Kukumbatia yako ya ndani Ray Liotta

douglas karr ray liotta

Tulipokuwa tunangojea kutoka kwa LA hadi San Francisco, Ray Liotta alitembea hadi kwenye ndege. Aliongea na baadhi ya wafanyikazi na kukaa chini na mwenzake. Ilikuwa moja ya wakati ambao haujui cha kufanya… je! huyo jamaa na kwenda kuuliza picha? Au unamwacha kijana huyo peke yake kwani labda anasumbuliwa na watu siku nzima. Sikutaka kuwa huyo jamaa… Lakini mimi ni shabiki mkubwa. Nimemtazama Goodfellas mara nyingi na kila kitu kingine kutoka uwanja wa Ndoto hadi Operesheni Dumbo Drop hadi Kuwaua Laini.

Mimi ni mtu mkubwa kwa hivyo mimi huruka darasa la kwanza badala ya kufinya kwa mkufunzi na kuwafanya majirani zangu kuwa duni. Ndege iliyobeba na Bwana Liotta aliketi katika 1B na nilikuwa na usawa katika 2A. Marty na Jenn walikaa moja kwa moja nyuma yake. Tulipokuwa tunasubiri kuondoka, niliuliza kimya kimya ikiwa ningeweza kupiga picha ya Bwana Liotta aliposimama kutoa kitu kutoka kwenye begi lake. Jibu lake lilikuwa kama alikuwa akisoma mstari kutoka kwenye moja ya sinema zake nyingi. Alinitazama nimekufa machoni na akasema:

"Sasa hivi?! Hapana! Subiri hadi tutakapotua. ”

Mimi niko rasmi huyo jamaa. Ninung'unika msamaha au kitu kijinga na ninaamuru glasi ya divai. Ni saa 10 alfajiri.

Ndege ni nzuri na Bwana Liotta hata anazungumza na Jenn na Marty kwa dakika chache. Wakati Jenn anataja kwamba tunafanya uuzaji, anasema kwamba tunahitaji kupata neno kwenye sinema yake mpya, Iceman. Baada ya kuona HBO maalum kuhusu Richard Kuklinski, hakuna njia ambayo nakosa sinema hii.

Rudi kwenye ndege. Bwana Liotta anaamka kama dakika 20 kutoka kutua na anatembea kwenye kabati la darasa la kwanza akiongea na kuchukua picha na watu. Yeye huegemea kwangu na kunambia wazi kwamba ninahitaji kufanya kitu juu ya uzani wangu… kwamba nitakufa ikiwa sitafanya chochote juu yake.

"Je! Unajua wazee wowote walio saizi yako?"

Ninanung'unika zaidi.

Kisha ananiruka kwenye mapaja yangu na kunibusu kwenye shavu. Kila mtu katika kabati anacheka na Marty anapiga picha:
Douglas Karr Ray liotta

Hadithi haiishii hapo tu, tunakutana pia na kuzungumza naye ukingo wa mwamba… alifadhaika kwamba safari yake haijafika na watu wameanza kutambaa. Tuliamuru a limo kutoka Uber na safari kubwa ya Black Ford ilivingirishwa. Tulimpa Bw Liotta safari ya kuondoka uwanja wa ndege. Alitushukuru kwa dhati lakini aliamua kuitoa kwa kurudi kwenye kituo. Tunasema kwaheri na kumshukuru tena kwa picha hizo.

Wow. Siku gani!

Marty, mimi na Jenn hatukuweza kuacha kuzungumza juu ya kile kilichotokea. Zaidi ya hayo, hatukuamini jinsi kukutana na kuzungumza na Bwana Liotta ilikuwa ishara ya kile tulichokiona kwenye skrini kubwa. Yuko mbele, wazi, na anasema kile anachofikiria. Hakukuwa na kichujio… namaanisha HAKUNA kichujio. Mimi sio shabiki mkubwa tu wa Bwana Liotta tena, namuheshimu sana na kumthamini yule mtu kwa muhtasari mfupi ambao tulikutana naye.

Sina kichujio nyingi ninapoendelea kuzeeka. Wakati watu wananiuliza maswali, wakati mwingine wanashtushwa na uaminifu mtupu ambao najibu. Sio kwamba ninajaribu kuwa mjinga, lakini mara nyingi mimi hutoka kwa njia hiyo. Nadhani watu wengi wamepoteza uwezo wa kusema wanachofikiria. Tunaishi katika jamii ya fujo tu ambapo watu hukupa mkono na kukukumbatia, kisha uondoke na kuzungumza juu yako nyuma ya mgongo wako.

Nje ya marafiki wangu wa karibu, hakuna watu wengi sana ambao hunikabili kwa uzito wangu. Nimefurahi Bwana Liotta alifanya… safari hii iliniua kweli. Mimi kwa kweli niko kwenye chumba cha hoteli na maumivu ya mgongo - kuandika hii badala ya nje huko San Francisco kufurahiya hali ya hewa nzuri. Ninaporudi Indy, ninaweka kifurushi changu cha baiskeli na nitaanza kupanda maili chache kwenda ofisini kwetu. Nilikuwa nimepanga kuifanya tayari, lakini ukweli wa Bwana Liotta ulisaidia kushinikiza suala hilo na mimi.

Kukumbatia Ray Liotta wako wa ndani.

Sisi sote tunahitaji kuwa waaminifu zaidi. Tunaishi katika ulimwengu wa uwongo… tukiruka ndani ya shimo kwa sababu hakuna mtu anayetaka kuwa mwaminifu kwa mwenzake - ingawa ni afya yetu, serikali yetu, uuzaji wetu na hata biashara yetu. Ikiwa Bwana Liotta alinifundisha chochote kwenye ndege hiyo, ilikuwa kwa daima kuwa mkweli na muwazi.

7 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Ujumbe mzuri Doug (kama kawaida). Unaendesha maili chache kwenda ofisini kwako? Ulihama? Je! Ofisi ilihama? Ninaamini ni kama maili 15 kutoka Greenwood hadi jiji la Indy. Ninahitaji kupanda baiskeli tena. Kweli nilifika tu nyumbani baada ya kusimama na Grey Mbuzi michezo na kuangalia baiskeli. Ninatakiwa kuwa mafunzo kwa MVUA mnamo Julai. Aina ya muhimu kuwa na baiskeli nzuri ya kufanya hivyo.

  3. 5

    Ni baridi sana! Mimi huwa aibu sana karibu na watu maarufu. Lakini kwanini? Wao ni WATU tu, sawa! Yay kwa nyie watu! Anasikika kama mhusika halisi!

  4. 6

    Makala ya kupendeza ya kufurahisha, ya uaminifu na ya mazingira magumu Douglas. Asante kwa kuwa wewe. Ninatarajia kujua wewe halisi. Na, mfano mzuri wa kile maisha yanahitaji kuwa kweli… kuwa mtu wako wa kweli.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.