Kwa nini Tulirudia na Kubadilisha Kikoa chetu kuwa Martech.zone

Kuongeza upya

Neno blogi ni ya kupendeza. Miaka iliyopita, wakati niliandika Kublogi kwa Shirika kwa Dummies, Nilipenda muda blog kwa sababu ilionyesha hali ya utu na uwazi. Makampuni hayakulazimika kutegemea kabisa kuweka habari ili kufunua utamaduni wao, habari, au maendeleo. Wangeweza kutangaza hizo nje kupitia blogi yao ya ushirika na kujenga jamii kupitia media ya kijamii ambayo ilirejelea chapa yao. Kwa muda, wangeweza kujenga hadhira, jamii, na utetezi.

Kampuni ziliweza kushiriki habari hii zaidi ya mali zao (vyombo vya habari vinavyomilikiwa), ingawa. Pia wana nafasi nzuri za kusikiza sauti zao kwenye machapisho mengine (vyombo vya habari vilivyopatikana). Wote, kwa kweli, wana uwezekano wa kushirikiwa (kijamii vyombo vya habariau kulipwa na kupandishwa vyeo (vyombo vya habari vya kulipwa). Muhula Kublogi kwa Kampuni ilikuwa inaweka kikomo, na muda Maudhui ya masoko aliongoza kwa miaka mitano iliyopita kufunika mikakati ambayo kampuni zilipeleka kupitia media inayomilikiwa, media zilizopatikana, media ya kijamii, na vyanzo vya media vilivyolipwa. Kwa kufurahisha, alikuwa ameandika kitabu kilekile lakini aliiita Uuzaji wa Yaliyomo kwa Dummies… ingekuwa imesimama kama kipimo cha wakati. Lakini neno blog imepunguza maisha yake.

Jina la wavuti yetu liliitwa Martech Zone na URL marketingtechblog.com. Nilikuwa nikifanya kitu kimoja kwenye wavuti yangu ambayo nilikuwa nimefanya na kitabu changu. Muhula blog ilileta majibu sawa. Muhula blog ilisikika kuwa ya wazee, ya kibinafsi, na sio kama mtaalamu. Nilitaja wavuti hiyo kwa kuendelea kama uchapishaji. Wengine hurejelea blogi zao kama magazeti ya dijiti. Walakini, niliogopa mabadiliko ya kikoa kwa sababu ya mamlaka yote ya injini ya utaftaji niliyokuwa nimejenga kwenye uwanja huo, kwa hivyo sikuwa na ujasiri wa kuisasisha. Hadi hivi majuzi, wakati Google iliacha kuadhibu kuelekeza tena na hata ikaongeza utaratibu wa mabadiliko ya kikoa katika dashibodi ya utaftaji.

Ilikuwa pia ngumu kwetu kushiriki kikoa chetu. Daima ilibidi tuseme uuzaji-tech-blog-dot-com na tuyatambue kwa watu tunapoijadili. Haikuwa uwanja ambao uliondoa tu ulimi na ilikuwa rahisi kutafsiri kwa URL ambayo mtu huyo angeweza kukumbuka na kuandika kwenye kivinjari. Ushairi imekuwa muda unaokubalika kwa tasnia kwa mauzo na teknolojia inayohusiana na uuzaji na suluhisho.

Nilitafuta tena na tena kwa vikoa vinavyohusiana na martech ambavyo vinaweza kupatikana ambavyo vilikuwa rahisi kukumbuka… na mwishowe vilitokea Eneo la Martech (sisi pia tuna teknolojia ya uuzaji lakini hiyo ni ndefu sana).

kuanzisha Martech Zone

Martech Zone

Tulisaidia kampuni kadhaa kuhamia kwenye vikoa vipya na tukaangalia viwango vyao mwishowe vikarekebisha na kurudi. Ilikuwa wakati wa sisi kufanya hivyo hivyo nikavuta kuziba - baada ya miaka kumi - Ijumaa. Kwa kiasi kikubwa imekuwa uhamiaji rahisi kuokoa vitu vichache:

  • Utashangaa ni mara ngapi unatumia yako jina la uwanja katika wasifu na wavuti za mtu wa tatu! Nadhani nimeitumia katika makumi ya maelfu ya saini za wavuti na tovuti za usajili. Hii imekuwa kopo ya kweli!
  • Viungo vyetu vya zamani na uwanja walikuwa nyuma ya Hati ya SSL. Kama matokeo, hatungeweza tu kutupa majina kwenye tovuti yetu na kuelekeza watu. Tulilazimika kuandaa tovuti ya pili na kikoa chetu cha zamani, kusanikisha cheti, na kuelekeza tena kwa uwanja mpya. Tunaweza pia kuhitaji kufanya hivyo na picha kwani tuna URL zinazorejelewa kupitia barua pepe na programu za rununu. Bado ninaangalia athari.
  • Tulipoteza yetu yote hesabu za kushiriki kiungo cha kijamii. Sina wasiwasi sana juu ya hii, na tukaacha kutangaza hesabu za hisa. Ninashangaa kuwa hakuna jukwaa la kufupisha na majukwaa ya kijamii yanayofuata kiunga kama injini za utaftaji hufanya. Inaonekana kama kufuata URL itakuwa jambo zuri kusafisha data zao.

Kwa hivyo hapo unayo! Sasa tunapanga mali zetu zote na tovuti za kijamii kuingiza chapa mpya… yetu Uchapishaji wa Martech, Yetu Martech Zone Mahojiano Podcast, na njia zetu za kijamii za Martech (angalia jinsi sisi alibadilisha Twitter bila kupoteza wafuasi)!

Buriani Martech Zone na hujambo Martech Zone!

Moja ya maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.