Mikakati ya Kupata Wasomaji kwa Wanablogu Wapya

KupataInahitaji ujasiri fulani kujitolea kuandika blogi. Unajiweka mwenyewe kwenye wavuti na rekodi iliyoandikwa ya maoni na maoni yako. Uwazi huo unakufungua kwa kejeli ya papo hapo au, baada ya kazi ngumu nyingi, ounce ya heshima. Kwa asili, umeweka sifa yako kwenye mstari - fursa zozote za ajira za baadaye zinaweza kufutwa na kosa moja. Ajabu!

Unaanzisha blogi yako kwenye Blogger, TypePad or WordPress (inapendekezwa). Kisha unakaa na kufikiria juu ya chapisho hilo la kwanza la blogi… mamia ya maoni yanazunguka kichwani mwako. Unaanzaje? Ninawaambia watu wafanye tu na uimalize. Nilianza na a tangaza juu ya matangazo ya Umande wa Mlima kwa kifungua kinywa. Na chapisho lako la kwanza, isipokuwa wewe ni jina linalojulikana, unaanza na sifa sifuri na, labda, wasomaji sifuri.

Ikiwa ningejua tu kile ninachojua sasa, machapisho machache yajayo yanaweza kuwa tofauti kidogo. Sijutii njia niliyoichukua, lakini kwa kweli ningeweza kupata wasomaji wapya haraka zaidi. Sikuwa nikizingatia wasomaji, nilikuwa najaribu tu kuzoea kuandika kila siku au hivyo na kuhisi kwa hiyo. Njia bora ambayo ningeweza kuchukua ingekuwa ni kuandika majibu mazuri kwa machapisho mengine ya blogi. Nilikuwa nimesoma blogi nyingi kabla ya kuanza lakini nilikuwa sijajiunga kwenye mazungumzo. Ikiwa ningefanya hivyo, wanablogi zaidi na sifa ingekuwa imesoma blogi yangu na inaweza kukuza maandishi yangu.

Kidokezo #1 Pamoja na machapisho mapya, andika juu ya machapisho mengine kwenye ulimwengu wa blogi ili uanze usomaji wako. Hakikisha kutumia Trackbacks.

Baada ya machapisho yako machache ya kwanza ,alika (rushwa, mahitaji, ombaomba, tishia) marafiki wako kusoma na kutoa maoni kwenye machapisho yako. Maoni kweli yanatoa uaminifu kwa blogi kwa sababu inapea wasomaji hisia zote mbili za wasomaji wako wanafikiria tovuti yako NA kwamba blogi yako inastahili kutoa maoni. Ikiwa unajua wanablogu wengine, wahimize wakupitie blogi yako na watupe 'kiungo cha upendo'.

Kidokezo #2 Jenga maoni na ujaribu kupata trackbacks kutoka kwa wanablogu unaowajua.

Sawa, ulienda kwenye saluni na ukapata kukata nywele nzuri ya kipanga, sasa ni wakati wa kuvaa na kuonyesha umande mpya! Jimwaga katika jamii na tovuti za alama za kijamii. Wakati nilimsaidia JD kuzindua blogi yake, Nyeusi Katika Biashara, Nilipata JD kujiunga na MyBlogLog kisha nikachapisha blogi yake kwenye tovuti kadhaa za alamisho za kijamii, haswa StumbleUpon. StumbleUpon haiitaji chapisho halisi kwa kiwango - unaweza kutumia tu maelezo na vitambulisho kadhaa. Watumiaji wa StumbleUpon walio na masilahi sawa watafanya mashaka kwenye blogi yako na wengi watashika kwa sababu ya masilahi ya kawaida.

Kidokezo #3 Tumia faida ya mitandao kadhaa ya kublogi na tovuti za alama za kijamii.

Unapoendelea kuandika, hakikisha chambua yaliyomo. Hiyo itakupa maoni ya machapisho ambayo wageni wanapata zaidi na vile vile machapisho yaliyo na vibao vingi. Pamoja na kuangalia maoni yako, sasa unaweza kupata picha ya mwelekeo wa kuchukua yaliyomo kwenye blogi yako. Nenda! Lather (safisha yaliyomo), suuza (toa takataka) na urudia. Endelea kuifanya na machapisho 500 baadaye hautaamini umepata umbali gani.

Kidokezo #4 Lather, suuza, kurudia.

Kidokezo cha mwisho: Epuka ujinga huko nje. Hapa kuna sheria ya kidole gumba: tovuti yoyote ya 'Juu ya Kubloga' ambayo inahitaji kwamba uweke baji, bendera, au picha nyingine yoyote, kaa mbali. Hakuna suluhisho la haraka kwenye blogi. Sifa huchukua muda, kujenga usomaji kunachukua muda, na kujenga 'kupatikana kwako' kwenye injini za utaftaji kunachukua muda. Epuka tovuti yoyote ya kublogi ambayo itaongeza kiwango cha blogi yako kwa kuweka picha kwenye blogi yako.

Kidokezo #5 Epuka kuweka picha kwenye wavuti yako ambayo hutangaza tu mkusanyiko wa blogi mbaya ambao hautoi ujinga juu yako.

8 Maoni

  1. 1

    Mkuu Post, Doug.

    Kuacha maoni mazuri ni njia nzuri ya kupata usomaji - ulikuwa wa kwanza kutoa maoni kwenye blogi yangu, na nimekuwa msomaji thabiti wa blogi yako tangu wakati huo. 😉

    Ushauri zaidi ambao ningeweza kushiriki ni ule wa kukupa blogi muonekano na hisia tofauti - usiifanye kuwa ngumu sana, ni hatari kutumia programu-jalizi nyingi zinazoongeza huduma nzuri. Mengi ya huduma hizo husaidia kwanza wakati umepata idadi kubwa ya machapisho.

    Kama vile Doug alivyosema hapo awali, kuwa na aina ya motisha inayoweka wasomaji kwenye blogi yako; wengi huja kupitia injini ya utaftaji, na wanaweza kusoma kiingilio kimoja tu. Ikiwa wewe, hata hivyo, unaonyesha machapisho kadhaa yanayohusiana mwishoni mwa machapisho yako, wanaweza kukaa kidogo, na kurudi, Pia!

  2. 3

    Vidokezo vya kushangaza kwa wanablogu wapya Doug.

    Mimi pili kila kitu umeandika.

    Ncha nyingine:

    Usikate tamaa! Wakati mwingine itahisi kama unazungumza na ukuta wa friggin. Usijali, watu wanasikiliza / wanaangalia hata wasipojibu. Endelea kufanya hivyo!

    $ 0.02 yangu tu

  3. 4

    Hiyo $ 0.02 ina thamani ya pesa milioni, Tony! Wanablogu wanakuwa na wasiwasi wakati hawapati majibu mengi… lakini ukweli ni kwamba 98% hadi 99% (kwa kweli… nimesoma takwimu) za watu wanaotembelea blogi yako hawatawahi kutoa maoni kamwe. Kwa hivyo kumbuka watu wanasoma na unafanya kazi nzuri!

    Ni marathon, sio mbio.

  4. 5

    Doug, msaada wako umekuwa muhimu sana na kwa mwongozo wako ningejitahidi. Jambo ni kwamba, inasaidia katika kuanza kuwa na mtu mwenye uzoefu zaidi kukusaidia kuelewa unaelekea sawa au unajifanya mjinga. Kuhusu tovuti za mitandao, toa maoni kwenye tovuti zingine na ujitambulishe. Chapisha na masafa na uende mahali ambapo moyo wako hukubeba. Nina blogi ya biashara lakini pia nimetoa maoni yangu juu ya siasa za michezo.
    Mshauri wangu na mfano wa kuigwa ni Doug Karr, namba 3000 kitu ulimwenguni. Imekuwa ya kufurahisha kutazama blogi yake ikipata wasomaji kwa kiwango cha kushangaza.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.