Upigaji picha 101 na Paul D'Andrea

Paul D'Andrea na mimi tulikutana wakati nilikuwa nikifanya kazi ExarTarget. Kama ilivyo kwa watengenezaji wengi wenye vipawa, Paul ana ubunifu, upande wa kisanii pia. Shauku yake ni picha. Moja ya Picha za Paul za Coyote kwenye makaburi ya huko iko katika mwezi huu Jarida la kila mwezi la Indianapolis.

Krismasi iliyopita, mimi na mtoto wangu tulinunua Kamera ya dijiti ya Nikon D40 SLR kwa binti yangu, Katie. Katie amekuwa akipenda kupiga picha na tulitaka kuipiga mbali. Pamoja na mtoto wangu, Bill, katika utayarishaji wa muziki na muziki, Katie hajawahi kuwa mtu wa kupata tikiti kubwa. Kwa hivyo mimi na Bill tulifanya Katie Krismasi na kumweka na kazi - mkoba, kamera, lensi kadhaa, safari tatu… unaipa jina!

Mchana huu ilikuwa sehemu ya zawadi ya kuzaliwa ya 14 ya Katie - yeye somo la kwanza la kupiga picha na Paul. Yeye ni mwalimu mzuri - mvumilivu sana na kamili kabisa. Mwanamke mchanga wa miaka 14 anaweza kuwa sio mwanafunzi bora, lakini Paul alifunua uelewa wake wa kamera na uwezo wake.

Baada ya somo la kukaa, Paul na Katie walizunguka Monument Circle hapa Indianapolis. Ilikuwa siku nzuri. Picha ambazo Katie alipiga na mwongozo wa Paul zilipendeza. Hapa kuna vipendwa vyangu kuanzia leo. Ikiwa ungependa, angalia faili ya kuweka kamili kwenye Flickr.

2466117112 dd817be305

2465289409 cbc510a4e9

2466116382 327a530460

2465288201 6dbb30080d

Paul alisema kuwa hii ilikuwa kipenzi chake kati ya Katie. Aliunda mnara ndani ya matawi ya miti ambayo yalikuwa na taa juu yake:
2465287857 81dfc578bb

Mimi sio mpiga picha, lakini ninapochukua Nikon na kupiga risasi hakuna hata moja inayoonekana nzuri kama hizi! Katie atachukua picha zingine kwa wiki chache zijazo na kisha nenda kwenye somo lingine na Paul kuzipitia na kujifunza zaidi.

Ikiwa unaishi karibu na Indianapolis na unataka kupata zaidi kutoka kwa Kamera yako ya Digital SLR, hakikisha mpe Paulo wito wa masomo kadhaa!

4 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Asante kwa chapisho, Doug. Nilikuwa na wakati mzuri sana na nyinyi; na hatukuweza kuuliza hali ya hewa bora. (Labda mawingu mengine ya kiburi yangekuwa mazuri. Anga safi ya bluu mara nyingi hufanya mandhari ya kuchosha

  3. 3

    Zawadi kubwa; inaonekana kama una siku zijazo ”Anselette”Mikononi mwako. 🙂

    Lakini usijisikie vibaya, picha zangu za kwanza na D40 yangu mwenyewe zilikuwa mbaya sana. Ni kamera nzuri lakini inachukua kujitolea halisi kujifunza picha ili kuweza kubana picha nzuri kutoka kwake, kujitolea binti yako anaonyesha wazi pamoja na msaada wa Paul.

    Zaidi ya mwaka uliopita nimefurahiya D40 yangu (picha zangu kwenye Flickr) na kujifunza tani kutoka kwa Mkutano wa upigaji picha wa Atlanta, ambayo imekuwa nzuri. Sijui ni nzuri gani, lakini unapaswa kumpeleka kwenye Mkutano wa Upigaji picha wa Indianapolis na ujaribu.

    PS Jihadharini, hata hivyo, ikiwa ataingia kwenye upigaji picha anaweza kuzidi D40 na itakuwa wakati kwake kusogea kwa mfano bora wa Nikon, kamili na lensi kadhaa za $ 1000 +. Na hakika usingependa kumzuia, sasa je!

    Heh; usiseme sikukuonya. 😉

    • 4

      Mike,

      Katie amekuwa kiongozi mzuri, mratibu na msanii. Tayari ninahisi kwa upande wa $ $ $! Tutampata flash ya Nikon SB600 hivi karibuni… na nina hakika lensi zifuatazo. Paul alishiriki kuangalia lensi yake ya kuvuta ambayo ina gyro ya ndani ili kuondoa kutetereka… wow!

      Hakika tutaangalia Mkutano - asante sana kwa kiunga !!!

      Mwanangu ni mwanamuziki, kwa hivyo nimekuwa nikitembea barabarani kwa muda kwenye uwekezaji unaohitajika katika mambo ya kupendeza! Walakini, ninaamini hizi zinawasaidia kujenga ujasiri na kutoa duka la ubunifu ambalo shule wakati mwingine hazifanyi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.