Ni wakati wa kuvaa Uso wako wa Vita

uso wa vita

Kuna tofauti kati ya mtu wa mauzo na wa karibu. Ninaamini mimi ni mzuri muuzaji, lakini mbaya karibu. Najua nimeuza shughuli nyingi kubwa, lakini sikuwa mtu ambaye alisukuma wino (kusaini mkataba). Sifurahi kurudisha nyuma saizi ya mkataba au kutumia shinikizo kwa matarajio ya kusaini mapema. Nashukuru, nimezungukwa na talanta kazini kwangu ambaye anafurahiya fursa hizo.

Wafungwa wetu wana uwezo wa kutambua haraka fursa hizo na mteja, faida za maombi yetu, na kutumia shinikizo linalostahili kukamilisha uuzaji. Hiyo inaweza kusikika kama ghiliba - ningekubali ikiwa sikufikiria kuwa kweli tunabadilisha mafanikio ya wateja wetu.

Tumegundua kuwa ushiriki ni mkubwa na mapema tunapoanza, kasi ya kurudi kwa uwekezaji kwa mteja wetu - kwa hivyo wote tunafurahi kwa muda mrefu. Tumegundua pia kinyume - wateja wetu wadogo wanahitaji umakini zaidi na matokeo hayakuja haraka. Mteja mkubwa anaweza kuona thamani katika wiki, mteja mdogo anaweza kuchukua miezi.

Pamoja na uzito wa uchumi kamili juu yetu, tunapewa changamoto na kampuni ambazo zina dola kufunga mwaka, lakini lazima tulazimishwe kutuamini na uwekezaji wao. Kampuni hazitapenda kutumia kabisa na hazihatarishi ukuaji kuliko kutumia pesa na uwezekano wa kuipoteza.

Hii ndio wakati unahitaji faili ya karibu. Karibu sio punguza bei kupata uuzaji, wanavaa zao uso wa vita na kutoa changamoto kwa uwezekano wa kufunga uuzaji.

Wiki hii niliiona ikifanya kazi. Tumekuwa tukifanya kazi na matarajio ambaye atafaidika kabisa na jukwaa letu la kublogi, lakini wamekuwa wakivuta miguu kutia saini. Ukubwa wa mkataba ni sehemu ya bajeti yao ya jumla kwa hivyo sio busara. Kurudi kwa uwekezaji kutakuwa mara nyingi zaidi kuliko juhudi zao zingine.

Ukaribu wetu ulivaa yake uso wa vita akaenda vitani. Alitafiti mkakati wao wa sasa na kukumbusha matarajio kuwa tayari walikuwa wamewekeza muda mwingi na nguvu katika mkakati ambao haukuwaletea matokeo… nada… na kwamba sisi ndio tulikuwa tofauti. Karibu aliacha mazungumzo na swali sahihi, "Je! Unataka kuendelea na mkakati wako ulioshindwa, au kuwekeza katika mkakati wa kushinda na sisi?". Karibu!

Inasikika kuwa kali, lakini hizi ni nyakati ngumu. Kampuni zinaondoa bajeti zao za 2008 hivi sasa ili uweze kuwekwa kuwa mauzo yanakuja kwako na uchumi sio jambo kubwa.

Mnamo 2009, bora uweke uso wako wa vita kwa sababu italazimika kupigania dola za bajeti ambazo zinaweza kuwa hazipo! Hakikisha umeajiri walio karibu - sio wauzaji - na unaweza kutoka bila kujeruhiwa. Talanta ya wafanyikazi wetu wa mauzo ni sehemu kubwa ya kile kinachosukuma ukuaji wetu wa rekodi hivi sasa na itatupatia ukuaji unaoendelea mnamo 2009.

6 Maoni

  1. 1
    • 2

      Silaha za mwili hazitasaidia kufunga uuzaji, SBM! Sitaki matarajio ya kuogopa au kutishwa. Hofu ni mhemko wa kupooza - haswa kwenye biashara.

      Kinyume chake, nataka wahakikishwe. Shida tunayoona na uchumi huu ni kwamba biashara zinarudi nyuma - hata wakati ni bora kwao kuendelea mbele. Mauzo lazima yapambane kupitia hofu hiyo.

      Asante kwa kuongeza mazungumzo.

  2. 3

    Gosh ni vizuri kusikia mtu akisema juu ya biashara katika ulimwengu HALISI. Ninasikia tu ni Twitter hii, na FriendFeed hiyo, na uuzaji kupitia tovuti za media ya kijamii. Nipe raha, wamiliki wengi wa biashara wako busy sana kwa Twitter, kwani kampuni zilizo na bidhaa ya kuuza, lazima uelewe mchakato wa uuzaji kutoka mwisho mmoja hadi mwingine, na hiyo ni pamoja na kufunga, na kufunga ni sanaa, ambapo hawawezi kuogopa. Kumbuka, mbaya zaidi ambayo wanaweza kusema ni hapana, na hiyo ni moja tu tena karibu na NDIYO !!!!

    Preston Ehrler

  3. 5

    Swali langu kwa wafanyabiashara wote wa uuzaji ikiwa ni pamoja na Seth Godin ni nini kifanyike kuuza bidhaa yako ambayo itafikia biashara ndogo ya kati na ya kati? Sasa, wacha nikupe historia kidogo juu yangu, nimefanya kazi katika Tasnia ya Huduma za Fedha kwa karibu miaka 17 huko NYC. Kazi yangu ilikuwa haswa kukusanya pesa na kuisimamia. Niliinua mamilioni yaliyosimamiwa kupitia njia mbili: Semina za kuhudumia kwa wawekezaji binafsi, na watendaji wenye wito baridi wa kampuni zinazouzwa hadharani. Akaunti yangu kubwa ilikuwa mil 45 ... hakuna utani. Sasa, nina kampuni ya kubuni wavuti inayounda tovuti ambazo zinagharimu karibu $ 3,000 na zaidi. Je! Itakuwa ushauri gani ambao utaniwezesha kukutana na kufunga wamiliki wa biashara zaidi? Nimejaribu kulipa kwa kila mbofyo, haina maana. Mitandao ya media ya kijamii ... ndio sawa, ndio naita G to G (Guru to Guru). Kupiga simu baridi kumeleta karibu wateja wangu wote, isipokuwa kwa neno la mdomo. Nipe mteremko mpya na mpya….

  4. 6

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.