Kutabiri Usomaji

Ikiwa sina chochote cha kuandika kwenye blogi yangu, kawaida mimi huvinjari na kupata viungo vya kushangaza na kushiriki badala yake. Ikiwa unachukua muda kurudi kwenye wavuti yangu au ujiandikishe kwenye malisho yangu, nataka kuhakikisha kuwa sipotezi muda wako kwa nusu-assing chapisho la blogi.

Licha ya juhudi zangu, machapisho yangu mengine yananuka na wengine hupata umakini. Baada ya kublogi kwa miaka sasa, bado haiwezekani kwangu kutabiri usomaji wangu. Nadhani ni kama kukimbia kujihami kujaribu kujaribu kutabiri mchezo ujao. Timu za mpira wa miguu ambazo hushinda kawaida huwa na msimamo thabiti na hupunguka kidogo. Wanacheza kila chini kama ilivyo chini. Soka, wanasema, ni mchezo wa inchi.

Kushinda kwenye kublogi ni sawa. Mstari mzuri wa kukera bado unaweza kupigwa na kupoteza yadi, lakini kwa jumla, watasonga mbele na kupata wa kwanza. Siwezi kutabiri ni yapi ya machapisho yangu (mpira wa miguu = uchezaji) ataniingiza katika eneo la mwisho. Ninajua kuwa uthabiti mkubwa na makosa machache yatanifikisha hapo, ingawa.

Kama matokeo, sina wasiwasi kama au la hii chapisho litakuwa moja, najua tu kwamba ikiwa nitaendelea kublogi mara nyingi na kublogi vizuri kwamba nitaendelea kupata wasomaji (mpira wa miguu = yadi). Ushindani ni mgumu, ingawa.

Hivi sasa niko juu ya kila mtu aliye likizo, machapisho bora ya kila mtu ya 2008 na utabiri wa kila mtu kwa 2009. Ushindani wa kweli uko pamoja nami, ingawa. Ushindani haupati wakati wa kutuma. Ushindani hautafuti chapisho vizuri la kukuacha na kernel ya maarifa uliyokuja.

OT_275038_CASS_bucs_12
Picha ya ajabu na Brian Cassella, Mwandishi wa Picha

Mnamo 2008, blogi hiyo ina karibu robo milioni ya wageni walio na wanachama karibu 2,000 (barua pepe + RSS). Sijaendelea ukuaji kwenye blogi hii ambayo nilikuwa nayo zamani - haswa kutokana na ushindani wangu. Mabadiliko kazini hayakuniruhusu kuweka wakati na juhudi kwenye blogi ambayo ningepaswa kuwa nayo. Ya hivi karibuni, nimekuwa nikigeuza takwimu hizo na nimerudi kwenye kuongezeka tena.

Ninatarajia kupata wachache katika eneo la mwisho mnamo 2009!

Moja ya maoni

  1. 1

    Blogi nyingi zimefungwa, maoni ya kibinafsi yameungwa mkono na dakika kumi kwenye injini za utaftaji. Cha kushangaza ni kwamba zingine ni nzuri na zingine ni mbaya, au hata hizo ni maarufu na zingine sio. Inashangaza sana kwamba sisi kwa bidii kula na kuheshimu maudhui ambayo ni ya ukali zaidi kidogo kuliko mazungumzo ya kawaida.

    Natabiri kuwa utabiri wa usomaji - na vile vile wasomaji wa gan - itakuwa ngumu zaidi wakati kublogi kunazidi kukua katika umaarufu. Mpaka wakati jambo hili litakapotulia ndipo tutaweza kutumaini kuelewa athari yake ya kweli.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.