Funguo 5 za Chapa yako ya Kibinafsi iliyofanikiwa

Screen Shot 2014 10 18 saa 11.59.30 PM

Nilikuwa na mazungumzo na rafiki mmoja leo na nilipata barua pepe kutoka kwa mwingine akiuliza ushauri wangu juu ya jinsi ya kujenga chapa yao ya kibinafsi… na mwishowe nifaidike nayo. Hii inaweza kuwa mada ambayo imejibiwa vizuri na rafiki Dan Schawbel, a mtaalam wa chapa ya kibinafsi… Kwa hivyo endelea kutazama blogi yake. Nitashiriki maoni yangu juu ya kile nilichofanya zaidi ya miaka kumi iliyopita, ingawa.

  1. Jionyeshe jinsi unavyotaka kutambuliwa - Nadhani watu wako karibu kushtuka wakati wananiona… mimi ni mkubwa, mwenye gundi, mwenye nywele, mvi, na huvaa jezi na fulana. Mimi huff na kuvuta njia yangu kwa siku. Mtandaoni, ninajionyesha kulingana na malengo yangu na jinsi ninavyotumaini wengine mwishowe wataniona. Hiyo sio kusema kwamba mimi onyesha vibaya mwenyewe… sina. Sitaki. Mimi ni mwangalifu kuweka tabia yangu mkondoni kwa busara na usihatarishe kuiharibu kwa kuacha mabomu ya f-au kujaribu wazi kudharau watu wengine au wanablogu kwenye wavuti. Ninaweza kuwaambia wamekosea ... lakini bado ninawaheshimu. 🙂
  2. Kamwe usiache kufanya kazi kwa bidii kufika huko. Siamini katika usawa wa kazi / maisha. Nadhani ni ujinga kwa sababu ninapenda ninachofanya na ninataka iwe sehemu ya kila siku. Nina wakati mwingi wa kufurahisha na wa familia, pia. Walakini, sitahatarisha sifa yangu na wafanyabiashara ambao ninafanya kazi nao ili kwenda mbali na marafiki wengine. Samahani, marafiki!
  3. Ongeza kila fursa. Wakati fursa inakuja kwangu kublogi, blogi ya wageni, kutoa maoni, kuandika, kuzungumza, kushauriana, kuwa na kahawa… mimi hufanya. Nadhani hii ndiyo tofauti kubwa zaidi ya watu wengi waliofanikiwa dhidi ya wale wanaopambana nayo. Ikiwa mtu ananiuliza niongee juu ya mada ambayo sina kidokezo juu yake, nitakurupuka. Nitaingia, Google itaondoa, pata wataalam, na nipe uwasilishaji mzuri. Niko kwenye bodi kadhaa na kusaidia kampuni nyingi na watu kama ninavyoweza sehemu yoyote ya siku yoyote.
  4. Kuwa hodari katika utoaji wako. Wiki kadhaa zilizopita nilimwambia mshauri katika mkutano, "Sikwambii hili kwa sababu sikubaliani na wewe, ninakuambia hivi kwa sababu umekosea." Sauti kali - najua… lakini ilimwondoa yule mtu upepo ili aache kupitisha maoni yake ya ujinga na kumfanya aanze kuchimba ukweli. Sio kwamba mimi niko sawa kila wakati - sivyo. Ni kwamba wakati ninajiamini, siruhusu wasemaji waharibu kasi kwa kusukuma uzembe wao na shaka. Kuna watu wengi sana ulimwenguni. Mimi ni mzee sana kuwasikiliza, kwa hivyo mimi huwafunga kila nafasi ninayopata. Kwa njia hiyo tunaweza kupata kazi.
  5. Acha kusikiliza watu wanaokuzuia. Mama yangu aliugua wakati nilimwambia juu ya biashara yangu mwenyewe. Maswali ya faida, huduma ya afya na kustaafu ilifuata haraka tangazo langu… ndiyo sababu sikuzungumza na Mama yangu kabla ya Nilianzisha biashara yangu mwenyewe. Ananipenda kwa moyo wake wote, lakini hainiamini. Ouch, huh? Ni sawa… niko sawa na hiyo… na nampenda kwa moyo wangu wote, pia. Amekosea tu. Unaweza kuwa na wale walio karibu nawe ambao wanafanya vivyo hivyo. Acha kuwasikiliza. Inatia sumu mafanikio yako.

Chapa Wewe ®

Sasisho: Kristian Andersen amefanya kazi nzuri sana huko kuzungumza na chapa za kibinafsi katika wasilisho hili (asante kwa Pat Coyle kwa kuielezea):

Hapa kuna mfano wa jinsi ninavyokaribia mambo… nilisoma kwenye Andy's Hija wa Masoko blog kwamba Hija ya Uuzaji ilichaguliwa kuwa kwenye orodha ya wasomi wa Blogi Zinazopendekezwa kwa Kikundi cha Mtandao cha Watendaji wa Masoko (MENG). Inastahili ... Hija ya Uuzaji ni blogi ninayosoma kila siku.

Hiyo ilisema… Nataka kwenye orodha hiyo. Not Sio suala la ushindani… ni lengo. Nataka Martech Zone kutambuliwa kama moja ya Blogi bora za Uuzaji kwenye mtandao pia. Tunaendelea kujipanga vizuri kwenye orodha zote na usomaji wetu unaendelea kukua… lakini nataka kuendelea Kwamba orodha!

Je! Nitafanyaje?

Nimekuwa tayari kufuatia baadhi of wale blogs na sasa nitagusa msingi na kila mmoja wa wanablogu wengine kwa mwaka ujao - kupitia maoni, labda kupitia hafla, kutangaza yaliyomo ndani yao, na kuungana nao wakati wana machapisho mazuri. Nitaenda nguvu mwenyewe kwenye mtandao wao.

Nguvu inasikika hasi, lakini sivyo. Ikiwa wewe endelea kusukuma kitu kwa muda wa kutosha, kitahama. Sitadanganya, kusema uwongo, kuiba, kudanganya au kutumia njia yangu kuingia kwenye mtandao huo. Nitaanza kuwapa dhamana hadi nitakapotambuliwa kama mali. Mara hiyo ikitokea, milango itafunguliwa.

Hii ndio imeonekana kufanikiwa kwangu na nimeanza kufaidika nayo. Ninaunda tena karibu kila kitu kwa hivyo naendelea kusukuma pesa zaidi… Natumai siku moja kuwa na sufuria nzuri kubwa, ingawa. Sina wasiwasi juu ya pesa sana (tu ukosefu wake). Kama ninavyojiamini mimi mwenyewe, pia nina ujasiri katika kufaidika na kazi yangu ngumu.

Unasubiri nini? Jionyeshe jinsi unavyotaka kutazamwa, fanya kazi kwa bidii, na ujiongeze kwa kila fursa. Chonga njia yako mwenyewe na usisubiri mtu yeyote akuambie wakati unaweza au nini unaweza kufikia.

2 Maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.