Kwa nini rafiki yako wa PR anakushinda

habari zilizopotoka

Wakati ninashukuru mjadala wa tweet mara kwa mara, kila mara kwa wakati inastahili kushiriki mazungumzo hapa na kuyajadili zaidi. Mfano ninaotoa leo ulianza na kutolewa kwa waandishi wa habari ambao tulifanya kazi na Dittoe PR kutangaza mpya tovuti.

PRDude… kujitangaza mlinzi ya tasnia ya uhusiano wa umma ambaye amejulikana kwa kutokujulikana (mkakati mzuri wa kijamii), alichukua vyombo vya habari ya kutolewa kufanya kazi kwa sababu haikufaa maono yake ya nini a vyombo vya habari ya kutolewa inapaswa kutumika kwa… habari. Nitakuruhusu usome mazungumzo:

fahari

Ajabu ni kwamba moja ya sababu tunafurahiya kufanya kazi sana na Dittoe PR ni kwamba wanatambua kuwa juhudi zao za uhusiano wa umma ni sehemu moja ya mkakati wa jumla wa uuzaji. Tumefanya kazi kwa wateja kadhaa na tulipata matokeo ya kipekee kwa kutumia utoaji wa vyombo vya habari na utaftaji thabiti na mkakati wa ushiriki wa kijamii. Utoaji huu maalum wa waandishi wa habari ni hatua moja katika mkakati wa jumla wa sisi kuwasiliana na raia.

Inasikitisha kwamba aina za PR za shule za zamani kama PRDude hazielewi uuzaji ulioingia, uboreshaji wa ubadilishaji, mikakati ya ukurasa wa kutua, chapa, ufahamu, utaftaji wa injini za utaftaji ... na wakati mwingine hawatambui faida zote za mkakati mzuri wa yaliyomo. Moja ya kampuni kubwa za PR katika jiji letu zilifungwa hivi karibuni… tasnia inabadilika na hawakuweza kuendelea. Nadhani hiyo ndio PRDude ni kutetea.

Kwa kutuma tweeting juu ya hii - licha ya kukanyagwa - PRDude ametoa uthibitisho kuwa kutolewa kwa vyombo vya habari kulifanikiwa. Ninapenda ukweli kwamba anakubali kwamba alipata kutolewa kwa uwekaji mzuri kwenye Google News. Hiyo ni ya kushangaza! Kwa kweli tumefikia hadhira ambayo hatukuwa tumefanya hapo awali - lengo la usambazaji wetu wa PR. (Kwa kushangaza, inaonekana usambazaji wetu wa ndani umeenda kitaifa kwa tovuti zingine.) Tumepokea tweets kadhaa na kutaja wavuti kutoka kwa kutolewa.

Vyombo vya habari sio tu juu ya kuandika "habari" tena. Sekta ya PR imebadilika… lakini inaacha baadhi ya wataalamu wake wa PR nyuma. Wateja na wafanyabiashara wanatafuta habari kupitia injini za utaftaji, kwa hivyo kuwa na uwepo wa utaftaji wa kikaboni ni muhimu. Wateja na biashara wanajishughulisha na jamii, kwa hivyo kuwa na mkakati wa kijamii ni muhimu. Walakini, biashara nyingi na rasilimali za media bado zinategemea huduma za usambazaji wa habari kupata habari wanayotafuta - kwa hivyo matoleo ya waandishi wa habari hufanya kazi vizuri.

A kutolewa vizuri kwa vyombo vya habari na usambazaji mzuri itatoa backlinks kutoka kwa tovuti ambazo zina mamlaka ya juu na umuhimu katika tasnia yako. Tumeona ushawishi mwingi juu ya matoleo ya waandishi wa habari kutoka kwa wateja wetu, tumeona kiwango chao kiboresha, na kupata miongozo mingi kwa kutumia.

prdude malalamiko

Nitaendelea kufanya kazi na kampuni inayoendelea ya uhusiano wa umma ambayo inaendelea kunipata mimi na wateja wangu fursa nzuri katika tasnia, pamoja na nakala kwenye New York Times, Cult of Mac, Wired Magazine, iMedia Connection, VentureBeat, Mashable, nk Na bora zaidi, wana uwazi juu ya kazi zao … Jasiri wa kutosha kushiriki majina yao na kampuni yao mkondoni.

Kwa hivyo… PRDude anaweza asikubaliane nami (sasa ananituhumu juu ya kuwa na wafuasi bandia, pia). Hiyo ni sawa, kwa kweli sijali. Yeye sio hadhira yangu lengwa na hana kidokezo juu ya ufanisi wa uuzaji wa jumla tunayofanya. Wakati anapiga kura kwa waandishi wa habari bila kujulikana, tunapata matokeo kwa wateja wetu na kukuza biashara zao. Natumai siku moja ataweza kufanya biashara ya maandishi yake na kwa kweli angalia jinsi mkondoni umebadilika jinsi tunavyowasiliana.

9 Maoni

  1. 1

    Nashangaa imekuwa muda gani tangu mtu huyu aendelee na masomo? Maprofesa wanajaribu kabisa kuondoa dhana ya kutolewa kwa "vyombo vya habari" na wanasisitiza iitwe "media" kutolewa kwa sababu… vizuri ... inaweza kutimiza kila kitu ulichotaja, Doug. 

    • 2

      Sina chochote dhidi ya matumizi ya kutolewa kwa waandishi wa habari kama mbinu ya uuzaji. Kile nilikuwa nikionyesha tu ni yaliyomo kwenye kutolewa. Ni lini mara ya mwisho kuweka mhariri wa gazeti au mtayarishaji wa programu ya habari, jambo la kwanza wanalouliza ni kutolewa kwa waandishi wa habari. Kwa kuongezea, unapotuma toleo la waandishi wa habari juu ya waya hii, hutumwa kwa visanduku vya barua vya wahariri. Hii ndio sababu wahariri wana chuki hii kwa watu wa PR wanaotuma takataka, wakati kwa kweli, ni wauzaji ambao wanatumia huduma hii kwa yaliyomo ambayo hayafai habari. Hiyo ndiyo yote ninayosema. Ikiwa hiyo ni mawazo ya kizamani, basi nipigie simu shule ya zamani, lakini nadhani inaumiza chapa zaidi ya msaada wakati unatuma ujinga kwa waandishi wa habari kwamba mtu yeyote aliye na nusu ya ubongo anajua hatashughulikiwa kamwe. Tunaweza kujadili hii yote unayotaka, lakini tunatoka kwa fani tofauti. Ninawaheshimu wale ambao ninatuma yaliyomo kwao na kujaribu kupima kuwa ni kitu ambacho watahitaji. Ni juu ya kujenga uhusiano sio mlipuko kwa kutuma barua pepe kwa ulimwengu. Heri ya mwaka mpya!

      • 3

        Jamaa wa PR - Bado ninatoa hoja kuwa ni "takataka" au "sio habari nzuri". Nilizungumza juu ya kejeli katika chapisho hili - lakini kuna kweli. Inaonekana kuna aina fulani ya 'muuzaji dhidi ya uhusiano wa umma' huko nje. The DK New Media uhusiano na DittoePR ni habari - kampuni ya jadi ya PR ambayo imebadilika na inafanya kazi na wakala mpya wa media. Na… wakala mpya wa media ambao hupata thamani ya ajabu katika uhusiano wa umma. 

        Kwa sababu haufikiri ni ya habari, haimaanishi kuwa sio. Jibu la kutolewa kwa waandishi wa habari limetoa majibu mazuri sana. Kwa kweli, yako ndiyo tu kukosoa kwa umma tunaweza kupata. Na, tena, kwa kuangalia nafasi nzuri tuliyopokea - ilikuwa habari ambayo ilithaminiwa na wengine wengi.

        Ninashukuru jibu lako wazi kwa mazungumzo, ingawa!

        • 4

          Nadhani. Sina hakika unamaanisha nini kwa uwekaji wa media ingawa. Chochote kinachoenda kwenye waya huchukuliwa na vituo vya media ambavyo vinajiunga na huduma yake, lakini inamaanisha kuwa mwandishi ataacha kile anachofanya ili kufunika habari za aina hii. Mnamo 1996, ndio, mnamo 2011, hapana. Ningeshtushwa ikiwa vyombo vyovyote vya heshima vya media ya tatu kama Indy Star au hata biashara kama Adweek au Ad Age inaweza kutoa sura hii ya pili. Ikiwa umeisuka kama muungano au ushirikiano, basi naona thamani ya habari. Tovuti iliyoundwa upya haitoshi tu kwa viwango vya uandishi wa habari kwa maoni yangu. Sikosoa mbinu, yaliyomo tu. Halafu tena, nilikuwa nikimjibu mtu mwingine sio kwa chapisho lako.

          Kwa bahati mbaya, muuzaji dhidi ya PR imekuwa ikiendelea kwa miaka kama unavyojua. Sio kukosea, lakini sipendi kutajwa kama muuzaji. Tunatumikia madhumuni mawili muhimu lakini tofauti kwa wateja na chapa na hatimaye, lengo moja. Watu wa PR wanategemea sana uhusiano uliojengwa na wahariri, watayarishaji, wanablogu, nk na inakera kusikia wakituambia kwamba wanapata habari nyingi zisizo na maana kwenye sanduku zao. Wewe ni blogger katika nafasi ya uuzaji. Je! Ungeendesha hadithi juu ya mteja aliyeanzisha tovuti iliyoundwa upya kwenye blogi yako? Je! Ni zipi ambazo ungekuwa tayari kuandika kuhusu ikiwa kila wavuti iliyobadilisha tovuti yake ilianza kutuma habari juu yake? Je! Unaamuaje ni nini muhimu kuandika na nini sio? Tafadhali niambie ikiwa mimi ni mwendawazimu na sina maana hapa. Ni likizo na kumekuwa na siku nyingi zilizotumiwa kunywa. Heri! 🙂

          • 5

            Jamaa wa PR: Jibu ni jinsi tunavyoamua nini cha kuandika na nini tusiandike. Ikiwa majibu ni mazuri, tunaendelea kutumia mkakati. Ikiwa majibu ni mabaya, tunapata jipya. Likizo Njema kwako pia.

          • 6
          • 7

            Mwisho mzuri sana kwa mjadala. Ninakubali kuna "ujinga" mwingi huko nje, lakini nadhani kutolewa kwa uzinduzi wa wavuti ni sawa, na ndio nimejua kuwa PR nzuri - kulingana na kampuni, hadhira, maduka ambayo kutolewa kunapatikana nk, niko nyuma kabisa ya Douglas juu ya kuachiliwa kwake, lakini tukubaliane tunapaswa kuwa waangalifu juu ya kutolewa kupita kiasi. Baadhi ya blitz kila kitu, na inapunguza thamani ya uwepo wao.

  2. 8
    • 9

      Asante. Sijui Doug kibinafsi, lakini najua ni mtu anayeheshimika katika taaluma yake, na haijalishi mtu anatoka wapi, tunapaswa kuheshimiana. Natamani kila mtu aweze kujadili kwa mtindo wa kistaarabu haswa wagombea urais au mtu yeyote anayegombea ofisi iliyochaguliwa. Mimi nina betting tutakuwa tukiona mashambulio mabaya zaidi na ya kibinafsi wakati mchujo unapoongezeka.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.