujumuishaji huu kutoka nakala na kubandika kwenye blogi zako: 
    Nakala / weka "Unafanya kazi gani ambayo haupaswi kuwa?"

    -> Soma zaidi: https://martech.zone/marketing/seriously-why-are-you/#ixzz1ZwreWPmh ”

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.