SEO: Kuwa katika Matokeo ni Nusu tu ya Vita

Wakati mwingine watu hufanya mambo yote sahihi kupata tovuti zao kwenye kurasa za matokeo ya injini za utaftaji lakini bado hawaoni matokeo ya utaftaji. Ikiwa unatazama matokeo yako ya utaftaji na ukuaji katika Takwimu za Google na hauoni trafiki nyingi - unaweza kuhitaji kuchimba kidogo.

Kushiriki mgeni mpya huanza na ukurasa wa matokeo ya injini za utaftaji. Je! Uko katika ukurasa wa matokeo ya injini ya utafutaji kwa maneno ambayo yataendesha trafiki? Ikiwa uko kwenye ukurasa wa matokeo ya injini ya utafutaji, ni watu wanaobofya kupitia matokeo hayo kwenye wavuti yako au blogi?

Hautapata habari hii katika yako analytics package, lakini utaipata Google Search Console (Wasimamizi wa wavuti wa Bing hana hii bado). Dashibodi ya Utafutaji wa Google hukupa mgawanyiko wa matokeo ya utaftaji ulioorodheshwa na msimamo wako… halafu matokeo halisi ambayo watu wanabofya.
utafutaji wa msimamizi wa wavuti

Ikiwa unaona kuwa uko kwenye matokeo mengi ya injini za utaftaji lakini haubofyeki, ni jambo ambalo unapaswa kufanya kazi kwa kurekebisha kwa kuandika vichwa vya ukurasa bora (au majina ya chapisho la blogi) na sentensi chache zenye nguvu, zenye maneno muhimu. Hapa kuna matokeo ya injini ya utaftaji ya Geotag Blog yako:
matokeo ya serp

Angalia jinsi matokeo ya Problogger yanavyoshawishi zaidi? Kila mtu lazima abonyeze kupitia matokeo yake… kwa hivyo nimepata marekebisho ya kufanya kwenye yangu. Nitajaribu maelezo mpya ya meta:

Chombo rahisi cha kuweka tovuti yako, blogi, au kulisha rss. Ingiza anwani yako na tutazalisha nambari ya kubandika kwenye tovuti yako, blogi au mpasho wa RSS.

Tunatumahi kuwa hariri hii ndogo itasababisha watafutaji wengi kubonyeza kupitia wavuti yangu kwenda Geotag Blog yako kuliko mashindano!

Nilipata pia utaftaji mwingi wa zana za kusafisha anwani yako au kupata zip kwa anwani kwa hivyo niliongeza verbiage kufanya hivyo pia! Tutaangalia na kuona matokeo ni nini katika wiki kadhaa. Niliwasilisha tena tovuti kwa Google ili kuorodhesha tena sasa kwa kuwa nimebadilisha ukurasa.

5 Maoni

  1. 1
    • 2
      • 3
        • 4

          Hiyo inavutia - lazima uwe na waandishi wazuri wa yaliyomo. Tuna wateja kadhaa ambao tumepitia mafunzo kadhaa ya hali ya juu ya kuongeza CTRs na vyeo vya posta vya kulazimisha kwa sababu CTR zao zilikuwa chini sana kwenye SERPs. Sitasema kawaida yake - lakini nimeona mifano yake mingi. Inatosha kuchapisha juu yake :).

          • 5

            Nashukuru ufahamu. Kwa hakika nitaangalia hii
            suala.

            Ninaamini vitu vidogo kama hivi ndivyo tovuti zinajitenga kuwa
            kufanikiwa mkondoni. Ninaona watu wengi sana wanajua tu ABC kwa sababu wao
            walichukua darasa na hawajui jinsi ya kushindana dhidi ya wavuti zingine ambao pia
            kujua ABC's.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.