Kukuza Blogi Kukuza Nafasi Yako ya Tovuti

Picha za Amana 33099063 s

RSS ni jambo la kushangaza. Watu wengi hawatambui nguvu ya blogi na jinsi wanavyoweza kusaidia takwimu za tovuti yako. Hapa kuna mfano mzuri wa jinsi unaweza kukuza blogi zingine NA kuongeza kiwango chako cha tovuti na Injini za Kutafuta ukitumia RSS.

On Kikokotoo cha Payraise, Nilibadilisha tangazo la wima upande wa kulia wa wavuti na orodha ya machapisho ya blogi ambayo yanazungumza juu ya ongezeko la malipo. Mara tu nilipofanya hivi, Payraise Calculator ilitoka kwa Pagerank ya 3 hadi Ukurasa wa 5 na trafiki yangu ya wavuti iliongezeka maradufu. Hapa kuna picha - angalia mabadiliko karibu na ya kwanza ya Januari:

Malipo ya Calculator ya Payraise

Hivi ndivyo nilivyofanya.

  1. Nilifanya utaftaji wa hali ya juu wa Technorati na nikahifadhi URL ya kulisha.
  2. Nilitumia hati nzuri ya PHP inayoitwa Magpie RSS kwa kunakili faili hizo kwa saraka iliyojumuisha blogi yangu katika saraka ya msingi.
  3. Niliandika nambari ifuatayo, kuweka idadi ya machapisho ($ num_items), idadi kubwa ya wahusika ($ max_char), na URL ya kulisha.
Matokeo: ”; mwangwi “ ”; Vitu vya $ = safu_ya kipande ($ rss-> vitu, 5, $ num_items); utangulizi (vitu vya $ kama bidhaa ya $) {if (substr ($ item ['title'], 90, 0)! = "Viungo") {$ link = $ item ['link']; $ title = $ item ['title']; $ description = $ item ['description']; $ chanzo = $ item ['source']; ikiwa (strlen ($ maelezo)> $ max_char) {$ space = strpos ($ maelezo, "", $ max_char); $ maelezo = substr ($ $, 0, $ space). "..."; mwangwi “ Kichwa cha $ : $ maelezo ”; }}} mwangwi “ ”; ?>

Ninahakikisha pia kuwa nina kiunga na nembo tena Technorati kuhakikisha wanapata mkopo kwa matumizi yangu ya malisho yao ya utaftaji. Hii inaweza kutumika kwa ukuzaji mzuri wa msalaba kati ya blogi pia… unaweza kutuma milisho yako unayopenda ndani ya blogroll yako ili watu waweze kuona machapisho ya hivi karibuni ya wavuti yao kwenye blogi yako.

Mimi pia nimebadilisha tu Kurekebisha Anwani leo kutumia njia hii pia.

8 Maoni

  1. 1

    Asante kwa post nzuri. Nimegundua blogi yako hivi karibuni. Asante kwa ufahamu wote mzuri.

    Je! Unaweza tafadhali kuchapisha glosari ya blogi au kiunga kwenye faharasa ya blogi kwa sisi wote huko nje ambao tungependa kupata kasi. Bado sijajua kuhusu RSS, permalink, trackback, nk.

    Natumaini kuongeza wageni kwenye wavuti yangu na itasaidia.

    Asante sana.

  2. 3
  3. 5

    Hujambo Doug,

    Ingawa ni wazi kutoka kwa grafu yako kwamba umepokea trafiki zaidi nadhani unapaswa kuwa mwangalifu kuhusu kuelezea mabadiliko katika PageRank kwa juhudi hii. Sasisho za PageRank ni chache na ni mbali sana na inawezekana kabisa kwamba moja ilikuwa ikiendelea kama vile unavyoongeza orodha ya blogi.

    • 6

      Asante, Marios!

      Kwa kweli sijaribu kujihitimu kama mtaalam wa SEO kwa hivyo hii ni jambo ambalo ningeheshimu maoni yako. Na vigeuzi vingine vyote vikiwa vikuu isipokuwa machapisho ya blogi (kulikuwa na tangazo hapo kutoka Google), nilifikiri kwamba hii ilikuwa na athari.

      Vile vile, niliona kuruka kama hiyo ndani Kurekebisha Anwani.

  4. 7
  5. 8

    Halo na mimi pia ninajitahidi kupata trafiki kwenye blogi yangu na nimeona njia yako ya kuifanya na lazima niseme inaonekana kuwa ya kukandamiza kujaribu. Sina hakika juu ya jinsi ya kufanya haya uliyoyafanya, sina kidokezo ningefurahi ikiwa ungeweza kunisaidia litle hapa.

    Looing mbele kusikia kutoka kwako.

    Sindre Brudevoll

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.