Weka Moyo Wako Katika Mahusiano Yako

thaw moyo

Biashara inahusu uhusiano. Uhusiano na wateja wako, matarajio yako, wachuuzi wako na kampuni yako mwenyewe. Mahusiano ni magumu. Mahusiano ni hatari. Kuweka moyo wako huko nje kunaweza kuvunjika. Lazima uweke moyo wako katika uhusiano wako ikiwa ungetamani kufanikiwa, ingawa.

Kuna sababu nyingi kwa nini mahusiano hayafai. Wakati mwingine hakuna kifafa. Mara nyingi mahusiano hayafai kwa sababu yanachukuliwa kama yanayoweza kutolewa ... ambapo kila mhusika haathamini uhusiano huo sawa. Wengine wanafikiria kuwa uhusiano ni 50/50. Kwamba ukifanya sehemu yako, nitafanya yangu. Urafiki ambapo pande mbili zinafanya tu nusu ya kile wanachofanya inaweza kufanya sio uhusiano hata kidogo. Hiyo sio kuweka moyo wako ndani yake.

Uhusiano unashindwa wakati hatuwezi kuweka 100%. Kujenga uhusiano mzuri kunahitaji ushiriki kikamilifu. Weka 100% kwa sababu unapenda unachofanya, na unapenda kutumikia chama kingine. Chochote kidogo kitasababisha kutofaulu.

Mwaka huu ni mwaka ambao unahitaji kufikiria tena uhusiano wako na kuweka moyo wako ndani yao. Ni mwaka wa kutoa 100% kutoa ushauri kupitia blogi yako. Ni mwaka wa kutoa 100% kwa wateja wako bila kujali ni kiasi gani wanalipa, wanapolipa, au ikiwa wanathamini kile unachofanya. Kuweka moyo wako ndani yake kutimiza mahitaji yako - sio yao tu.

Kanuni ya Dhahabu inasema kuwatendea wengine kama Wewe unataka kutibiwa. Mtu mmoja aliniambia kuwa kuna Sheria ya Platinamu… na hiyo ni kuwachukulia wengine kama wao unataka kutibiwa. Ni wakati wa kutibu matarajio, wateja na wauzaji kama wao unataka kutibiwa. Weka moyo wako ndani yake.

Upimaji ni muhimu kuona ni nini kinachofanya kazi, nini matarajio yako na wateja wanataka, na kutumia rasilimali zako ipasavyo. Bado lazima uweke moyo wako ndani yake, ingawa, kuifanya ifanye kazi. Bado lazima uweke 100% katika uhusiano huo ikiwa unatarajia kufanikiwa.

Mwaka huu ni mwaka wa kuweka moyo wako.

2 Maoni

  1. 1

    Upendo ni ufunguo wa uhusiano mzuri. Katika biashara ni muhimu kuweka moyo wako juu ya kile unachofanya. Jenga uhusiano mzuri na wateja wako, wenzako na kampuni yako kufanikiwa.

    Asante Mheshimiwa Douglas.

  2. 2

    Asante Douglas. Seti nzuri ya mawazo ili ubongo wangu uende (na moyo) asubuhi ya leo. Daima ni mchezo wa uhusiano katika biashara na katika maisha. Nakubali kabisa. Kila la heri kwako katika mwaka mpya!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.