Makosa manne ya Kubloga Nilipaswa Kuepuka

Starter ya ushirika wa blogi

probloggerMchana huu nilitumia masaa machache huko Barnes na Noble. Barnes na Noble wako karibu sana na nyumba yangu, lakini lazima nikiri kwamba Mipaka imejipanga vizuri zaidi na vitabu ni rahisi kupata. Ninaendelea "kutembea kwenye vijia" huko Barnes na Noble nikiangalia badala ya kutumia wakati kusoma.

Hata hivyo, nilichukua jarida nilipenda sana, Ubunifu wa Wavuti wa Vitendo (aka .net) na mwishowe ilichukua Darren na Chriskitabu, Siri za Kublogi Njia yako kwa Pato la Takwimu Sita.

Sidhani jina la kitabu hicho linafanya haki. Ingawa mengi ya kitabu hiki ni juu ya uchumaji wa mapato na kufanikiwa kwa Darren, ushauri wa kitabu hicho unapita zaidi. Ningependekeza kwa mtu yeyote kutoka kwa mwongozo wa mkakati wa kublogi pia. Inatofautiana na vitabu vyangu vingine vya kupenda kwenye kublogi, kama Shel na Scoble's kitabu, Mazungumzo Ya Uchi, kwa kuwa ni ya busara zaidi katika njia yake badala ya mkakati. Hiki ni kitabu cha kukufanya uanze kufanikiwa kublogi.

Kitabu kiliimarisha mbinu na mbinu nyingi ambazo nimezungumza juu ya blogi hii, lakini napaswa kushiriki nawe kasoro kubwa zaidi kwenye blogi yangu:

  1. Kublogi kwangu sio sawa kila wakati kwa sababu ya ratiba yangu ya kazi. Hii inaumiza kasi yangu kwani wasomaji hawahakikishiwi kila wakati yaliyomo kwenye ubora kila siku.
  2. Tovuti yangu imewekwa alama zaidi kwangu kuliko Teknolojia ya Uuzaji na machapisho mengi ni mimi kushiriki hadithi za kibinafsi ambazo zinaweza kuwa hazihusiani na Teknolojia ya Uuzaji. Wasomaji wangu wametarajia hiyo kutoka kwangu, lakini najua kuwa wasomaji wengi wametembea kwa sababu yake.
  3. Blogi yangu labda inaweza kupakwa kwenye mada kadhaa za niche ambazo zinalenga zaidi… labda Uuzaji Mkondoni, Media ya Jamii, na Maendeleo ya Wavuti. Bado ninaweza kufanya kazi siku moja kupangilia yaliyomo, lakini hiyo ni kazi ngumu (ngumu sana). Ikiwa ningeanza tena, huo ndio mwelekeo ambao ningechukua.
  4. Jina langu la kikoa halitakuwa dknewmedia.com. Kwa mara nyingine, hii inachafua blogi kati yangu na mada yangu halisi. Pia inafanya blogi kuwa ngumu kuuza, kwani sitaki kuuza jina langu. Ninaangalia vikoa vingine, ingawa! Ikiwa nitaweza kupata nzuri, nitatazama kugawanya yaliyomo yangu na kutenganisha blogi yangu na jina langu.

Kuangalia mbele majibu ya Chris na Darren kwa chapisho hili. Ikiwa bado haujablogi, hakikisha kuchukua kitabu cha Darren na Chris ili uanze njia sahihi. Soma sana!

7 Maoni

  1. 1

    Asante kwa maoni. Hakika nitaiangalia.

    Kwa wakati unaofaa, suluhisho langu kwa # 3 lilikuwa kuunda blogi tofauti kwa mada tofauti. Ingawa inaniruhusu kuzingatia uandishi wangu kwa kila hadhira, wakati mwingine inachosha kujaribu kutoa yaliyomo safi sana.

    Ningependa kusikia maoni ya wengine. tenga blogi, au uwe katika hatari ya kuwatenganisha wasomaji wako?

    • 2

      Kutenganisha yaliyomo katika blogi tofauti zilizolengwa kuna faida nyingi, kwa matarajio ya wasomaji wako na vile vile kuzingatia maneno muhimu kwa injini za utaftaji. Hakuna sababu kwa nini mtu hakuweza kujisajili kwa kila blogi zako, nadhani hiyo ndiyo njia bora ya kwenda!

  2. 3

    Ningefikiria kuwa kutenganisha yaliyomo kwenye blogi moja itakuwa njia ya kwenda badala ya blogi tatu au nne tofauti. Nadhani ikiwa una wakati wa kusasisha blogi itakuwa rahisi.

    Ujumbe mzuri Doug.

  3. 4
    • 5

      Asante Chris! Hapana - Doug hatakosekana kwenye blogi hii wakati wowote hivi karibuni ninaahidi… isipokuwa pesa zinakuja kati ya blogi na mimi 😉

      Maelezo ya kupendeza juu ya hii, ndani ya siku za kubadilisha jina langu la kikoa, nilikwenda kutoka # 2 kwenye Google hadi # 1 kwa Blogi ya Teknolojia ya Uuzaji kwa hivyo kuna kitu kwa mambo haya ya SEO.

      Hufanya utafiti mzuri wa kesi juu ya kuchagua jina lako la kikoa!

  4. 6

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.