Kwa nini hujui mimi ni nani?

mimi ni mfalme

Ni muhimu kutimiza matarajio yetu ya uuzaji ili kuhakikisha tunapata mteja sahihi. Ikiwa tunasaini wateja wasio sahihi, tunajua mara moja kwa sababu uzalishaji wetu umebaki, idadi ya mkutano huongezeka, na kuchanganyikiwa zaidi na zaidi huingia kwenye uhusiano. Hatutaki hiyo. Tunataka wateja ambao wanaelewa mchakato wetu, wanathamini uhusiano wetu na kuona matokeo tunayopata.

Alasiri hii ilibidi nifanye wito kwa rafiki yangu na mwenzangu, Chad Pollitt huko Kuno Ubunifu. Chad ina uhusiano mzuri na muuzaji mkubwa ambaye tunatafuta kununua kutoka. Pamoja na ufikiaji wa blogi yetu, ushirika wa karibu tunao na tasnia yao, na wateja muhimu tunao ... Nina hakika kabisa kuwa viongozi katika kampuni yao wangethamini kufanya biashara na sisi.

Kwa bahati mbaya, wana mchakato wa kuingia ndani ambao umehitaji niongee na mtu wa mauzo, nijibu maswali kadhaa ya utangulizi, niongee na msimamizi wa kituo, angalia video chache zilizotumwa na msimamizi wa kituo, jibu lahajedwali na maswali kama 50… na Mungu anajua nini kitafuata.

Je! Hawajui mimi ni nani?

Simaanishi kwamba kwa aina ya hisia ya ujinga. Nimefadhaika kwa ukweli kwamba kweli sijui mimi ni nani! Shirika lao limekua… kama ilivyo na mchakato wao… na sasa wana safu ya watu wa ndani kwa mchakato wao wa mauzo ambao hawajui sana tasnia hiyo kwamba hawajui kuwa nina jina zuri na sifa ndani yake. Siamini walichukua muda wa kuangalia, pia. Mimi ni nambari nyingine tu katika faneli yao ya mauzo.

Nimefadhaika kwa sababu nilifanya bidii kujenga utambuzi na ufuatiliaji mkubwa ambao ninao. Mimi sio Steve Jobs… lakini ndani ya tasnia yao ndogo ya tasnia, nina hakika ninajitokeza katika watu 25 wa juu ambao wanaelewa wanachojaribu kutimiza, kuongea juu yake, na kushiriki juu yake. Blogi yetu ina ufikiaji mkubwa ndani tasnia yao, lakini watu katika mchakato wa mauzo yao hawajui.

Huu ni mfano mzuri wa mauzo mchakato umekosea. Jambo la kwanza mimi hufanya wakati kampuni inawasiliana nami kwa biashara inayowezekana ni kwenda kuwatafiti. Wakati mwingine tunafanya biashara kwa sababu watakuwa mteja mzuri… lakini mara nyingi tunafanya biashara kwa sababu itakuwa fursa kubwa kwetu!

Labda sitaenda kujaza lahajedwali. Nitasubiri hadi mawasiliano ya Chad aone ikiwa wangependa kuwa washirika na kiongozi mwingine katika tasnia hiyo. Itakuwa ya kukatisha tamaa ikiwa hawatafanya hivyo tangu nilipoketi kwenye onyesho na kuona zana ambazo ningeweza kutumia kwa wateja wetu… lakini ikiwa wangependa kuniweka katika mchakato wa hatua ya 42 kuniondolea sifa badala ya kuelewa mimi ni nani, Sina hakika nataka kufanya biashara nao.

Kila kitu ambacho biashara haifanyi haipaswi kutupwa katika mchakato. Mchakato ni mzuri kwa mashine, lakini wanadamu wana uwezo wa kufikiria na kufanya maamuzi maamuzi ya kushangaza ambayo hayafanani kila wakati katika mchakato. Matarajio yako sio maingizo kwenye lahajedwali… ni watu halisi. Unapaswa kuwa na ubaguzi kwa kila kitu unachofanya… kutoka kwa nyakati, hadi bajeti, na rasilimali zilizotumika. Nataka kila mtu moja ya matarajio yangu bora ahisi kana kwamba ninaelewa wao ni akina nani, kwanini ni muhimu, na jinsi tunaweza kuwasaidia.

Muuzaji huyu anapaswa pia.

4 Maoni

  1. 1

    Bravo Doug! Mimi ni mpya kwenye blogi yako na hadi sasa napata habari yako kuwa ya thamani sana. Ninakubaliana na wewe, wakati mwingine bots zinahitaji kuwekwa kando na biashara huendeshwa na vyama vinavyohusika. kipindi.

  2. 2

    Mchakato ni muhimu. Kawaida husaidia mnunuzi na muuzaji. Lakini, wakati mwingine inahitaji kuwekwa kando kwa mazungumzo. Sehemu muhimu ya kuuza ni kujua wakati wa kujitenga kutoka kwa mchakato na kuzungumza tu na watu.

    Na walikubaliana kuwa 'utafiti ni muhimu'. Daima ujue unazungumza na nani.

    Asante kwa maoni, Douglas. Tutaweka maoni yako kwa vitendo.

  3. 3

    Hujambo Douglas,
    Mara ya kwanza hapa na ninafurahi kujua juu yako hapa. Kila kitu ulichoandika hapa kinasikika kama cha kuvutia 
    na yenye habari. Ninaendelea kurudi hapa.

  4. 4

    Ikiwa unazungumzia ukuaji wa biashara au tu
    utekelezaji wa teknolojia mpya, mojawapo ina athari ya kudhalilisha utu na
    kusisitiza uhusiano wa mtu na mtu. Na ni kweli kwa uuzaji
    faida ya mtendaji kujua njia ya kusisitiza mtu kwa mtu
    mahusiano, bila kujali ukubwa wa kampuni na aina ya teknolojia yeye au
    anatekeleza.

    Katika eneo langu la huduma za kitaalam, ikiwa sitaunda faili ya
    uhusiano na mtumiaji, ikiwa ninatoa huduma kwa kampuni kubwa
    au kidogo, kwa kawaida sitapata uuzaji wa huduma hizo. Ni
    nadra sana kwamba nitajaza fomu tu, nipe dodoso, fanya mahojiano
    na kisha pata mradi. Haifanyiki tu katika kazi yangu; daima imekuwa
    kuwa juu ya mahusiano. Kwangu, kila mteja anapaswa kuhisi kama unajua ni nani
    wao ni. Ndio uhusiano. Na ikiwa huwezi kujua njia ya kutengeneza
    wateja wanajisikia maalum, utapoteza biashara.

    David S. Jackson

    Carlile Patchen na Murphy LLP

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.