Teknolojia: Lengo rahisi, Sio Suluhisho Daima

Mazingira ya biashara ya leo ni magumu na hayana msamaha. Na inazidi kuwa hivyo. Angalau nusu ya kampuni za maono zilizotukuzwa katika kitabu cha kawaida cha Jim Collins Ilijengwa Ili Kudumu wameingia katika utendaji na sifa katika miaka kumi tangu ilipochapishwa kwanza.

jinsi ya kuongoza.pngMoja ya sababu zinazochangia ambazo nimeona ni kwamba shida chache ngumu tunazokabiliana nazo leo ni moja - ambayo inaonekana kuwa shida ya teknolojia ni nadra kuwa rahisi. Shida yako inaweza kujidhihirisha katika teknolojia uwanja, lakini mara nyingi ninaona kuwa kuna watu na mchakato vifaa kwa shida.

Kwa kuwa matumizi yetu ya teknolojia yamekomaa, yameingiliana na michakato ya biashara inayounga mkono. Vivyo hivyo, ugumu wa biashara umesababisha michakato tata ambayo inaweza kuungwa mkono tu na teknolojia ya hali ya juu na watu waliofunzwa vizuri.

Viongozi hawajazaliwa wamefanywa. Na hufanywa kama kitu kingine chochote, kwa kufanya kazi kwa bidii. Na hiyo ndio bei itabidi tulipe kufikia lengo hilo, au lengo lolote. - Vince Lombardi

Somo katika haya yote ni kwamba teknolojia yenyewe sio risasi ya fedha kwa kila shida biashara yako inakabiliwa. Inatoa suluhisho linalojaribu kwa sababu unaweza kuinunua au kuipitisha nje. Kwa upande mwingine, kurekebisha maswala ya watu na michakato ya biashara inahitaji bidii.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.