SIYO KUINGIA kwa Mshawishi, Blogger, au Mwandishi wa Habari

dunno mwanamke1

Nilipokea barua pepe hii kutoka kwa mtaalamu wa uhusiano wa umma ili kuona ikiwa nitablogi juu ya mteja wao kwenye Martech Zone. Hii ndio barua pepe nzima, ikifuatiwa na habari yake ya mawasiliano na nambari ya simu.

[Jina la Mteja] inapanua biashara na huduma zake za kimataifa kwa kupata mtoa huduma wa media titika wa UK wiki ijayo, ikiimarisha zaidi alama yake ya ulimwengu na kufikia masoko mapya.

Kupitia ununuzi huu [Jina la Mteja], linalojulikana kwa kutoa uzoefu wa media toshelevu kwa chapa ulimwenguni, itazindua katika soko la Uropa kuimarisha msaada wa mteja wa kikanda wa kampuni huko Uropa, Mashariki ya Kati, Afrika na India. Hivi sasa inasaidia mipango ya media ya burudani katika duka, mkondoni na kifaa katika nchi 70, [Jina la Mteja] inahudumia wateja kama Starbucks Coffee®.

Kwa habari zaidi, tafadhali angalia taarifa kwa waandishi wa waya ya Biashara [Kiungo].

Je! Utavutiwa kuandika juu ya upatikanaji mpya zaidi wa [Jina la Mteja]?

Wakati wa mtaalamu mpendwa wa uhusiano wa umma:

  1. Kwanza… kiufundi Spam hii inakiuka kitendo cha CAN-SPAM. Unaniomba na hautoi njia yoyote ya kujiondoa katika barua pepe yako (kwa kuwa uliificha kama barua pepe ya kibinafsi). Sina uhusiano wowote wa kibiashara na wewe, wala sijawahi kuwa na uhusiano na wewe.
  2. Nina hakuna wazo mteja wako ni nani au kwanini nipaswa kuandika juu yao. Kuandika tu majina yao hakunipi ufahamu wowote juu ya kampuni yao, bidhaa zao au huduma zao.
  3. Haukuniambia wananunua nani. Mtoa huduma gani? Kwa nini ni muhimu kwa wasikilizaji wangu?
  4. Usinitumie kiunga kutafuta habari zaidi. Wakati wangu ni muhimu. Niambie ni kwanini habari hii ni hasa muhimu kwa blogi yangu na hadhira yake.
  5. Niambie ni nini ungependa niandike na niandikie watazamaji wangu.
  6. Jumuisha picha au video ambazo zinaweza kutumika kwa hadithi ili nishiriki.
  7. Toa viungo ambavyo ungependa nishiriki na wasomaji wangu ambavyo vitawapa habari za ziada.

Acha uvivu sana na unaweza kupata matokeo bora. Ni dhahiri kuwa barua pepe yako ilikuwa tu kata na kubandika ambayo unatuma moja kwa moja kwa kadhaa ya wanablogu. Acha. Soma chapisho langu kwenye Jinsi ya Pitch na Ushawishi, Blogger au Mwandishi wa Habari kuona jinsi imefanywa!

5 Maoni

  1. 1

    Ilinipa kicheko kwani jambo la kwanza lililokuja akilini mwangu ni SpAM. Utafikiria kwamba ikiwa unataka mtu aandike juu yako au kampuni yako utampa mtu huyo habari nyingi kadri inavyohitajika ili kuwa na wazo la nini taasisi hiyo inahusu. Kwa kuwa hii inaonekana kama ujumbe wa fomu labda ilitumwa kwa watu wengine wengi wakiulizwa kitu kimoja. Kama nilivyosema ilinifanya nicheke. Asante kwa hilo.

  2. 2

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.