Je! Ukuaji wa Twitter unajali?

Twitter

Twitter iko kwenye orodha yangu ya vipendwa mnamo 2008. Ninapenda kuitumia, penda jumuishi zana, na kupenda aina ya mawasiliano ambayo inatoa. Haiingilii, msingi wa ruhusa, na haraka. Mashable ina chapisho nzuri kwenye Ukuaji wa Twitter, 752%. Ukuaji kwenye wavuti haujumuishi ukuaji kupitia API yao, kwa hivyo nadhani ni kubwa zaidi.

Lakini inajali?

Makampuni ambayo ni savvy na media ya kijamii lazima iweke Twitter kwenye orodha yao ya washauri ili kujiinua. Walakini, Twitter bado ni samaki mdogo katika bahari ya fursa kwa wauzaji. Tabia tatu za chombo chochote ambacho kinahitaji kutazamwa kwa karibu ni:

  1. kufikia - Je! Ni jumla ya watumiaji gani ambao wanaweza kufikiwa kupitia njia ya kati?
  2. Uwekaji - Je! Ujumbe unasomwa moja kwa moja na walaji au unapatikana moja kwa moja kwa mtumiaji kubonyeza?
  3. Kusudi - Je! Dhamira ya mteja kutafuta bidhaa au huduma yako, au kutafuta hata kulitarajiwa kabisa?

Watu kwenye mtandao wanapenda kuzungumza juu ya nini kipya na wanatarajia kila mtu kukimbia kwa wa hivi karibuni na mkubwa. Kwa wafanyabiashara, hata hivyo, uchambuzi fulani unahitaji kufanywa kabla ya kubeti shamba kwenye chombo kingine. Hapa kuna chati kadhaa za ziara na maoni ya kurasa za google, Facebook na Twitter. Google, kwa kweli, ni injini ya utaftaji. Facebook ni mtandao wa kijamii na twitter ni jukwaa la kublogi ndogo.

Pata:

Ziara
Twitter bado haifai kulinganisha na ziara ambazo Google na Facebook wanapata - hiyo ni muhimu kuweka mtazamo.

Kujitolea:

Maoni ya ukurasa
Wakati watu napenda kuzungumza juu ya Facebook, na Facebook inapenda kuzungumzia ukuaji wake, ukuaji wa Facebook katika uanachama haufanani na ushiriki wa watumiaji hao. Kwa kweli, takwimu zinaonyesha kuwa Facebook inapaswa kuendelea kukuza msingi wa washiriki ili kudumisha maoni ya kurasa. Wana faneli inayovuja sana… na hakuna mtu anayezungumza juu yake.

Wacha tuangalie tena wataalam watatu:

  1. google: Imefikia, kuwekwa, na kusudi
  2. Facebook: Imefika - lakini haihifadhi vizuri
  3. Twitter: Ina uwekaji, ufikiaji unakua lakini bado ni mchezaji mdogo kwenye soko

Mikakati ya Injini za Utaftaji mnamo 2009

Kwa maneno mengine, Injini za Utafutaji - haswa Google, ni vitu pekee ambavyo bado ni muhimu ikiwa unataka kufikia hadhira inayofaa (je! Utafutaji unaofaa unapata biashara yako?), Inatoa uwekaji wa moja kwa moja na isiyo ya moja kwa moja (direct = matokeo ya kikaboni, isiyo ya moja kwa moja = kulipa kwa kila matokeo ya kubofya), na ana dhamira (mtumiaji alikuwa akitafuta Wewe).

Kwa 2009, mwelekeo wako wa kukamata sehemu ya soko lazima ni pamoja na injini za utaftaji. Kama Makamu wao wa Rais wa Uinjilishaji wa Blogi, ningekuwa mjinga ikiwa sikukuelekeza suluhisho bora ya kunasa inaongoza kupitia utaftaji wa kikaboni.

3 Maoni

  1. 1

    Ulisema:
    Ikiwa walengwa wako ni watetezi wa media ya Jamii katika kila jiji kuu ulimwenguni, twitter ndiyo njia ya kwenda, IMHO. Chochote ambacho kinaweza kuuzwa kupitia Itifaki ya Mtandaoni (pamoja na mawazo, maoni, muziki, historia, sanaa nk) itakuwa na hadhira inayowezekana ya watu Bilioni Moja, ulimwenguni kote, kwa mwangaza wa mwanga.

    Nina wafuasi kutoka kila bara isipokuwa Antaktika. Je! Hudhani kuwa hiyo ndiyo hatua kubwa ya kuuza ya twitter? Hiyo ikiambatana na ukweli kwamba ni BURE.

    Amy

    • 2

      Mimi nitakuwa wa mwisho kukatisha tamaa mtu yeyote kutumia Twitter. 🙂 Ikiwa analytics yako inatoa ufahamu kwamba Twitter ndio mahali ambapo ushiriki na ubadilishaji hutoka - basi nenda kwa hilo! Nadhani tu watu wengi watapata kuwa hailingani na injini za utaftaji zinaweza kuwafanyia.

      Injini za utafutaji hukupa mawasiliano ya moja kwa moja na watu wanaotafuta unachofanya au unacho. Twitter sio moja kwa moja kabisa… inachukua kazi ya watu kidogo kukupata na kuungana na wewe.

      Asante kwa kutoa maoni kwa Amy! Kuangalia mbele kukuona kwenye Tweetup inayofuata.

  2. 3

    Binafsi napenda kile twitter inahusu na bado siwezi kutumia tumbo, sidhani niko peke yangu katika hiyo. Sina hamu kabisa ya kuliambia kundi kubwa la watu ambao nimeenda kwenye sinema au kuhusu kununua kahawa zaidi ya vile ninataka kusikia juu ya ujanja wa mbwa wa shangazi Betsy.

    Nina shughuli nyingi, nilisoma blogi bora kama hii badala ya kusoma vijisehemu na ninaipenda hivyo!

    Nilitaka tu kuongeza kuwa Google na Facebook wanajitupa kwa kutokuwa waanzilishi wa Twitter-mania. Sio hivyo tu lakini ujazo wa trafiki sio muhimu sana kama ushiriki wa trafiki. Wakati sifanyi kazi kwenye miradi rahisi ninaunda tovuti zinazohusiana na ushirika kwa wateja na ningependelea sana idadi ndogo ya trafiki inayofanya kazi sana na inayobadilisha dhidi ya trafiki ya kupita kwa wingi.

    Nina hisia mjanja wote wakuu wa Google na Facebook wanahisi kama wamekosa goose ya dhahabu katika wazo la Twitter.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.