Kulinda Programu na Wateja kutoka kwa Wagushi bandia?

AskariLabda labda ni spin mbaya zaidi ambayo nimewahi kusoma kwenye Uharamia wa Programu!

Soma Kifungu: Jukwaa la Ulinzi la Programu ya Microsoft. Hii ni mbaya kama Sheria ya Wazalendo! (AKA: Tunahitaji kulinda uhuru wako, na utakuwa mzalendo ikiwa utatoa uhuru wako ili tuweze kulinda uhuru wako .... huh?). Microsoft ingekuwa imeifanya tu kumbukumbu hii ya ndani:

Jukwaa la Kulinda Faida la Microsoft: Kuweka Programu Ghali na Faida kupitia Paa!

Mimi ni mwamini thabiti kwamba watu wengi wataiba tu wakati lazima. Hakika, kuna watu wengi ambao wataiba kwa heck yake - lakini sidhani kama ni wengi. Nadhani nazungumza kwa watu wengi ninaposema Programu hiyo ya Microsoft IS ghali. Kama vile, mimi kamwe kuwa na matarajio yoyote ya milele kupata msaada. Na - najua kwamba lazima nitegemee sasisho ili kuweka programu inayoendesha. Na - najua kuwa lazima ninunue na kusanikisha programu nyingine ili kulinda programu yangu ya Microsoft kutokana na mashambulio mabaya.

Neno 'kughushi' sio neno sahihi. Programu sio bandia… visanduku na CD zinaweza kuwa… lakini programu hiyo ni programu halisi ya Microsoft. Kupambana na kunakiliwa na kusanikishwa kwa programu haramu hufanya NOT linda programu wala hailindi wateja. Wateja wanaopenda bidhaa yako watakuwa tayari kulipia bidhaa hiyo kila wakati. (Nilipia XP na Office XP)

Huo ni ujinga mzuri na wenye ujinga kwa Microsoft kuweka maandishi mafupi kama hayo. Je! Kuna mtu yeyote anayeamini kuwa huu ni ujumbe mwaminifu? Hili ndilo tatizo la Uuzaji leo, watu hawaamini kwa sababu haiwezekani.

4 Maoni

  1. 1

    "Ninaamini kabisa kuwa watu wengi wataiba tu wakati lazima."

    Mimi sooooo nataka kukuamini. Nataka sana kuamini kwamba mikate iliyoibiwa huenda tu kulisha familia yenye njaa ya mwizi. Nataka sana hiyo iwe kweli ...

    Lakini, katika siku hizi na wakati huu naamini kwamba programu, programu ya mtu yeyote, inaonekana kupitia miwani ya glasi ya kuvuta sigara ya miaka ya mwanzo ya Microsoft ya Windows 3. kitu ... Sio kwamba kunakili ilikuwa sawa (!!!) lakini badala yake Microsoft haikuweza 't "wanaonekana kukumbuka" kunakili. (Sio kweli kabisa lakini huo ndio ulikuwa mtazamo.)

    Siamini kwamba Joe Wastani anauwezo wa kutofautisha wazi kati ya kazi ngumu ya waandaaji wa vipindi, akijaribu kutafuta pesa, na mega-biashara-monoliths ambao wanajaribu tu kupata bei nzuri ya bidhaa zao. Kwa hivyo hakuna wasiwasi juu ya sehemu ya Joe ambayo yeye "hutumia" kwa mtindo wowote halali au haramu.

    Hili ni suala la mtazamo na yenye kasoro wakati huo. Tunapaswa kulipia kila programu tunayotumia. Siamini tu kwamba Joe Wastani ana maoni sawa.

    samahani… tu $ 0.02 yangu

  2. 2

    Hakuna msamaha muhimu, William! Nadhani tuko karibu na makubaliano kuliko unavyofikiria.

    Nadhani mjadala huo unastahili kujadiliwa. Je! Uharamia husaidia kampuni ya programu kwa kusambaza programu kwa ufanisi? Nina hakika inafanya kwa wengine.

    Labda mimi ni mjinga katika kufikiria watu watalipa kwa sababu mimi hulipa programu. Lazima nikubali kwamba nimetumia programu ya pirated na kisha nikalipa baadaye pia. Wakati mwingine jaribio ni mdogo sana na bado sikuwa na hakika ikiwa inafaa pesa.

    Katika moyo wangu wa mioyo ninaamini kuwa usambazaji na mahitaji ya bei ya kudhibiti. Kwa kukwepa na kuzuia hiyo kwa vidhibiti ambavyo vinamlazimisha mtu kununua, nadhani unauliza watu wiziibe badala yake.

    Je! Windows ina thamani gani? $ 400? $ 100? $ 10 / mo? Kwa nini ni thamani ya pesa zaidi kwenye kompyuta mpya (OEM) badala ya kompyuta iliyoboreshwa? Nadhani muundo wa bei asili ni mbovu, na Microsoft hupunguza matumizi ya pesa nyingi kwa Uharamia badala ya kuifanya programu yao kuwa nafuu zaidi.

    Asante kwa kutoa maoni!
    Doug

  3. 3

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.