Haulipi Washauri wa Mitandao ya Kijamii

kura ya maoni kijamii vyombo vya habari

Pamoja na mtazamo mpana wa Martech Zone, Siwezi kupata ukuzaji wa kijamii ambao blogi nzuri inapenda Kushawishi na Kubadilisha kunapata (Chapisho kubwa kutoka kwa Jay!)… Lakini ninathamini jamii ambayo tumeijenga hapa Martech Zone.

hivi karibuni Kura ya Zoomerang tumeongeza kwenye mikakati ya media ya kijamii inanijaza kiburi… nyinyi ni wauzaji wa hali ya juu! Unashiriki kikamilifu kwenye media ya kijamii, unashirikisha yaliyomo hapo, unalipia zana na kukuza ... na upimaji wa mapato kwenye uwekezaji. Kuweka tu… kushangaza! Inamaanisha kuwa tunapewa changamoto ya kukuletea yaliyomo juu ya uuzaji kama vile misingi.

kura ya maoni kijamii vyombo vya habari

Mtu anaweza kujiuliza… ikiwa DK New Media ni ya kijamii kampuni ya ushauri wa media, kwanini utafurahi kuwa hakuna msomaji wako anayelipa malipo ya ushauri wa media ya kijamii? Kweli… nitaisema… hauitaji. Washauri wa media ya kijamii ni densi kadhaa na sifa zinaonekana kuwa mtu yeyote ambaye anaweza kuweka sentensi ya tabia 140 pamoja na hashtag na alama ya @.

Kampuni ambazo zinawekeza katika ushauri wa uuzaji zinahitaji kutambua washauri walio na uzoefu wa kufanya kazi kupitia mikakati anuwai ya uuzaji wa media inayotumia kila njia na kuongeza uwekezaji na athari zao. Hiyo inachukua mshauri na uzoefu zaidi. Samahani ikiwa nilitukana tu sehemu ya wasikilizaji wangu ... lakini isipokuwa kama unajua athari za kijamii kwenye utaftaji, simu ya rununu, media ya jadi, barua pepe, nk… na jinsi ya kupima ufanisi wake na… ungali katika shule ya msingi.

15 Maoni

  1. 1

    Hi Doug, nimekuja hapa kufuatia kiunga kutoka kwa chapisho la blogi ya Jay. Jambo la kwanza ninagundua ni kwamba anakupa kiunga cha neno-moja kwa moja-tajiri na kiunga chako cha kurudisha ni kwenye chapisho lake na sura yako kuzunguka.

    Jambo la pili naona ni kwamba hakuna chaguzi katika uchaguzi huo ni mikakati. Ni vitendo, mbinu, na seti ya vitendo. Kutumia zana za bure za media ya kijamii sio mkakati. Ni njia ya kutekeleza mkakati.

    Vivyo hivyo, kulipa mshauri wa media ya kijamii sio mkakati. Unamlipa mshauri wa media ya kijamii kukusaidia kukuza, kupeleka, na kurekebisha mkakati.

    Jambo la mwisho ninagundua ni kwamba unajua hilo isipokuwa uwe na metriki ambazo zinarudi kwenye malengo yako ya kimkakati, bado wewe ni n00b, na unahitaji mwongozo wa mtaalam wa mshauri aliye na sifa wa uuzaji wa mtandao. Props kwa kusema hivyo.

    • 2

      Daniel,

      Nashukuru kiunga cha Jay! Kwa kuwa tunazungumza juu ya zana nyingi hapa, tunajizamisha katika viungo vinavyotoka kwa hivyo ninajaribu njia ya sura ili kuona ikiwa inaboresha matokeo yetu ya SEO kabisa. Nitashiriki habari hiyo katika chapisho la baadaye.

      RE: Mikakati, sio lazima sikubaliane na wewe lakini ni ngumu kuelezea kikamilifu kura ndani ya kichwa cha kura peke yake. Nimeridhika kujua kwamba watu walielewa kusudi la uchaguzi na hawakupata minutia. Ilinibidi kujaribu kutengeneza 'hatua' katika uchaguzi ili kuona kiwango cha ustadi na mwingiliano ambao kampuni zilishirikiana na mkakati wao.

      Hiyo haifanyiki kwa urahisi… lakini kupoteza wiki moja huko verbiage badala ya kutupa kura ili kupata hisia huko nje ilikuwa biashara. Nilitaka kupata uchaguzi huko nje. Ikiwa hii ingekuwa uchunguzi rasmi, halali wa kitakwimu, ningekuwa nimechukua mkakati tofauti.

      Ninasema si 'lazima' sikubaliani kwa sababu nina kampuni ambazo zimejenga mkakati wao kupitia tu kuuza bidhaa… au kulipa tu mtu wa tatu. Chombo hicho kinaweza kuwa mkakati.

      Shukrani!

      • 3

        Asante kwa jibu la kufikiria! Nitarudi kusoma machapisho zaidi, na ninafurahi Jay ameunganishwa nawe.

        Ninakubali kwa urahisi kuwa nina chip kwenye bega langu linapokuja suala la "mkakati wa media ya kijamii." Ninaamini kwamba ikiwa kampuni inafanya sio mpango mpana, iliyoundwa kwa makusudi, sio mkakati. Badala yake, ni kazi tu. Wakati mwingine inafanya kazi, lakini wakati mwingi inakuacha pale ulipoanzia, ni masikini tu na umechoka. Ni huduma kwa tasnia yetu wakati wowote mtu yeyote anaposaidia viongozi wa shirika kutambua ni mkakati gani haswa.

        • 4

          Na hivyo unapaswa, Daniel! Kuna watu wengi sana wanaozunguka na kufanya uharibifu na kampuni… kuwafanya waruke kabla ya kuwa na mkakati kamili. Nitatumia tahadhari kidogo baadaye na verbiage yangu. Asante tena! 🙂

  2. 5

    Amina, Doug. Amina. Walakini, nadhani unapita kupita kiasi lakini ninaelewa kuwa hiyo ilikuwa hoja yako. Upimaji ni muhimu na uwezo wa kupeleka bidhaa yako kwa wakati ni muhimu zaidi.

  3. 6

    Nilijaribu kuhariri maoni yangu lakini sikuweza kwa sababu fulani. Ninaamini kuwa ni faida kuajiri mtu ambaye ana "makundi mengi ya msalaba-jukwaa, blah-blah, lugha ya ushirika, uzoefu wa moja kwa moja wa media" lakini ni muhimu zaidi kuajiri mtu kulingana na matokeo. Kwa sababu tu mtu hana uzoefu haimaanishi kuwa hawezi kutoa bidhaa yenye maana na inayotokana na matokeo.

    Kila mtu huanza mahali.

    • 7

      Sina hakika ninakubali, Kyle. Ikiwa mtu hana uzoefu, anapaswa kuchukua muda kwenda kufanya kazi mahali pengine na kuipata. Ninaona kampuni nyingi sana zikiongozwa na watu ambao hawana uzoefu. Kama matokeo ... wanahitaji kuwa thabiti kabla ya kuwaamini na bajeti yangu. Sitatarajia chochote kidogo kutoka kwa wateja wangu pia. Hatuko kwenye mafunzo tena… hapa nje kuna kazi na kampuni zinazotutegemea.

      • 8

        Nadhani ninatoka kwenye msimamo wangu kuliko kitu kingine chochote. Wakati ninaunda mafunzo kwa kampuni, ukosefu wangu wa uzoefu wa ushirika sio suala. Sasa, ningekubali kuwa kwenye uuzaji, maendeleo, na ushauri unaweza kuwa na shida. Nimechanwa juu ya huyo. Nimekuwa na kampuni kwa miaka 5 ambayo haikuwa na "uzoefu" kabla ya kuianzisha.

        Sidhani unahitaji kwenda "kufanya kazi mahali pengine" kabla ya kuajiriwa kama mshauri au mtu anayeweza kutoa dhamana. Ikiwa nimeajiriwa kusisimua timu ya watendaji au kusaidia kuunda mkakati wa shirika kubwa lisilo la faida… ikiwa ninatoa dhamana… haifai kujali.

        Nina orodha nzima ya watu wenye uzoefu ambao wameshindwa. Sijui ikiwa uzoefu ndio suala… haipaswi kuwa uwezo wako wa kutoa kile unachouza? Kipindi?

        Na niamini, ninatoka kwa mtazamo wa kuuza kitu na nikishindwa… Nadhani sisi sote tuna.

        • 9

          Sidhani kama unaunganisha na mimi kwenye sehemu ya 'uzoefu'. Hukuwa ukijenga mafunzo kwa kampuni juu ya jinsi ya kujenga kampuni kwa ufanisi… ulikuwa unaunda mafunzo juu ya utumiaji mzuri wa media ya kijamii, sivyo? Na ulielimishwa juu ya kukuza mafunzo, sivyo?

          Kwa hivyo… hicho ni kitu ambacho UNA uzoefu nacho… na mafunzo yako yalikuwa ya mafanikio. Ningekuajiri kwa hiyo… lakini sitakuajiri wewe kusaidia biashara yangu kupata mpango mpya wa huduma ya afya wakati hauna uzoefu huko, sivyo?

          Kama kutofaulu, kamwe sitafanya kazi na watu ikiwa walisema hawajawahi kufeli. Nadhani nilichosema ni kwamba walikuwa "thabiti" katika uwezo wao wa kupata matokeo. Hiyo hakika inaacha nafasi ya kutofaulu. Lakini pia sitaajiri mshauri anayesema, "hadi sasa, nimefanya kazi na wateja 8 na nimeshindwa kupata matokeo kwa 4 wao". 🙂

  4. 10

    Vyombo vyote vya habari vimeunganishwa (hakuna Zuck iliyokusudiwa pun). Kuwaita wanaoitwa washauri wa media ya kijamii "dime dazeni" haifanyi haki. Niko na wewe kwa asilimia mia na nimerudi nyuma kaka.

  5. 11

    "Washauri wa vyombo vya habari vya kijamii ni punguzo dazeni na sifa zinaonekana kuwa mtu yeyote anayeweza kuchukua sentensi ya tabia 140 pamoja na hashtag na alama ya @."

    Karibu ni aibu ambayo haikufaa wahusika 140.

    Kwa kweli, ikiwa wewe ni muumini wa sheria ya saa 10,000, itakuwa ngumu kwa mtu yeyote kuwa mtaalam katika media ya kijamii; haijawahi kuzunguka kwa muda wa kutosha.

    Alipokuwa kwenye mkutano wa Lengo Halisi, Jay Baer alisema kuwa "media ya kijamii ni kazi sasa, lakini hivi karibuni itakuwa ujuzi. Kama vile kuandika au kutengeneza nakala. Tulikuwa na watu wa kufanya hivyo, basi tuligundua kuwa ni bora zaidi ikiwa kila mtu ana ustadi. " (Imetajwa kidogo.) Kwa hivyo, nadhani labda yuko sawa.

  6. 12

    "Washauri wa vyombo vya habari vya kijamii ni punguzo dazeni na sifa zinaonekana kuwa mtu yeyote anayeweza kuchukua sentensi ya tabia 140 pamoja na hashtag na alama ya @."

    Karibu ni aibu ambayo haikufaa wahusika 140.

    Kwa kweli, ikiwa wewe ni muumini wa sheria ya saa 10,000, itakuwa ngumu kwa mtu yeyote kuwa mtaalam katika media ya kijamii; haijawahi kuzunguka kwa muda wa kutosha.

    Alipokuwa kwenye mkutano wa Lengo Halisi, Jay Baer alisema kuwa "media ya kijamii ni kazi sasa, lakini hivi karibuni itakuwa ujuzi. Kama vile kuandika au kutengeneza nakala. Tulikuwa na watu wa kufanya hivyo, basi tuligundua kuwa ni bora zaidi ikiwa kila mtu ana ustadi. " (Imetajwa kidogo.) Kwa hivyo, nadhani labda yuko sawa.

  7. 13

    "Washauri wa vyombo vya habari vya kijamii ni punguzo dazeni na sifa zinaonekana kuwa mtu yeyote anayeweza kuchukua sentensi ya tabia 140 pamoja na hashtag na alama ya @."

    Karibu ni aibu ambayo haikufaa wahusika 140.

    Kwa kweli, ikiwa wewe ni muumini wa sheria ya saa 10,000, itakuwa ngumu kwa mtu yeyote kuwa mtaalam katika media ya kijamii; haijawahi kuzunguka kwa muda wa kutosha.

    Alipokuwa kwenye mkutano wa Lengo Halisi, Jay Baer alisema kuwa "media ya kijamii ni kazi sasa, lakini hivi karibuni itakuwa ujuzi. Kama vile kuandika au kutengeneza nakala. Tulikuwa na watu wa kufanya hivyo, basi tuligundua kuwa ni bora zaidi ikiwa kila mtu ana ustadi. " (Imetajwa kidogo.) Kwa hivyo, nadhani labda yuko sawa.

  8. 14

    "Washauri wa vyombo vya habari vya kijamii ni punguzo dazeni na sifa zinaonekana kuwa mtu yeyote anayeweza kuchukua sentensi ya tabia 140 pamoja na hashtag na alama ya @."

    Karibu ni aibu ambayo haikufaa wahusika 140.

    Kwa kweli, ikiwa wewe ni muumini wa sheria ya saa 10,000, itakuwa ngumu kwa mtu yeyote kuwa mtaalam katika media ya kijamii; haijawahi kuzunguka kwa muda wa kutosha.

    Alipokuwa kwenye mkutano wa Lengo Halisi, Jay Baer alisema kuwa "media ya kijamii ni kazi sasa, lakini hivi karibuni itakuwa ujuzi. Kama vile kuandika au kutengeneza nakala. Tulikuwa na watu wa kufanya hivyo, basi tuligundua kuwa ni bora zaidi ikiwa kila mtu ana ustadi. " (Imetajwa kidogo.) Kwa hivyo, nadhani labda yuko sawa.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.