Bonyeza 1 Ikiwa Una Bajeti

Mti wa fedha

Miaka michache iliyopita, nakumbuka wakati blogger ilichukua Scoble kuwasha. Mwanablogu alimwalika Scoble kwenye hafla yake na kisha akamwacha wakati Scoble alipoomba kusafiri na gharama zilipwe. Scoble alijibu mkondoni pia, na akafanya kazi nzuri.

Wiki hii imekuwa wiki ngumu (lakini ya kufurahisha sana). Nina Sura kutokana na kitabu changu, ninakamilisha miradi 2, na bado ninafanya kazi na wateja wanaotarajiwa. Ninagusa watu wengi kila wiki kwa simu, barua pepe, Twitter, Facebook, Plaxo… n.k. n.k nimeshutumiwa mara mbili wiki hii na wasomaji ambao sijawajibu na matarajio moja ambayo nilidharau uharaka juu ya .

Matarajio yalikuwa kosa langu - ningepaswa kufuatilia kampuni kwa nguvu. Wasomaji ni hadithi nyingine, ingawa. Nilipokea simu ambapo yule mwanamke alisema,

Je! Ni nini na wewe watu wa mtandao - haujibu simu, usijibu barua pepe… usijibu!

Sikuomba msamaha. Badala yake, nilimwambia ukweli. Nina angalau wageni wapya 20,000 kwa mwezi kwenye blogi yangu, labda maoni 250 (mengi ni SPAM), na zaidi ya maombi 100. Maombi sio maombi ya huduma, ingawa. Ni wasomaji tu wanaotafuta ushauri wa ziada au habari. Ninajaribu kushughulikia haya kupitia machapisho ya blogi. Sikujibu kila wakati. Kwa kweli, sijibu kwa kawaida.

Hapa kuna barua pepe ambayo nimepokea leo juu ya mada baada ya kuandika mtandao wangu na kuomba msaada wao katika kura ya Juu 50 ya Blogs za Indiana:

Nimeandika ujumbe mwingi ndani ya blogi yako na kukutumia idadi tofauti ya DM kwenye Twitter kuuliza maoni yako, maoni na maoni yako juu ya mikakati tofauti ya uuzaji wa dijiti na kamwe sijapata jibu kutoka kwako. Kuwa mwenye kuelewa, najua kuwa wewe ni mtu mwenye shughuli nyingi, na kuanzisha kampuni yako mpya na kila kitu, ndiyo sababu sikuwahi kuchukua ukosefu wako wa majibu kibinafsi (licha ya ukweli kwamba Chris Brogan, Beth Harte, Erik Deckers nk wamekuwa wakinijibu maswali kila wakati).

Hiyo ni ya kushangaza kwamba Chris, Beth na Erik wameweza kuendelea kama hii! Nilikuwa hadi 3 asubuhi na nikamaliza tu kukagua na kujibu barua pepe. Natarajia ushauri wa Chris, Beth na Erik juu ya jinsi ninavyoweza kuendelea na idadi ya maombi ambayo ninapata.

Jana, nilikuwa kwenye mkutano wa mkoa na nilikuwa na watu 3… mmoja alikuwa mshirika, mmoja alikuwa mkufunzi wangu wa Mauzo, na mmoja alikuwa mteja. Kocha huyo rafiki na mauzo alinichekesha kuhusu mimi kamwe kujibu simu au barua pepe walizonitumia. Nilimtazama mteja wangu na kusema, "Je! Mimi hujibu simu zako na barua pepe?". "Ndio," alisema, "… kila wakati… wakati mwingine katikati ya usiku! Nadhani unafanya kazi masaa 24 kwa siku. ”

Wakati mwingine ninaamini wavuti na watu wanapenda Chris Anderson amenifanya vibaya na biashara yangu. Mmiliki wa nyumba yangu, wadai wangu, kampuni zangu za matumizi, na wachuuzi sio bure. Kama matokeo, siwezi kufanya kazi bure. Lazima nizingatie:

  1. wateja - hawa ni watu ambao hulipia bidhaa na huduma zangu.
  2. Matarajio - hizi ni kampuni zilizo na bajeti ambazo ziko tayari kuwa wateja.
  3. Matarajio ya Neno la Kinywa - hizi ni kampuni ambazo zimetumwa kwangu na mtandao wangu na wateja wangu ambao wanajua kuwa kampuni ina bajeti na iko tayari kuwa wateja.
  4. Maombi mengine - hizi ni kila kitu kingine… barua pepe, maombi ya fomu, simu, nk. Hizi kawaida zinaanguka kwenye orodha yangu kwa sababu ninafanya kazi 1, 2 na 3.

Je! Ninapoteza fursa kwa sababu ya njia hii? Labda - ndio sababu ninapata kufundisha mauzo hapa Indianapolis. Sijui. Ninachojua ni kwamba "maombi mengine" yanaweza kunichukua miezi kukagua na kujibu… na siwezi kutumia miezi kufanya hivyo.

Wasomaji sio wateja. Wasajili sio wateja hata. Hiyo inaweza kuonekana kuwa kali, lakini wasomaji na wanachama hawalipi usajili wao wala habari kutoka kwa blogi hii. Sina makubaliano yoyote ya kiwango cha huduma na wasomaji au wanachama.

Blogi hii sio biashara yenye faida na mimi sio milionea wa mtandao… mbali nayo. Ninafanya kazi kwa bidii, ili kuipata faida. Mara tu blogi itakapolipa bili zangu zote, nitafurahi kukaa karibu wiki nzima kujibu maombi ya wasomaji wangu na wanachama. Hadi wakati huo… Ninahitaji kwenda kuhudumia my wateja.

Ikiwa ungependa kuwa mteja, badilisha ombi lako. Nilitania na mtu jana usiku kwamba ninahitaji kubadilisha barua yangu ya kazi ili kusema, "Bonyeza 1 ikiwa una bajeti!". Kwa hivyo… ikiwa wewe ni msomaji au msajili na unatafuta ushauri wa bure, tafadhali usikasirike wakati sijibu. Kwa kweli niko busy kujaribu kulipa bili!

14 Maoni

  1. 1

    Hoja bora! Nilikuwa na mazungumzo kama hayo na mfanyakazi mwenzangu jana juu ya umuhimu wa kuwa mafupi na hakuipata tu na alilalamika kuwa sirudishi barua zake haraka. Nilimuuliza jinsi ninavyojibu barua pepe zake haraka na alikiri haraka. Sisi sote tunapaswa kutanguliza uhusiano wetu na njia za mawasiliano na mchanganyiko wa hizi mbili. Sasa, nisipopata jibu la kibinafsi kwa maoni haya, nita ... kuelewa kabisa.

  2. 2
  3. 3

    Je! Ningewezaje kujibu maoni mazuri kama hayo, Nick? Uko sawa - njia inayofaa zaidi wakati mwingine ndio tunalazimishwa kutumia. Ningependa kutumia siku nzima kwenye mikutano na simu, lakini hiyo hailipi bili. Barua pepe ni nzuri sana katika kuniokoa muda mwingi kwa siku nzima.

  4. 4

    Nadhani ninaangalia blogi hii kuwa 'freebie'… kiingilio katika kila faneli ya mauzo ya wanablogu wetu. Ikiwa habari kwenye wavuti haitoi picha nzima - ningependa kufanya kazi na wasomaji wangu wowote kuipata kwa kiwango kingine!

  5. 5

    Kama mmoja wa wateja wako, Doug, ninaweza kuthibitisha ukweli kwamba unachukua huduma kwa wateja kwa wakati unaofaa. Ni sawa kwamba watu wengi wanathamini maoni yako (vile vile wanapaswa), lakini nadhani "unarudisha" mengi na machapisho yako muhimu ya blogi. Wakati kampuni yangu inalipa huduma zako, ninatarajia uangalifu wa haraka. Haushindwa kutoa na hiyo ndio sehemu ya kwanini nitaendelea kukupendekeza. Kwa mtazamo wa mteja, vipaumbele vyako ni dhahiri.

  6. 6

    Inaonekana kama unahitaji kuniajiri kama msaidizi wako wa kibinafsi. Ingawa nitakuwa nikiwajibu watu ambao zaidi hawatakuletea mapato, ni wazi nitalazimika kulipwa kwa huduma zangu 🙂 Pamoja na ujio wa media mpya / uuzaji / matangazo kunakuja ujio wa ushauri na huduma za bure. Nitasema hii hata hivyo. Ikiwa utapata aina fulani ya ufahamu au maarifa kulingana na maoni au barua pepe ningetumai ungemjibu mtu huyo. Najua umejibu maoni yangu kadhaa ya blogi hapo zamani kwa hivyo najua unasikiliza na kujibu inapowezekana. Pointi nzuri pande zote.

  7. 7

    Doug nimeona takrima za kutosha zikifanywa katika njia hii kuelewa gripe yako kwa hivyo hakuna kurudi nyuma hapa. Sijui ni vipi mtu yeyote anaweza kukulaumu kwa kulipa bili. Hawa ni watu wale wale ambao wanakasirikia U2 kwa kuuza nje kwa kuuza haki za nyimbo zao kwa kampuni nk.

  8. 8
  9. 9

    Hi Arik,

    Kwa hivyo kwa namna fulani ninawatendea vibaya wasomaji wa blogi hii ambao nimewasilisha bidhaa za bure kwa miaka 4 iliyopita? Kweli?

    Blogi yangu hakika ni jenereta inayoongoza lakini na wageni 30,000 kwa mwezi, unawezaje kupendekeza kwamba nitaweza kuwasiliana na kila anayefika? Lazima nitumie mfumo wa uhakika? Je! Ni mbinu gani? Je! Risasi ya uchawi ni nini?

    Kuangalia mbele kusikia jinsi ya kufanya hivyo.

    Shukrani,
    Doug

  10. 10
  11. 11

    Jambo moja unalokosa, ni wewe kufurahi sana kuchekesha .. Wewe huwa unachanganyikiwa wakati marafiki wako wanakupa wakati mgumu ..

    Kwa umakini, penda chapisho. Unapokuwa katika biashara ambayo haigonekani, watu wanaonekana kuhisi ni sawa kuomba msaada wa bure, na kawaida wewe ni mkarimu sana kuhusu kushiriki. Ujanja ni kujifunza wakati wa kusema, ningefurahi kujibu hilo katika mkutano mrefu. Ada yangu kwa hiyo ni…

  12. 12

    Sasa umekwenda na kuifanya Doug! Umeandika chapisho lingine nzuri. Ninakupongeza kwa uaminifu juu ya uwezo wako wa kutimiza kila unachofanya ufanyike. Najua mimi ni mmoja wa waombaji wasio wa mapato wa wakati wako wakati mwingine na nimefanya mzaha na wewe juu ya kuwa ngumu kupata. Lakini pia nadhani (kwa matumaini) ninasawazisha kuwa na kujua wakati wako ni muhimu na sio kukuunganisha juu yake au kushika kinyongo ikiwa hautarudi nami. Mara nyingi nimepata ukosefu wa jibu na wewe mwenyewe na wengine wamenilazimisha kuchimba kwa kina kidogo na kupiga kichwa changu ukutani mara kadhaa zaidi hadi nilipogundua kitu kwangu na hiyo ni hisia nzuri.

    Mimi na wewe tuna ratiba sawa za wakati na mahitaji yaliyowekwa juu yetu. Ninajaribu kusaidia kila mtu anayeweza kuuliza, lakini ninakuja kugundua kuwa mojawapo ya zana bora za usimamizi wa wakati ninaoweza kuwa nazo ni kutumia zaidi neno lenye herufi mbili, "Hapana" .

    Natumai ninaweza kupata usawa katika kila kitu na kuanza kusema, "Siwezi sasa hivi, lakini wacha nipendekeze mtu ambaye anaweza kukufaa."

    • 13

      Hakuna "kwa matumaini" @jasonbean: disqus - ushirikiano ambao nimejenga katika mkoa huo ni muhimu kwangu. Ni mtandao wa msaada uliopanuliwa ambao nategemea na kwa hivyo ninatarajia 'kuilipa' mara nyingi! Uko ndani!

      • 14

        Na kinyume chake bwana! Kinyume chake! Ni wakati wa kikao chetu cha kufanya kazi cha kila mwezi huko St Arbucks ambayo haionekani kutokea lakini kila mwaka! =)

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.