Nini Proskore yako?

proskore

Kuna harakati nyingi zinazotokea hivi sasa katika bao sekta. nafikiri Klout imepata ukosoaji hivi karibuni… ni ngumu kuwa mtu wa kwanza kwenye uwanja wowote. Ninashukuru kwamba mtu alichukua jukumu gumu la kukuza alama ya kwanza ya mamlaka kwenye tasnia, ingawa, na natumahi kuwa wana uwezo wa kurekebisha algorithms zao na kuendelea kuziendeleza.

Mmoja wa washindani ninaowaona wakitambaa vizuri ni PROskore. Algorithm yao haijajengwa tu juu ya tabia ya hivi karibuni (kama Klout inavyoonekana kuwa), imejengwa kwenye mitandao, uzoefu na unganisho. Hapa kuna video inayoelezea PROskore:

PROskore inaongeza kipengele kingine kizuri… uwezo wa kulinganisha watoa huduma na wauzaji wa bidhaa na huduma. Ikiwa unatafuta mtaalam wa SEO, mfumo unaweza kupata mtu anayepanga vizuri na yuko karibu kijiografia. Hii ni nzuri… hukuruhusu pata njia na fuata fursa karibu, au kupata talanta karibu nawe pia.

Kwa maoni yangu

Kuna kasoro katika "Alama ya Utaalam" kama hii, ingawa, na hiyo ni kwamba ina uzito sana juu ya muunganisho wa mtu binafsi. Kuna maelfu ya PhD wanaofanya kazi nyuma ya pazia katika kampuni kama Google, Apple na Microsoft hivi sasa ambazo ni nzuri, zinabadilisha ulimwengu kila siku, lakini usijiweke huko kijamii. Ninaamini alama hii, kama ilivyo na zingine, endelea kufinya uso badala ya kuchimba zaidi.

Hizi algorithms za kusisimua wathawabishe watangulizi na uwaadhibu watangulizi. Ukweli ni kwamba, hatuwezi wote kuwa wabadhirifu… na kampuni zinahitaji zote mbili ikiwa zitafanikiwa. Kwa hivyo, kwa muda mfupi, nadhani programu hizi za bao ni nzuri kwa sisi wanaotafuta uangalizi. Napenda kuonya wafanyabiashara wakilenga kampeni zao za uuzaji au kuajiri kwenye alama zozote hizi wakati huu ikiwa wateja wako au wafanyikazi sio vipepeo vya kijamii. Tumia alama ambapo zina maana!

Ninapenda sana PROskore, lakini shutuma yangu ya mwisho ni moja ninayo na algorithms nyingi za bao. Ni nzuri kwamba unatoa habari mahali niko sasa… lakini habari hiyo haina maana hadi utaniambia nifanye nini nayo. Ikiwa PROskore itawashauri watu kupata miunganisho zaidi, uzoefu zaidi, au kutoa ushauri wowote mzuri, mfumo huo utakuwa na nguvu zaidi. Klout alikuwa akitoa maoni… lakini sioni tena kwenye wavuti yao.

Haitoshi kuwaonyesha watu jinsi wanavyopata alama, wafundishe jinsi ya kuiboresha!

2 Maoni

  1. 1

    Chapisho zuri Douglas. Umekufa juu ya watangazaji wazuri dhidi ya waingizaji. Kwa kweli, ni moja ya sababu kwa nini sisi (PROskore) tunawapiga watu alama kulingana na ushawishi wa kijamii tu. Tunazingatia historia ya elimu na historia ya kazi. Ninaamini sisi tu jukwaa la kufanya hivi…

    Tunaanza tu… Asante kwa chanjo!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.