Tayari, Moto, Lengo

Picha za Amana 3269678 s

Jioni hii ilikuwa usiku mzuri uliotumika na mauzo maarufu, wataalam wa uuzaji na chapa maarufu. Tulialikwa kwenye mkahawa mzuri sana katika chumba cha kibinafsi. Madhumuni ya mkutano huo ilikuwa kumsaidia mwenzake ambaye alitaka kuchukua biashara yake kwenda ngazi nyingine… au viwango vichache zaidi ya ilivyo sasa.

Kulikuwa na tani ya makubaliano ndani ya chumba… tambua ni nini unafanya katika sentensi moja, tambua sifa zinazokutofautisha, tengeneza mchakato wa kuuza huduma zako kulingana na thamani unayoleta, unganisha na mtandao wako kutambua matarajio ya juu ya kuuza na kukuza chapa inayojumuisha kile unacholeta mezani.

Sikukubaliana kabisa na hii ... lakini hiyo ni kazi nzuri sana, sivyo? Unaweza kufanya kazi kwa miaka juu ya vitu hivi… na kuishia kwenye bodi ya kuchora kwa sababu haukufanikiwa.

Kwa heshima zote kwa wenzangu, siku zote huwa na wasiwasi wakati wataalam wanatoa aina hii ya upangaji mkakati na ushauri. Kwa kweli nimekuwa nikifanya kazi katika na karibu na idara za uuzaji kwa zaidi ya miongo miwili sasa na siwezi kufikiria mpango mmoja wa uuzaji uliofanya kazi kama ilivyopangwa.

Kwa uaminifu wote, nadhani mengi ya mazungumzo haya ni poppycock tu.

Sio bunk kabisa… naamini kufikiria kimkakati ni muhimu. Baada ya yote, unahitaji kujua ni wapi mwelekeo wa jumla wa lengo upo kabla ya kuvuta. Walakini, ningependa mtu afukuze moto kwanza kisha nilenge badala ya kufanya kazi kwa miezi ili kuweka risasi ambayo inaweza au kutokupiga bullseye kabisa.

Mara nyingi mimi huona biashara zikishindwa kabla hawajawahi kuvuta. Wanaogopa sana kushindwa hadi wamepooza na kamwe hawapati hatari zinazofaa kusonga mbele. Angalia karibu na wewe kwenye biashara ambazo zimefanikiwa. Je! Wamefanikiwa kwa sababu walipanga bila makosa? Au wamefanikiwa kwa sababu walikuwa wepesi na walioweza kurekebisha mkakati wao kama mahitaji ya matarajio yao, wateja wao na tasnia yao inahitajika?

Je! Maoni yako ni yapi? Uzoefu?

8 Maoni

  1. 1

    Nadhani uko sawa kwa sehemu kubwa. Inaonekana kwangu kuwa inategemea na kile unachofanya na jinsi unavyojiamini kuwa kitu kinachofaa kukuza. Ninachomaanisha ni kwamba wakati mwingine ni muhimu sana kupata mpango rasmi ulio na mwelekeo na kusudi. Inasaidia watu wanaotekeleza mpango huo kukaa kwenye kozi. Walakini, ndani ya mpango huo kuna haja ya kuwa na utekelezaji zaidi kuliko upangaji. Mikakati ya awali inaweza kugeuzwa chini katika suala la siku. Hiyo inahitaji mabadiliko ya haraka.

    Kuchukua mlinganisho wako kwa kina kidogo, fikiria ikiwa haukulenga wakati wote kabla ya kufyatua risasi. Unaweza kupiga lengo, lakini uwezekano mkubwa ungekosa kabisa, au kugonga rafiki, au wewe mwenyewe. Ndio maana ninafikiria hii inategemea sana jinsi unavyojiamini juu ya wazo au biashara (jinsi lengo ni kubwa).

    Kwa hivyo kuileta yote pamoja - katika mazingira haya ya ushindani sisi sote tuko ndani, tunahitaji kulenga haraka sana kwenye lengo na moto, kisha tupange tena na tungue tena, halafu renga tena na moto tena. Au ... leta tu bunduki.

  2. 2

    Doug,

    Mimi niko pamoja nawe kwenye hii. Baada ya kutoka kwa shirika kubwa-nusu ambapo kasi ilipimwa katika miezi na nusu miaka na "mkakati + kuipata" ni taasisi za miaka 15 niliona umuhimu wa kuwa wepesi wakati tulipoanza kutumia mbinu mpya kwa uendeshaji wa biashara yetu . Sasa kuendesha uuzaji kwa kuanza ambayo, wakati nilianza, ndogo kuliko timu ya uuzaji ambayo ilinifanyia kazi hoja yako ni muhimu zaidi. Uzoefu wa pamoja wa washiriki wakuu wa timu inapaswa kuwa ya kutosha kukuelekeza katika mwelekeo sahihi. Kuwa mwepesi na kuwa bora kila wakati ni juu ya ubora wa kiutendaji… ujuzi muhimu sana na mara nyingi hupuuzwa kwa timu zinazokua.

    - Jascha

  3. 3

    Kubali kabisa, Brian! Ajabu ni kwamba mimi hutumia wakati wangu mwingi wa bure kusoma na kusoma matokeo ya wengine ili nijue ni mwelekeo gani lengo linapaswa kuwa ". Nina wasiwasi tu kuwa kampuni nyingi hazichukui hatua ya kwanza. Hawashindwi mara moja kwa sababu ya hatua mbaya… lakini mwishowe wanashindwa wakati wengine wanapitia.

  4. 4

    Ndio nakubali. Sijaona uuzaji mbaya kwanza lakini ninaendelea kusikia hadithi za kampuni za zamani zinajitahidi sana na juhudi za mwanzo za uuzaji. Hawazipati tu kwa hivyo mipango yote ulimwenguni haiwasaidii kupata masomo halisi wanayohitaji ili kujitahidi tena na kupiga risasi tena na hawarudi tena haraka ili kutatua shida.

    Kwa njia, huo ni mfano mzuri. Inafanya kazi vizuri sana katika kesi hii. Uko sawa juu ya kujua tu lengo ni wapi na nina hakika una akili nzuri sana kwa hilo. Watu wengine hawafanyi hivyo. Nani anajua ikiwa upangaji husaidia, lakini jamani kuna watu wengine wanajiua tu kwa miguu na uuzaji wao. (Ilinibidi kusema, inalingana vizuri sana)

  5. 5

    Doug sikuweza kukubaliana na wewe zaidi. Msingi wa mimi ni nani: MJASILIAMALI. Kwa kadiri wajasiriamali wanavyokwenda mimi ninahusu kuona siku zijazo na kuchukua hatua zozote zinazohitajika kufika hapo. Ninaamini katika mikakati. Ninaamini katika kupanga. Walakini, lazima nikiri kwamba sijawahi kuunda "mpango wa biashara" wa jadi.

    Mwaka mmoja uliopita nilikuwa na mazungumzo na muungwana. Sikumbuki hata jina lake. Tulikutana kwa mara ya kwanza kwenye mkutano wa kiamsha kinywa ambao sisi wote tulihudhuria katika eneo la Castleton, Indiana. Ilikuwa moja wapo ya mazungumzo ya "kusimama nje-kwenye-maegesho-kwa-saa-baada-ya-wewe-tu-kukutana-mazungumzo" na kwa namna fulani tulipata mada ya kuunda mpango wa biashara. Nilimkiri kwamba sijawahi kuunda mpango wa jadi wa biashara. Aliniuliza "Je! Unapanga wakati wowote hivi karibuni kwenda kupata fedha kutoka benki kwa biashara yako ndogo?" Nilijibu, "La." Basi usijali kuhusu mpango wa biashara, alisema. Kwa asili, aliniambia "Moto na Lengo." Alinitia moyo kufuata roho yangu ya ujasiriamali na kutoka na kufaulu.

    Na kwa hivyo Doug ndivyo nimekuwa nikifanya kwa miaka 3 iliyopita tangu nilipozindua Msalaba Ubunifu mnamo Oktoba 2007. Kwa hivyo Furaha ya Kuzaliwa kwa kampuni yangu na miaka mingi zaidi ya mafanikio kwetu sisi wote tunapojitahidi kutumikia na tamaa zinazochochea sisi kila siku mpya! Ni siku nzuri kuwa mjasiriamali.

  6. 6

    Kukubaliana kabisa, Doug. Uchambuzi kupooza sio tu dalili ya kampuni kubwa. Wamiliki wengi wa biashara ndogo wanaogopa hoja mbaya pia. Hatua, na metriki kutathmini mafanikio, ni mkakati mzuri. Bahati hupendelea wenye ujasiri.

  7. 7

    Ninakubali pia Doug, Kubadilika ni jina la mchezo leo. Kufikiria kimkakati leo lazima iwe pamoja na uwezo wa kuzoea haraka soko linalobadilika kila wakati.

  8. 8

    Hii ndio sababu wajasiriamali waliofanikiwa sana wanaanzisha biashara… kisha wauze kwa wanaharakati ambao huzungumza sana "poppycock" kuwa wameanza moja peke yao.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.